Chi hội Lời cảm ơn của chi hội Ford Everest

kiensurveyor

Xe tăng
Vậy là buổi offline ra mắt của chi hội FE chúng em đã thành công ngoài dự kiến.
Thay mặt ban tổ chức, xin chân thành cảm ơn sự hỗ trợ và những ý kiến đóng góp từ phía BĐH của OF và box Ford: Các bác Xehoi_Options , Cứ Từ TừPhan3H và đặc biệt là hai bác XO - Cứ từ từ đã đến chung vui với chúng em. Mong rằng tới đây sợi dây liên kết này sẽ ngày một bền chặt hơn :x
BTC cũng chân thành cảm ơn tất cả các thành viên của chi hội đã cùng đến chung vui, chúng ta lại có thêm những người bạn mới, cả offline và online! Đặc biệt là hai thành viên rất tích cực và vất vả chuẩn bị cho buổi offline là bác hvhdragon và bác htlongbien!
Xin chân thành cảm ơn các nhà tài trợ đã tặng quà cho chi hội!
Bước đầu, chi hội đã có 30 xe đến nhận và cùng nhau dán logo, một dấu hiệu để những người anh em cùng chạy FE - Ranger nhận ra nhau trên muôn nẻo đường. Những anh em phía Nam có nhu cầu cũng sẽ sớm có dấu hiệu này trên xe yêu quý của mình.
Hy vọng là chi hội không chỉ có những hoạt động online hoặc ăn uống đơn thuần mà xa hơn phải là mục tiêu GẮN KẾT - CHIA SẺ trong cộng đồng những người sử dụng Ford Everest+
Thay mặt BTC.
Em Kiên.
PS: Về phần tổng kết, chúng em xin phép sẽ công bố sau khi phát hết logo. Ảnh tư liệu, bác htlongbien và các bác khác post giúp em nhé.

Chỉnh sửa cuối:

quatangsaoviet

Xe đạp
Vậy là buổi offline ra mắt của chi hội FE chúng em đã thành công ngoài dự kiến.
Thay mặt ban tổ chức, em xin chân thành cảm ơn sự hỗ trợ và những ý kiến đóng góp từ phía BĐH của OF và box Ford: Các bác Xehoi_Options , Cứ Từ TừPhan3H và đặc biệt là hai bác XO - Cứ từ từ đã đến chung vui với chúng em. Mong rằng tới đây sợi dây liên kết này sẽ ngày một bền chặt hơn :x
BTC cũng chân thành cảm ơn tất cả các thành viên của chi hội đã cùng đến chung vui, chúng ta lại có thêm những người bạn mới, cả offline và online! Đặc biệt là hai thành viên rất tích cực và vất vả chuẩn bị cho buổi offline là bác hvhdragon và bác htlongbien!
Xin chân thành cảm ơn các nhà tài trợ đã tặng quà cho chi hội!
Bước đầu, chi hội đã có 30 xe đến nhận và cùng nhau dán logo, một dấu hiệu để những người anh em cùng chạy FE - Ranger nhận ra nhau trên muôn nẻo đường. Những anh em phía Nam có nhu cầu cũng sẽ sớm có dấu hiệu này trên xe yêu quý của mình.
Hy vọng là rằng chi hội không chỉ có những hoạt động online hoặc ăn uống đơn thuần mà xa hơn phải là mục tiêu GẮN KẾT - CHIA SẺ trong cộng đồng những người sử dụng Ford Everest+
Thay mặt BTC.
Em Kiên.
PS: Về phần tổng kết, chúng em xin phép sẽ công bố sau khi phát hết logo. Ảnh tư liệu, bác htlongbien và các bác khác post giúp em nhé.
Em cập nhật ít ảnh cho nó xôm