Chi hội Logo RS cho Team RS

ford focus 2010

Xe điện
Cám ơn cụ rất nhiều ạ, đa phần ai cũng nghĩ giống em .... tưởng đoạn đấy chỉ là 1 chiều từ PNT tới KS Kim Liên với cả rất ít người đi từ hướng ngược lại nên cho rằng đấy là đường một chiều ......e cũng không trách gì bác đi focus chiều nay cả, chỉ mong bác ấy đi chầm chậm đoạn ấy thôi vì đường đấy rất đông xe ... mát ga tý là nguy hiểm ạ
chính là em đấy cụ. Đoạn đó 2 chiều cụ nhé, nhưng dân mình chả biết nên em hay bị xe lấn đường "chửi" em lắm. Đi đoạn đó tránh được đoạn tắc, chờ đèn đỏ chắn tàu nên em hay đi. Cụ nhắc bà con nhường đường cho em nhé. Cụ đi xe gì nhỉ? Để em tránh.

ford focus 2010

Xe điện
Dạ em không chèn cụ ạ, em đi 2b rẽ từ PNT vào rất từ tồn mà tý bị bác ấy táng vào e ợ ...còn cái đo đỏ đúng như cụ nói thì thực sự bây giờ em mới biết cụ ạ, nhưng đường đông mà bác ấy phóng ầm ầm cái kiểu ấy thì em cũng ^:)^ bác ấy luôn.
em đi ầm ầm thế thôi, nhưng độ an toàn cao lắm, nếu táng vào cụ thì e đã bị táng rồi ạ. Focus hệ thống lái và phanh chuẩn nên em chủ động được mà cụ. Có 1 bác tài già dạy em lái thế, ngoài việc tránh xe khác, cũng phải lái theo kiểu xe khác tránh mình. Em thử thấy đi đường đông rất hiệu nghiệm, cứ lao vào, thấy đám đông cứ mở ra thật (nhưng phải hết sức để ý). Chỉ trong hội mới có LOGO RS cụ ạ. Chúc mừng cụ có gấu đẹp! (gấu mặc áo vàng đó hả cụ?)

An Dong

Xe điện
Em thấy là Cụ lúa và Cụ Th. có duyên đó. Ước gì Cụ là một mợ nhỉ. Thôi, hai cụ hôm nào gặp nhau cái đi.X_X

ford focus 2010

Xe điện
Em thấy là Cụ lúa và Cụ Th. có duyên đó. Ước gì Cụ là một mợ nhỉ. Thôi, hai cụ hôm nào gặp nhau cái đi.X_X[/

em vào lý lịch cụ Lúa rồi cụ Ấn Độ ạ, phần SEX khai là : male, nên gặp chỉ rủ đi uống bia được thôi, không đi chỗ khác được. Nên nếu có gặp, em rủ cả cụ Ấn Độ đi cùng nhé.

ford focus 2010

Xe điện
Thế hả bác!
Thế thì để anh em hội Cụt hỏi tội bác ấy cho bác!!!

Bác nhớ cái đường 2 chiều đó nhé!
Em đi chiều nào cũng bị ức chế vì gần như toàn dân không hiểu đó là 2 chiều!
cụ cũng làm ở đào duy anh à?

30zet

Xe tải
Khi nào có quả lô gô mới cụ Việt nhẩy? Cụ đăt sớm hàng về AE còn off

bob07

Xe tải
Một lần đi với cụ FF2010, cụ này xúi em như thế, em thấy hơi ngài ngại nên cứ làm một vòng cho lành. Năm nay em sao xấu ra đường luôn nhẩm một chữ Nhịn, thế mà sáng nay phải chửi một chú đi hai bánh theo kiểu "bà chết với mày" ở ngay ngã tư Bà Triệu - Lý Thường Kiệt. Thiện tai ... thiện tai.

em đi ầm ầm thế thôi, nhưng độ an toàn cao lắm, nếu táng vào cụ thì e đã bị táng rồi ạ. Focus hệ thống lái và phanh chuẩn nên em chủ động được mà cụ. Có 1 bác tài già dạy em lái thế, ngoài việc tránh xe khác, cũng phải lái theo kiểu xe khác tránh mình. Em thử thấy đi đường đông rất hiệu nghiệm, cứ lao vào, thấy đám đông cứ mở ra thật (nhưng phải hết sức để ý). Chỉ trong hội mới có LOGO RS cụ ạ. Chúc mừng cụ có gấu đẹp! (gấu mặc áo vàng đó hả cụ?)

An Dong

Xe điện
Một lần đi với cụ FF2010, cụ này xúi em như thế, em thấy hơi ngài ngại nên cứ làm một vòng cho lành. Năm nay em sao xấu ra đường luôn nhẩm một chữ Nhịn, thế mà sáng nay phải chửi một chú đi hai bánh theo kiểu "bà chết với mày" ở ngay ngã tư Bà Triệu - Lý Thường Kiệt. Thiện tai ... thiện tai.
Năm nay đúng là chú nhiều sao xấu rồi. Thôi, đợt tới đội Cụt nhà mình làm từ thiện thì chú tham gia nhá, cho nó giải đi chút. Hí hí.

ford focus 2010

Xe điện
Trước, ra đường thấy ít Focus, mới thấy "phục" bản thân mình dám dũng cảm mua xe "tai tiếng" ít người mua. Giờ thì nhiều quá, buồn lắm vì không còn cảm giác "xe hiếm" nữa. Lại chuyển sang xe mình "độc" vì có LOGO TEAM RS. Nhưng thấy phong trào đặt hàng TEAM RS rầm rộ thế này, thì ra đường lại gặp nhan nhản TEAM RS mất thôi.
Hôm nay gặp 1 em RS tại Châu Long. (trình độ shop còi các bác xem tạm)

An Dong

Xe điện
Trước, ra đường thấy ít Focus, mới thấy "phục" bản thân mình dám dũng cảm mua xe "tai tiếng" ít người mua. Giờ thì nhiều quá, buồn lắm vì không còn cảm giác "xe hiếm" nữa. Lại chuyển sang xe mình "độc" vì có LOGO TEAM RS. Nhưng thấy phong trào đặt hàng TEAM RS rầm rộ thế này, thì ra đường lại gặp nhan nhản TEAM RS mất thôi.
Hôm nay gặp 1 em RS tại Châu Long. (trình độ shop còi các bác xem tạm)

Có thấy ảnh đâu Cụ ơi. Mà Cụ buồn làm gì, có thể cùng xe, thậm chí cùng cả cái logo í nhưng mà có trùng vụ Rên Sướng đâu mà.

bác chwa biết đâu vào đâu mà đã bảo gấu mặc áo vàng thì có quá là giết ngwowif ko ạ?

Kinh Kha

Xe tải
Con Cụt S kia nếu là biển 30M thì là của nhà thangtq (bán xe lên Ếch rồi) còn nếu biển 29Y thì là của cụ isabinh (chả biết đợt này lượn đi đâu mất mặt)b-)

An Dong

Xe điện
Con Cụt S kia nếu là biển 30M thì là của nhà thangtq (bán xe lên Ếch rồi) còn nếu biển 29Y thì là của cụ isabinh (chả biết đợt này lượn đi đâu mất mặt)b-)
La răng đó không phải của focus S. Vậy loại isa binh ra được rồi. He he. Bình dạo này lại đổi xe rồi sao ý.

thestranger

Xe máy
Đúng là có chênh vênh thật, vì "cố đấm ăn xôi" dán theo vị trí logo của xe RS xịn, dưng mà "xôi ko hỏng" đâu bác ah, tớ dùng mấy tháng nay rồi, rửa xe thoải mái, ko bong đc đâu, băng keo 3M của logo dán dính ra phết. Trừ khi cố tình bóc thì ko đỡ đc rồi, mà "đạo chích" nó cũng chẳng thèm lấy cái RS này làm gì (vì có mà bán cho hổ), chỉ sợ trẻ con nó nghịch bóc ra thôi, trường hợp này thì đành thiệt hại ... 50k :D.

Các cụ cứ tiếp tục đăng ký nhé, dự kiến đến 15/3/2011 sẽ chốt danh sách để đặt mua chính thức :-h.
May quá, hôm nay mới 14, cụ cho em đăng ký 2 chiếc với ợ, thủ tục em nhập sau ợ.

PHC

Xe buýt
La răng đó không phải của focus S. Vậy loại isa binh ra được rồi. He he. Bình dạo này lại đổi xe rồi sao ý.
Chiếc xe trong ảnh là 1.8 AT 2009 nhá các cụ => của 1 ông nào đó khác chứ không phải 2 cụ thangtq hay isabinh gì đâu. :D

songvedem

Xe tăng
Chiếc xe trong ảnh là 1.8 AT 2009 nhá các cụ => của 1 ông nào đó khác chứ không phải 2 cụ thangtq hay isabinh gì đâu. :D
Trông cái nẹp Inox trên cánh cửa thì giống xe nhà Ford Focus 2010

VietWagen

Xe buýt
Nhà FF2010 còn xóa biển số để đánh đố nhau làm gì, chắc chắn là mem của hội RS rùi.
Hê hê, hy vọng là con Focus độc của mình chạy trên đường ko cần nhìn biển số cũng bị các cụ RS tóm dính :)).

songvedem

Xe tăng
Nhà FF2010 còn xóa biển số để đánh đố nhau làm gì, chắc chắn là mem của hội RS rùi.
Hê hê, hy vọng là con Focus độc của mình chạy trên đường ko cần nhìn biển số cũng bị các cụ RS tóm dính :)).
Em đang chuyển sang giai đoạn bóc tem Team RS và Red Snow để tránh bị tóm dính :P

ford focus 2010

Xe điện
Em đang chuyển sang giai đoạn bóc tem Team RS và Red Snow để tránh bị tóm dính :P
trên mấy diễn đàn nhạy cảm, nick name của cụ hơi nổi đó. Cụ cẩn thận đấy, ai lại diễn đàn nào cũng dùng 1 nick thế. Mà hình như, trong hội Team RS, có mõi 1 xe dán nẹp inox đồng bóng kia thôi...