Logo riêng của Ford Everest (vẫn mang đậm chất otofun).

Ford Everest AT

Xe điện
ở nhà, không Hội hè gì hết - Gấu bảo thế :-)
e thấy 2 mẫu này hợp lý hơn cả

tuy nhiên kiểu này thì bỏ chữ E ở đầu, chuyển tông màu cho hợp lý, chuyển cái dòng cuối "www.otofun.net" gióng style của logo sau này vào

Còn kiểu này cũng đẹp

Tuy nhiên chuyển nền của quả núi và chữ dòng cuối về NHƯ của anh này có vẻ hợp hơn

Tribute

Xe container
Hê, bên Ế vợ có vẻ nhiều "thợ sơn" hơn nên thấy mấy cái degine màu mè tợn. Nhà Ếch đục đẽo chán chả ra được cái Nogo nào vừa ý, cuối cùng chuyển sang oánh số. Em cứ giữ nguyên cái số dán hôm đi Trạm Tấu đâm ra lại oách. Ra đường trong hội biết ngay, còn mấy chú xxx lại tưởng xe dẫn đoàn ĐBQH.=P~

Ngoc Phan XLS

Xe container
Hê, bên Ế vợ có vẻ nhiều "thợ sơn" hơn nên thấy mấy cái degine màu mè tợn. Nhà Ếch đục đẽo chán chả ra được cái Nogo nào vừa ý, cuối cùng chuyển sang oánh số. Em cứ giữ nguyên cái số dán hôm đi Trạm Tấu đâm ra lại oách. Ra đường trong hội biết ngay, còn mấy chú xxx lại tưởng xe dẫn đoàn ĐBQH.=P~
Chuẩn!

Xe em đi tiễn cũng có số 18! Đẹp!:))

ZAD Viet

Xe điện
Em thì thiên về cái này hơn.

Nhưng em muốn chỉ có chữ TEAM thôi, và thay cái chữ M bằng cái cách điệu thành đỉnh núi. thêm 2 chữ FE sau nữa.
Và dòng chữ dưới k để www.otofun.net mà chỉ để OTOFUN thôi, vì logo của Chính chủ (OF) cũng chỉ có vậy.
Còn cái này thì nổi bật

Nhưng nó cụ thể quá, k có gì đặc biệt cả.

Chỉnh sửa cuối:

Cảnh sát G.T

Xe điện

Em kết quả này hơn! Chữ otofun cho to ra một chút nữa là OK! Bác TÀI thử đổi vị trí 2 chữ xem có được không! Chữ otofun dưới chân mấy quả núi, chữ Everest team đỡ toàn bộ!

Chỉnh sửa cuối:

Cảnh sát G.T

Xe điện
Ông Ly Phan với ông Ngoc Phan về ngay thớt hội X chém gió đê.
Mai em dán số 113 vô xe là đẹp.=))
Các cụ ấy khoái hội FE rồi cụ ợ! :D Có vẻ khoái nhất quả 3L :)) Hôm nào xong vụ logo nhất định phải tặng các cụ Ếch để dán vào đ.ít vợ 2!

ZAD Viet

Xe điện
Các cụ ơi, em đi quảng châu. Các cụ Xem em có giúp được gì k?

Cảnh sát G.T

Xe điện
Cụ đi lâu không? Sang bên đó xem có đồ chơi ô tô hay hay cụ online OF thông báo cho anh em biết nhé! Có ảnh cụ thể càng tốt! Em sẽ gửi trước cụ tí bạc tệ! :D

Ngoc Phan XLS

Xe container
Cụ đi lâu không? Sang bên đó xem có đồ chơi ô tô hay hay cụ online OF thông báo cho anh em biết nhé! Có ảnh cụ thể càng tốt! Em sẽ gửi trước cụ tí bạc tệ! :D
Tháng 5 này em cũng lang thang đất Khựa hơn chục ngày! Bắt đầu từ cố đô Nanjing rồi Hàng Châu, Tô Châu, Thâm Quyến, Thượng Hải. Đã hỏi cu bạn Khựa về đồ Ford thì hắn bảo Ford China kô sản xuất Escape nên hầu như kô có đồ chơi cho Ếch! Focus thì nhiều vô kể! Em quên hỏi Ế vợ rét! Nếu Ford China có sản xuất Ế vợ thì đồ chơi sẽ bán đầy chợ Khựa!

hieutaihai

Xe tải
Gửi các cụ phần mềm thiết kế logo rất dễ dùng mà cực kỳ hiệu quả. Các cụ chỉ cần trình độ tin học ở mức cơ bản là có thể sử dụng ngon lành rồi.
AAA Logo 3.10 portable. (bản không cần cài đặt)

Có rất nhiều biểu tượng sẵn có, rất nhều phông chữ, màu sắc đa dạng phong phú, các cụ chỉ mất chừng 5 phút là có thể tạo ra đc 1 logo ưng ý rồi.

Download tại đây.
http://www.mediafire.com/?hfmzgkkzllm

ZAD Viet

Xe điện
Các cụ ơi, bên này tịnh em chả thấy bóng con FE naog, thi thoảng có em Fof cợt và Mondeo thôi.
Không bóng dang FE và Ếch. thế mới chán. Để hôm nay làm việc về sơm em bảo con ma xó bên này nó dẫn đi chỗ bán đồ chơi xe hơi.
@Cụ Cảnh: em đi 1 tuần.
@ các CỤ:Thế cái vụ logo vưỡn chưa đi đến đâu ạ??

Cảnh sát G.T

Xe điện
Các cụ ơi, bên này tịnh em chả thấy bóng con FE naog, thi thoảng có em Fof cợt và Mondeo thôi.
Không bóng dang FE và Ếch. thế mới chán. Để hôm nay làm việc về sơm em bảo con ma xó bên này nó dẫn đi chỗ bán đồ chơi xe hơi.
@Cụ Cảnh: em đi 1 tuần.
@ các CỤ:Thế cái vụ logo vưỡn chưa đi đến đâu ạ??
Ớ! CỤ đã đi ngoài ra nước rồi đấy à?? Nhanh thế? Em cứ tưởng cụ mới chuẩn bị đi??? Cụ dạo quanh thị trường xem có ít đồ Camera ghi hình trên xe, định vị vệ tinh... không nhé.
À mà không hiểu trang Web taobao.com có cửa hàng bán đồ ở chỗ cụ không nhể??
http://translate.googleusercontent.com/translate_c?hl=vi&sl=zh-CN&u=http://list.taobao.com/market/auto.htm?TBG=40974.71097.14&cat=26&sort=coefp&random=false&viewIndex=7&yp4p_page=0&commend=all&style=grid&smc=1&prev=/search?q=taobao.com&hl=vi&client=firefox-a&hs=m9B&sa=G&rls=org.mozilla:en-US:official&channel=s&biw=1366&bih=665&prmd=ivns&rurl=translate.google.com.vn&usg=ALkJrhil8wsh9Erzc0zab91JE5Ehcz38aw#ListView

Cảnh sát G.T

Xe điện
Gửi các cụ phần mềm thiết kế logo rất dễ dùng mà cực kỳ hiệu quả. Các cụ chỉ cần trình độ tin học ở mức cơ bản là có thể sử dụng ngon lành rồi.
AAA Logo 3.10 portable. (bản không cần cài đặt)

Download tại đây.
http://www.mediafire.com/?hfmzgkkzllm
Em đao về được rồi nhưng khó dùng quá bác ợ! Kể ra chịu khó tìm hiểu, mầy mò cũng được! Nhưng thực sự giờ rất ngại mò mẫm, học hỏi, tà lưa... chỉ muốn ăn sẵn, ăn ngay thôi! :)) :)) Bác biết dùng tiện thể làm mẫy phom nữa cho anh em ngắm nghía, kiểm duyệt được không ợ??

Em vẫn kết kiểu này :

Bác nhân bản thêm mỗi loại 1 mầu thử xem nhé! (b) (b)

ZAD Viet

Xe điện
Ớ! CỤ đã đi ngoài ra nước rồi đấy à?? Nhanh thế? Em cứ tưởng cụ mới chuẩn bị đi??? Cụ dạo quanh thị trường xem có ít đồ Camera ghi hình trên xe, định vị vệ tinh... không nhé.
À mà không hiểu trang Web taobao.com có cửa hàng bán đồ ở chỗ cụ không nhể??
http://translate.googleusercontent.com/translate_c?hl=vi&sl=zh-CN&u=http://list.taobao.com/market/auto.htm?TBG=40974.71097.14&cat=26&sort=coefp&random=false&viewIndex=7&yp4p_page=0&commend=all&style=grid&smc=1&prev=/search?q=taobao.com&hl=vi&client=firefox-a&hs=m9B&sa=G&rls=org.mozilla:en-US:official&channel=s&biw=1366&bih=665&prmd=ivns&rurl=translate.google.com.vn&usg=ALkJrhil8wsh9Erzc0zab91JE5Ehcz38aw#ListView
Vâng em xem, cũng bận quá, em chưa đi được đến đâu, Có cửa hàng gần chỗ KS em ở (thấy con ma xó bên này nó bảo thế) nhưng em toàn đi làm việc ở các vùng khác về muộn quá nên chưa qua đó được.