Lốc điều hòa của VỊT

Maybach Tàu

Xe container
Huhu các bác ơi, thế là cái Lốc điều hòa của con Vịt còi nhà em die rồi. Hôm nay em hỏi tụi Suzuki nó đòi 15 triệu cái lốc (em không tin tưởng tụi này vì làn trước em hỏi trạm bảo hành chính hãng của Su trên đường Hoàng Văn Thụ (PTHCM) thì nó báo 18 triệu:77:
Có bác nào biết giá chính xác của cái Lốc đó bao nhiêu không ạ? Nếu mua ở ngoài thì có hàng không nhể, các bác xắn tay áo giúp em với, tết nhứt đến nơi rồi mà không có xe đi Gấu nó làm thịt em:'(:'(:'(

thangws

Xe tải
Website
www.avantdg.vn
Huhu các bác ơi, thế là cái Lốc điều hòa của con Vịt còi nhà em die rồi. Hôm nay em hỏi tụi Suzuki nó đòi 15 triệu cái lốc (em không tin tưởng tụi này vì làn trước em hỏi trạm bảo hành chính hãng của Su trên đường Hoàng Văn Thụ (PTHCM) thì nó báo 18 triệu:77:
Có bác nào biết giá chính xác của cái Lốc đó bao nhiêu không ạ? Nếu mua ở ngoài thì có hàng không nhể, các bác xắn tay áo giúp em với, tết nhứt đến nơi rồi mà không có xe đi Gấu nó làm thịt em:'(:'(:'(
Chia buồn sâu sắc cùng gia quyến!!!!

GMT_Motor

Xe máy
Hàng ngoài nhiều lại ngon, bổ, rẻ pác ợ! Nhưng nếu pác ở HN em mới chỉ chỗ cho pác được!

viper2007

Xe điện
Của Vit đúng là tầm giá đó đấy bác ơi. Xe bác chạy bao lâu rồi mà lốc lạnh die thế

Maybach Tàu

Xe container
Hàng ngoài nhiều lại ngon, bổ, rẻ pác ợ! Nhưng nếu pác ở HN em mới chỉ chỗ cho pác được!
Em công dân HN mà bác. Nhưng mà xin hẹn lần sau vậy, hôm nay thợ đã chế cho em 1 cái lốc từ lốc của 1 con matiz rồi. Nhục là em lùng mua được lốc zin của Vịt thì hóa ra cái lốc trước đã bị chế nên Dắc Co (chẳng biết nó là cái gì nữa) của nó đã bị chế theo nên không thể lắp lốc của Vịt được nữa:'(. Từ này nếu có mệnh hệ gì của cái lốc thì chỉ có nước sài hàng Chế Linh
Em thay quả đó hết 4.8 củ liệu có mắc không các bác:77:

@ Thangws: Chia buồn mà không có phong bì thì chỉ là chia buồn suông:))

huytq1975

Xe hơi
Xin chia buồn cùng bác, nhưng mà túm lại: bác có biết nguyên nhân sử dụng thế nào mà để đến nông nỗi này không? bác cho biết tí kinh nghiệm để anh em đi vịt tránh.

Em may hơi bác rồi, xe em sáng điều hòa nấc 1 và 4 (khi bật quạt) không chạy, em đi kiểm tra thì chỉ lỏng mấy cái công tắc. Hết 10K tiền công.

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
Lốc mờ tịt làm sao làm lạnh đủ cho khoang xe Vịt được ? Mới đầu thì cũng đủ thật nhưng chạy quá sức thì chả mấy mà nó lại đai:21:

thangws

Xe tải
Website
www.avantdg.vn
Em công dân HN mà bác. Nhưng mà xin hẹn lần sau vậy, hôm nay thợ đã chế cho em 1 cái lốc từ lốc của 1 con matiz rồi. Nhục là em lùng mua được lốc zin của Vịt thì hóa ra cái lốc trước đã bị chế nên Dắc Co (chẳng biết nó là cái gì nữa) của nó đã bị chế theo nên không thể lắp lốc của Vịt được nữa:'(. Từ này nếu có mệnh hệ gì của cái lốc thì chỉ có nước sài hàng Chế Linh

@ Thangws: Chia buồn mà không có phong bì thì chỉ là chia buồn suông:))

Đáp lại lời chia vui suông của nhà kụ còn giề?????

minhchi

Xe tải
em thấy mắc quá trời luôn đó bác à.

RedAnt

Xe tải
Vậy ra là lốc của Vịt tốt quá nên bị tháo mất . Bác mua xe của nguời dùng hay của thợ đấy hả bác

Viking

Xe điện
Vậy ra là lốc của Vịt tốt quá nên bị tháo mất . Bác mua xe của nguời dùng hay của thợ đấy hả bác
Chắc không phải bị tháo mất đâu, chắc cái ĐH nó bị tật giề đó rồi nên đã chết 1 lần, thay đắt nên chủ cũ dùng hàng Chế Linh

Maybach Tàu

Xe container
Lốc mờ tịt làm sao làm lạnh đủ cho khoang xe Vịt được ? Mới đầu thì cũng đủ thật nhưng chạy quá sức thì chả mấy mà nó lại đai:21:
Thôi thì méo mó có hơn không, từ h đến sang năm thế nào cũng lừa được gà mà:))

vietbac

Đi bộ
Bác có thể nhượng lai cho em cái lốc điều hòa của Vịt mà bác trót mua rồi không?

Đọc bài của bác, được biết bác đã lỡ mua rồi mà không dùng tới. Nếu bác còn thì em xin mua lại. Con Vịt của em cũng mới ngủm cái lốc rồi, buốt hết cả ruột.
Số điện thoại của em: 0913.035590
Chờ tin bác!

tiger

Xe tăng
Phi ra HN ăn tết đi, ngoài này đang mát, ứ cần điều hòa
@ Ra ngoài này sửa cho zui

vietbac

Đi bộ
Em đang héo hết cả ruột mà bác Xe tăng lại còn trêu. Bác hoặc ai trong nhà có số Mobile của Mayback Tàu không cho em xin luôn để gọi cho bác ấy 1 phát. Em muốn có thông tin sớm để quyết định nhanh
Tks bác trước

Maybach Tàu

Xe container
@ Vietbac: Em tìm mua được nhưng mà khi mang về lắp thì lắp không được nên trả lại người ta để đổi cái khác mờ cụ. Em còn cái hỏng tháo ra đây cụ mua không:))

thangws

Xe tải
Website
www.avantdg.vn
@ Vietbac: Em tìm mua được nhưng mà khi mang về lắp thì lắp không được nên trả lại người ta để đổi cái khác mờ cụ. Em còn cái hỏng tháo ra đây cụ mua không:))
Lôi xe ra đây mà đi, chẳng cần điều hòa gì nè TÀU ơi.

vietbac

Đi bộ
Thôi, em lạy bác cái của nợ đấy.
Kiểu này mai em phải đi thay lốc rồi. Hiềm một nỗi, họ báo giá 7.5tr, trong khi em từng đọc báo giá tới mười mấy triệu, thế nên em chả hiểu cái giá này thế nào?
Em đang để Vịt ở Tiền Phong 87 Láng Hạ
Tks các bác

Chỉnh sửa cuối: