Loa BOSE 301 seri V mua đâu ?

locpink5712

Xe buýt
Em thấy các bác chuyên gia bên mấy web audio nói loa mới Bose đều đóng tại China hết, bác có quen bác nào xem chuẩn hàng bãi làm em loa cũ đi bác ạ, hát đỉnh luôn mà lại giữ giá lắm

Bác lói thế lào ấy chứ ?:^):^) Bose chỉ có mấy cái chân loa và dòng và 1 số loại nhỏ nhỏ cho laptop và ipod... là sản xuất tại Trung Quốc thôi . Còn lại đều là hàng sản xuất từ Mexico hoặc Mẽo hết đấy Cụ ạ! Tàu nà Tàu thế lào ??:^):^):^)

tungford

Xe buýt
Hôm qua lên tầng 3 Tràng tiền Plaza ,làm một đôi mới tinh hàng chính hãng MADE IN USA ,bảo hành của Vĩnh Hoàng 3 năm nhưng giá hơi chát các bác ạ 385 thằng mẽo...
Em cũng ra Cường đồ cũ hai Bà trưng hỏi một đôi BOSE 301-V hàng bãi ,bác í đòi 4,8 củ nên thôi ,bác í nói bây giờ BOSE 301-V 99% là giả,chỉ có mua tại đại lý chính thức mới xịn thôi ,tiền nào của nấy mà !

chutchit

Xe hơi
Hôm qua lên tầng 3 Tràng tiền Plaza ,làm một đôi mới tinh hàng chính hãng MADE IN USA ,bảo hành của Vĩnh Hoàng 3 năm nhưng giá hơi chát các bác ạ 385 thằng mẽo...
Em cũng ra Cường đồ cũ hai Bà trưng hỏi một đôi BOSE 301-V hàng bãi ,bác í đòi 4,8 củ nên thôi ,bác í nói bây giờ BOSE 301-V 99% là giả,chỉ có mua tại đại lý chính thức mới xịn thôi ,tiền nào của nấy mà !
Chúc mừng bác có loa mới nghe tết (b)

Năm ngoái em mua 1 đôi Bâu cũ model 4.2 ở HBT, hát kok ổn fết bác ạ. Hôm tuần trước ra định tìm đôi nữa nhưng dạo này giá chát quá, hơn 7tr bác ạ, k đủ tiền nên lại rụt vòi ra về hehehe

ong mật

Xe hơi
em có bose mua 400 $ ở Lê hồng Phong đây ,mua để hát karaoke nhưng bọn trẻ con nhà em nó không thích ..để lâu quá nên chuột gặm hơi phí ,nếu bác cần thì em để lại cho bác 4 củ .