Loa bluetooth đàm thoại rảnh tay trên ô tô

hoangthanh2345

Xe buýt
Không, chắc nhân viên nhà em chém hoặc ko biết rồi, trước e mang về 10 bộ, toàn đi cho, chẳng ai ủng hộ em. Hàng hóa thì tầm 7 ngay nữa full rồi ụ, nhưng cái này khó bán lắm
Hôm em qua nhà bác hỏi thử cái loa bluetooth đó mà mấy em nhân viên chửa biết sử dụng, 1 lúc thì có 1 bác về, em lại tưởng đó là bác chủ. Em lấy cái đó còn bác ý hẹn bác ở Hải Dương độ 1 tuần nữa hàng về nhiều lắm, có khi còn nhiều tính năng hơn em này.

Gia_Khanh

Xe điện
Mua hàng trên web này có ổn ko cụ Chìa khóa, chỉ cần có thẻ TD mở chức năng TT internet là mua đc pải hông cụ, giá này co hay chưa chi phí ship !

chiakhoavang.vn

Xe điện
Website
www.cognotiv.vn
Mua hàng trên web này có ổn ko cụ Chìa khóa, chỉ cần có thẻ TD mở chức năng TT internet là mua đc pải hông cụ, giá này co hay chưa chi phí ship !
Show hàng order của nhà cháu cho cụ tham khảo, nhà cháu order tổng cộng 3 trang là mấy chục món lận. Mua hàng và thanh toán xong nó gửi về nhà miễn phí ạ.

Chỉnh sửa cuối:

Gia_Khanh

Xe điện
Thằng DX này hình như ở HongKong pải hông cụ, nó gửi cho mình đường bưu điện hay nó qua 1 thằng trung gian ở VN , e thấy dường như thằng này mở ra chuyên để bán cho VN thì pải

vuahung105

Xe container
sorry các cụ. e là người đã nhanh tay nhất, tuy nhiên hàng vẫn đang lang thang chưa về đến tay em. hẹn cuối tuần e làm bài rì viu báo cáo các cụ. qua tìm hiểu thì cái này có cả chức năng phát nhạc transimiter . điều khiển qua HU có sẵn, chỉ k rõ là pin đc bao lâu thôi.
hẹn các cụ cuối tuần nhé.

hoangthanh2345

Xe buýt
sorry các cụ. e là người đã nhanh tay nhất, tuy nhiên hàng vẫn đang lang thang chưa về đến tay em. hẹn cuối tuần e làm bài rì viu báo cáo các cụ. qua tìm hiểu thì cái này có cả chức năng phát nhạc transimiter . điều khiển qua HU có sẵn, chỉ k rõ là pin đc bao lâu thôi.
hẹn các cụ cuối tuần nhé.
Em về xạc đầy rồi, nghịch 1 hồi vẫn chửa hết pin. Nhưng bác chủ chỉ khuyến mại dây cáp 1 đầu cắm USB nên không biết xe lão xạc như nào. Mà hôm ấy em với bác Hải Dương cũng thắc mắc ko biết nên xạc vào lúc nào cho hợp lý, khi xe chạy mà cắm cáp xạc thì vướng víu, còn xe dừng tắt máy thì khỏi xạc luôn.
Có khi lão phải mua thêm cái xạc cắm điện.

Linh

Xe điện
Em Hải dương đây bác. Có lẽ khi sạc thì tháo dời em nó khỏi vô lăng rồi thả xuống dưới, coi như để ở vị trí khác một lúc thôi ...

chiakhoavang.vn

Xe điện
Website
www.cognotiv.vn
Bác ơi cho em hỏi, Có em nào dùng pin năng lượng mặt trời ấy nhỉ, em thích con đấy để đỡ phải sạc ?
hôm trước em có đặt con sạc mặt trời nhưng tạm thời hết hàng nên em đặt con số 1, cụ thử nghiên cứu DX xem có hàng chưa nhé

chiakhoavang.vn

Xe điện
Website
www.cognotiv.vn
Thằng DX này hình như ở HongKong pải hông cụ, nó gửi cho mình đường bưu điện hay nó qua 1 thằng trung gian ở VN , e thấy dường như thằng này mở ra chuyên để bán cho VN thì pải
nó gửi thẳng từ bưu điện Hồng Kông cụ ợ, bọn này bán hàng toàn cầu chứ VN được mấy khách như em ;)

turnviet

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
carcam.vn
Em về xạc đầy rồi, nghịch 1 hồi vẫn chửa hết pin. Nhưng bác chủ chỉ khuyến mại dây cáp 1 đầu cắm USB nên không biết xe lão xạc như nào. Mà hôm ấy em với bác Hải Dương cũng thắc mắc ko biết nên xạc vào lúc nào cho hợp lý, khi xe chạy mà cắm cáp xạc thì vướng víu, còn xe dừng tắt máy thì khỏi xạc luôn.
Có khi lão phải mua thêm cái xạc cắm điện.
Dùng mấy ngày,1 tuần mới phải sạc, trước e dùng tầm 7 ngày mới phải sạc. E chỉ đàm thoại, ko fm, ko trans, ko mp3

vuahung105

Xe container
hôm trước em có đặt con sạc mặt trời nhưng tạm thời hết hàng nên em đặt con số 1, cụ thử nghiên cứu DX xem có hàng chưa nhé
cụ hướng dẫn anh em chi tiết hơn về khoản thanh toán như thế nào để mua đc hàng với,
em thấy có nhiều món hay hay :)]

chiakhoavang.vn

Xe điện
Website
www.cognotiv.vn

chiakhoavang.vn

Xe điện
Website
www.cognotiv.vn
Online Shopping với DealExtreme

Đã đặt hàng một số thứ

Và thanh toán sử dụng thẻ Visa trả trước ảo Rêv

Camera thám tử

cụ hướng dẫn anh em chi tiết hơn về khoản thanh toán như thế nào để mua đc hàng với,
em thấy có nhiều món hay hay :)]

Bắp Bơ

Xe điện
Website
gomsuminhlong.net
Cụ nào có cái nào không dùng thì để lại cho E đi. E cần để độ cái tai nghe cho mũ bảo hiểm. E thề

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

chiakhoavang.vn

Xe điện
Website
www.cognotiv.vn

Bắp Bơ

Xe điện
Website
gomsuminhlong.net