[Funland] Lo quá em lo quá

ubisapro

Xe trâu
Thôi, để khi nào ... tàu chạy thì bàn tiếp :))

No bò chắng dăng. Đang nhiệm kỳ vk/ck con cái đã mua thẻ xanh cmnr
Hihi ở lại chỉ dân là khổ, kiểu Quốc Trưởng Vĩnh Thụy cả đời ăn chơi trên xuơng máu của dân, đến lúc có chiến sự cả nhà sang Pháp và Mỹ ở, cuối đời cũng ôm đc madam sướng đến lúc chết

Trâu Dạy Lái Xe

[Tịch thu bằng lái]
Hihi ở lại chỉ dân là khổ, kiểu Quốc Trưởng Vĩnh Thụy cả đời ăn chơi trên xuơng máu của dân, đến lúc có chiến sự cả nhà sang Pháp và Mỹ ở, cuối đời cũng ôm đc madam sướng đến lúc chết
Ấy. Sao so sánh hế? 1 đàng ăm bám tay chưn bọn đế quốc thực dưn 1 đường vì lí tưởng cao cả

toimuondie

Xe container
Lúc lập dự án thì hiệu quá kinh tế cao
Thông thường thị cụ đúng ạ.
Nhưng riêng vụ tàu nội đô này thì không đúng. Xác định làm là phục vụ nhân dân thôi chứ lỗ sặc gạch. Xe buýt mà không có trợ giá còn chết nữa là.
Lỗ nhưng sẽ được ở chỗ khác.
Nhiều cụ cứ khen Nhật với châu Âu chứ tgeo em bọn đấy chỉ thích hợp vai trò tư vấn hoặc thanh tra vì chúng nó cẩn thận, còn làm ăn thì lề mề phát sốt ruột. Đã lề mề lại còn rất sợ trách nhiệm.

thngaylangthang

Xe ngựa
Em cũng thế, no quá ...

Bomva

Xe điện
Tội đầu tiên là phải lôi thằng chỉnh vốn dự toán đầu tư dự án xuống quá nửa để QH thông qua là phải xử đầu tiên. Tội lừa dối QH lừa dối nhân dân

Trâu Dạy Lái Xe

[Tịch thu bằng lái]
Nhưng riêng vụ tàu nội đô này thì không đúng. Xác định làm là phục vụ nhân dân thôi chứ lỗ sặc gạch. Xe buýt mà không có trợ giá còn chết nữa là.
Nhiều cụ cứ khen Nhật với châu Âu chứ tgeo em bọn đấy chỉ thích hợp vai trò tư vấn hoặc thanh tra vì chúng nó cẩn thận, còn làm ăn thì lề mề phát sốt ruột. Đã lề mề lại còn rất sợ trách nhiệm.
Đấy đấy. Bựa hổm chỉ vì cái cồng LẤY LỖ LÀM LÃI mà em bị xịt nốp. Oan thấu Zời xanh

Trâu Dạy Lái Xe

[Tịch thu bằng lái]
Tội đầu tiên là phải lôi thằng chỉnh vốn dự toán đầu tư dự án xuống quá nửa để QH thông qua là phải xử đầu tiên. Tội lừa dối QH lừa dối nhân dân
Cá nhưn phụ trách Tập thể chịu trách nhiệm

Dự án đường sắt đô thị Nhổn-ga Hà Nội cũng như các dự án đường sắt đô thị khác của thủ đô đều: kéo dài thời gian, đội vốn gấp nhiều lần và hiệu quả đầu tư rất thấp so với số vốn bỏ ra. Ảnh:TL

bọn tòa nài ta có mua được ko ạ?
Dự án này từ thời cụ tổng
Lịch sử thì không xét lại nhá lão trâu :))

Hổ vồ

[Tịch thu bằng lái]

Dự án đường sắt đô thị Nhổn-ga Hà Nội cũng như các dự án đường sắt đô thị khác của thủ đô đều: kéo dài thời gian, đội vốn gấp nhiều lần và hiệu quả đầu tư rất thấp so với số vốn bỏ ra. Ảnh:TL

bọn tòa nài ta có mua được ko ạ?
Ơ... Toàn Hàn với Pháp à? Vậy em éo dám chửi. Giá như là Tàu em chửi chết cụ chúng nó nuôn.

Trâu Dạy Lái Xe

[Tịch thu bằng lái]
Dự án này từ thời cụ tổng
Lịch sử thì không xét lại nhá lão trâu :))
Vầng. Em phận con ong cái kiến đâu dám ngo ngeo. Tại bọn Thời báo kt Sg nó phao tin bỏn nhà thầu ngoại tính kiện dàn đại ka em ra toà cuốc tế
Em no no nà

TÀU NGẦM NỔI

Xe container
Đều chung 1 giuộc cả cụ ạ
"Ngoài ra, KTNN cũng chỉ ra lưu lượng hành khách sử dụng đường sắt Cát Linh - Hà Đông được đơn vị tư vấn Trung Quốc giả định tính toán, phân tích hiệu quả kinh tế dự án cao hơn nhiều lần so với số liệu dự báo của Viện Chiến lược giao thông vận tải.

Đặc biệt, khi phân tích hiệu quả kinh tế dự án, chủ đầu tư không xem xét đến chi phí vận hành cao, chiếm tỉ trọng lớn trong giai đoạn khai thác dự án nên kết luận đường sắt Cát Linh - Hà Đông hiệu quả về kinh tế là thiếu chính xác. Phương án tài chính của dự án đường sắt Cát Linh - Hà Đông ngay từ khi lập dự án đã phải bù lỗ nhưng các bên liên quan chưa đề xuất phương án khai thác hiệu quả…"

Hổ vồ

[Tịch thu bằng lái]
Quen cái thói CĐT bắt thầu chính với thầu phụ phải phục dịch, làm bố làm mẹ người ta nên thế cụ ạ. Em làm thầu phụ cho mấy CĐT nhà nước mà nhục éo thể tả.
Mấy ông anh em làm xây dựng chuyên mảng vốn NS hết đầu 4 qua đầu 5 đều bỏ nghề chuyển sang làm món khác, hỏi đang ngon thế sao bỏ, các ông ý đều bảo đến tuổi này đi hầu mấy thằng ranh con bên A nhục lắm, éo chịu nổi nữa.

manhanoi

Xe tăng
Giải phóng mặt bằng phụ thuộc lớn vào địa phương, chúng nó léo làm, làm chậm mà chưa thấy thằng nào bị kỷ luật cả 🤪