Lộ ảnh thiết kế Kia Forte thế hệ mới

Mazspeed

Xe container
Thiết kế đẹp, nhưng đáng chú ý hơn là thiết kế này đã thoát khỏi ảnh hưởng của Audi.

TungNguyenMD

Xe container
E dự cụ là người Hàn ...cụ làm e buồn cười tí ngã!
Nói phải củ cải cũng nghe, sao cụ phải tý ngất? Em dự cụ là người Nhật. Theo cụ chỉ có cảmy, Altis, Vios là thay đổi mẫu mã đẹp à?

Dr.Machine

Xe buýt
Hàn thương hiệu kém hơn nhựt thôi chứ chất lượng hiện nay có thể đánh giá ngang ngửa mà mẫu mã óp sần có phần nhỉnh hơn

Mazspeed

Xe container
Theo em chất lượng thì chưa bằng Nhật được. Về mẫu mã thì Nhật nó thường đi theo kiểu thiết kế trung tính vốn rất thành công trong nhiều năm qua, các hãng xe Hàn đã nhận thấy phải tránh cạnh tranh về khoản này (cùng trung tính), phải làm gì đó khác biệt hơn nên đi theo đường lối thiết kế mạnh mẽ có cá tính hơn. Thiết kế như thế tạo ấn tượng nổi bật, nhưng lại chỉ phù hợp với 1 số người, còn trung tính thì phù hợp tất cả. Đó cũng là những quan điểm kinh doanh khác nhau mà thôi chứ không phải Nhật nó không thiết kế được kiểu như xe Hàn. Còn option thì thằng Hàn có gì thằng Nhật nó cũng có thứ đó, thậm chí còn hơn,chắc các bác có biết hệ thống đỗ xe tự động Toyota đã phát triển thành công cách đây đến mấy năm, hay kiểu bánh xe quay ngang 90 độ để vào chỗ đỗ của Nissan hiện không có đối thủ. Các hãng xe Hàn phải trang bị nhiều option hơn cho từng phân cấp so với Nhật để mà còn thu hút khách hàng được. Chứ nếu cứ như xe Nhật thì chả ai mua xe Hàn.

Chỉnh sửa cuối:

airspace

Xe tăng
Theo em chất lượng thì chưa bằng Nhật được. Về mẫu mã thì Nhật nó thường đi theo kiểu thiết kế trung tính vốn rất thành công trong nhiều năm qua, các hãng xe Hàn đã nhận thấy phải tránh cạnh tranh về khoản này (cùng trung tính), phải làm gì đó khác biệt hơn nên đi theo đường lối thiết kế mạnh mẽ có cá tính hơn. Thiết kế như thế tạo ấn tượng nổi bật, nhưng lại chỉ phù hợp với 1 số người, còn trung tính thì phù hợp tất cả. Đó cũng là những quan điểm kinh doanh khác nhau mà thôi chứ không phải Nhật nó không thiết kế được kiểu như xe Hàn. Còn option thì thằng Hàn có gì thằng Nhật nó cũng có thứ đó, thậm chí còn hơn,chắc các bác có biết hệ thống đỗ xe tự động Toyota đã phát triển thành công cách đây đến mấy năm, hay kiểu bánh xe quay ngang 90 độ để vào chỗ đỗ của Nissan hiện không có đối thủ. Các hãng xe Hàn phải trang bị nhiều option hơn cho từng phân cấp so với Nhật để mà còn thu hút khách hàng được. Chứ nếu cứ như xe Nhật thì chả ai mua xe Hàn.
Y như cụ nói. nhưng đồ Nhật đắt lòi tù và => em nghèo, các bác trong box này nghèo nên chơi chơi loại củ sâm ah!

Mazspeed

Xe container
Chẳng phải tại giàu nghèo, vấn đề là quan điểm thôi, khối ông giàu sụ nhưng cho rằng xe Hàn hợp lý trong tầm tiền nên vẫn mua, có sao đâu.

Isu_zu

Tháo bánh
Nói phải củ cải cũng nghe, sao cụ phải tý ngất? Em dự cụ là người Nhật. Theo cụ chỉ có cảmy, Altis, Vios là thay đổi mẫu mã đẹp à?
Vios thì xấu cụ ạ, còn Altis và Camry là ok, chứ e ko khen quá....lố như cụ!

billbill

Xe buýt
Vios thì xấu cụ ạ, còn Altis và Camry là ok, chứ e ko khen quá....lố như cụ!
Cháu thấy Altis cũng sấu cụ ạ, còn Camry kể cả cũ và đời mới là Ok. Altis nhìn nó cứ cù lần thế nào ấy( Rất nhiều người nhận xét vậy).

GamesLife

Xe đạp
Công nhận mẫu mới này nhìn cá tính hơn hẳn phiên bản hiện nay!

Unique Store

Xe tải
với thiết kế sport thế này, forte sẽ vứong phải vấn đề: góc chết rộng, không biết các kiến trúc sư của KIA sẽ giải quyết vấn đề naỳ thế nào

freemen_art

Xe máy
đẹp quá, nhưng e chỉ dám choi a truong hải thui