[Thảo luận] Lời cảm ơn

ngungo thien ly

Xe container
Nhà em xin có lời cảm ơn các cụ, mợ cũng như người dân ở thành phố Bắc Ninh, đoạn đường 1 chiều gần bến xe ạ. Lái xe nhà em không biết đường, lớ ngớ đi vào đấy mà rất nhiều người quan tâm, chạy ra vẫy vẫy quay đầu xe đi, cuối đường có chốt đấy. Hú vía chú lái xe, tí thì nộp mất mấy củ và treo bằng 30 ngày thì toi nồi cơm của nhà các cụ nhỉ.
Chứ ở Thủ đô người dân họ có ý thức cao lắm, cho tự chịu để nhớ mãi .
Chúc các cụ, mợ ngày nghỉ vui vẻ, em cũng sẽ học cái tình người của người dân quan họ Bắc Ninh về áp dụng với quê em

tqttn2007

Xe điện
Đúng ra thì việc chỉ dẫn, báo đường là của xxx. Giờ thì dân làm thay việc xxx và các chú xxx làm thay việc các thợ săn!

ngungo thien ly

Xe container
Đúng ra thì việc chỉ dẫn, báo đường của xxx. Giờ thì dân làm thay việc xxx và các chú xxx làm thay việc các thợ săn!
Vâng, lúc đấy em ngồi cũng ngơ ngác chưa hiểu gì, sau nghe được dân họ nói, trong đó có cả anh có mực tàu trên cánh tay chỉ dẫn nhiệt tình lắm cụ à. Biếu họ bao thuốc nhưng nhất định không cầm, chắc họ cũng ghét xxx

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Ở đó không có biển báo à cụ ? :-/

thuyphongthanh

Xe lăn
Dân Hà Nội ở phố Đại La cũng nhiệt tình như thế ...

nguyenx

Xe điện
Cháu đợt đi TH mấy năm trước cũng thế,nửa đêm hỏi dg ở đầu tp có anh ng dính mực còn mượn xe máy của bạn dẫn mấy cây số.Xong quay xe dông thẳng mình chẳng kịp cảm ơn nữa kla.

huyanbom

Xe máy
Hà nội cũng nhiều người tử tế mà. Em vài lần được giúp như cụ rồi

kfcminh

Xe tăng
Hôm nọ e đi Thái Bình cũng thế lớ ngớ thế nào đi vào đg cấm. Vì con xe tải che mất biển đi vào và ng dân cũng chạy ra ngăn lại, có điều k kịp bị xxx thịt e chưa lấy đc bằng về đây này.

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn
Nhà em xin có lời cảm ơn các cụ, mợ cũng như người dân ở thành phố Bắc Ninh, đoạn đường 1 chiều gần bến xe ạ. Lái xe nhà em không biết đường, lớ ngớ đi vào đấy mà rất nhiều người quan tâm, chạy ra vẫy vẫy quay đầu xe đi, cuối đường có chốt đấy. Hú vía chú lái xe, tí thì nộp mất mấy củ và treo bằng 30 ngày thì toi nồi cơm của nhà các cụ nhỉ.
Chúc các cụ, mợ ngày nghỉ vui vẻ, em cũng sẽ học cái tình người của người dân quan họ Bắc Ninh về áp dụng với quê em
Hôm trước đi ngang qua đoạn từ Nguyễn Quyền ra ngã tư Khâm Thiên, Lê Duẩn, Nguyễn Thượng Hiền, có chú lái xe biển 15 đi từ Nguyễn Quyền rẽ ra hướng Nguyễn Thượng Hiền, đoạn này cấm ô tô ạ, em gõ cửa xe mấy lần mới hạ kính xuống trừng mắt định hỏi, em nói: Đoạn này cấm ô tô đó, chú ấy mới hạ ánh mắt xuống và nói: vâng vâng.

ngungo thien ly

Xe container
Hôm trước đi ngang qua đoạn từ Nguyễn Quyền ra ngã tư Khâm Thiên, Lê Duẩn, Nguyễn Thượng Hiền, có chú lái xe biển 15 đi từ Nguyễn Quyền rẽ ra hướng Nguyễn Thượng Hiền, đoạn này cấm ô tô ạ, em gõ cửa xe mấy lần mới hạ kính xuống trừng mắt định hỏi, em nói: Đoạn này cấm ô tô đó, chú ấy mới hạ ánh mắt xuống và nói: vâng vâng.
Đi đường xa, lạ nước lạ cái mà có người quan tâm như cụ , thật ấm lòng

ngungo thien ly

Xe container
Hôm nọ e đi Thái Bình cũng thế lớ ngớ thế nào đi vào đg cấm. Vì con xe tải che mất biển đi vào và ng dân cũng chạy ra ngăn lại, có điều k kịp bị xxx thịt e chưa lấy đc bằng về đây này.
Chia buồn cùng cụ nhé

Mr.Hien82

Xe hơi
CSGT có nhiệm vụ chỉ dẫn, đảm bảo an toàn GT, dân ai không hiểu thì chỉ dẫn, giờ nghe, đọc mọi người toàn nói cái bẫy này bẫy kia, không khó hiểu, không bẫy thì CSGT mất cơm vì không bắt được hoặc ít xe để phạt

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn
Đi đường xa, lạ nước lạ cái mà có người quan tâm như cụ , thật ấm lòng
Em cũng ngố mà ham hố cụ ạ, đi đường gặp xe 2b để quên chân chống còn nhắc. Bên cạnh việc giúp họ thì cũng là giúp mình, nhỡ họ đi mà loạng quạng va vào mình thì mình cũng mệt ạ.

giangthuy3108

Xe buýt
E có lần đi đg buổi tối gặp một cụ trẻ đi yaris đỏ ở mạn lê văn lương đi xe không bật cos, đến đoạn dừng đèn đỏ e lướt sang bên phải hạ kính gọi với vào thì thấy trong xe có e gái trẻ bên phụ và cụ trẻ lái xe trợn mắt nhìn em :D. E liền nhắc là chưa bật đèn thì cụ em đó mới vâng vâng và cảm ơn. May e nhanh mồm nhanh miệng không thì cụ ấy hiểu lầm táng e thì toi hix hix

Wagon902.86

Xe hơi
cụ đánh giá sai người dân thủ đô rồi
lần trước em đi đường Đại La theo chiều từ Trường Chinh vào, lúc đầu có chú đi chiều ngược lại nói gì đó không hiểu
em vẫn đi tiếp lại có chú phi 2 bánh đuổi theo đập vào kính bảo đi ngược chiều rồi
may quá em quay đầu luôn đi vào Trần Đại Nghĩa
cảm ơn các chú nhiều

ngungo thien ly

Xe container
Wagon902.86 nói:
cụ đánh giá sai người dân thủ đô rồi
lần trước em đi đường Đại La theo chiều từ Trường Chinh vào, lúc đầu có chú đi chiều ngược lại nói gì đó không hiểu
em vẫn đi tiếp lại có chú phi 2 bánh đuổi theo đập vào kính bảo đi ngược chiều rồi
may quá em quay đầu luôn đi vào Trần Đại Nghĩa
cảm ơn các chú nhiều
Vâng, em xin lỗi cụ.Tại em hồ đồ quá. Chả qua là muốn kích lại caí tình người lên thôi ạ

ngungo thien ly

Xe container
Em cũng ngố mà ham hố cụ ạ, đi đường gặp xe 2b để quên chân chống còn nhắc. Bên cạnh việc giúp họ thì cũng là giúp mình, nhỡ họ đi mà loạng quạng va vào mình thì mình cũng mệt ạ.
Cụ lại trêu em nhé, em cũng hay nhắc những người quên như cụ vậy