LK - Chung tay nhân đôi niềm vui cho các em nhỏ Tà Mung, Than Uyên, Lai Châu

HaVu92

Xe buýt
Đã nhận được chuyển khoản của Kia7238.
Vậy là nhà mình vừa đủ 10000K. :)

HaVu92

Xe buýt
Chị vừa chuyển tiền vào TK mợ Nhi để bên ấy chủ động tính toán chi phí.
Coi như chốt sớm. Vừa đủ 10000K. Đúng như lão Chuột tính.
Tks cả nhà mình.

Em muốn tham gia quá mà vì đk ko cho phép nên em xin khất ạh. Các cụ lên đường chân cứng đá mềm...

HaVu92

Xe buýt
Đoàn đi Tà Mung, Than Uyên, Lai Châu đã hoàn thành nhiệm vụ một cách xuất sắc. Trong đó có sự đóng góp rất lớn của nhà BVC mình.
Cảm ơn cả nhà nhiều.

kia7238

Xe tăng
Vâng chuyến đi Tà Mùng - Than Uyên đã thành công tốt đẹp
Trưa mai đoàn tổ chức buổi liên hoan tổng kết , nhà mình tham gia nha

T
Lần này đoàn thực hiện thành công chuyến đi, mệt nhưng vui mợ ạ. Trong đó có sự hỗ trợ rất lớn của nhiều thành viên of tuy không tham gia chuyến đi. Đặc biệt sự đóng góp của nhà BVC với 1 tập thể đoàn kết và hùng hậu thật quá tuyệt vời.
Trân trọng nhờ mợ gửi lời mời của btc đến các thành viên BVC, kính mời các kụ mợ nhà BVC đến tham dự buổi tổng kết chuyến đi tại nhà hàng Tây Đô (246 Lê Văn Lương kéo dài). Trong đó mợ PHN sẽ công khai tài chính, đồng thời sẽ thông báo về dự kiến những việc sẽ làm tiếp theo.
Trân trọng!

HaVu92

Xe buýt
Vâng chuyến đi Tà Mùng - Than Uyên đã thành công tốt đẹp
Trưa mai đoàn tổ chức buổi liên hoan tổng kết , nhà mình tham gia nha
Chiều chứ Kia. Trưa thì chị kg đi được. Nói lại với Sâu đi Kia ơi. Chị phải tổng kết tiền. kg đi kg được. Nhưng buổi trưa thì chịu luôn

HaVu92

Xe buýt
Chị quất lại cái này. Nhà mình ai đi được thì tham gia nhé:

T
Lần này đoàn thực hiện thành công chuyến đi, mệt nhưng vui mợ ạ. Trong đó có sự hỗ trợ rất lớn của nhiều thành viên of tuy không tham gia chuyến đi. Đặc biệt sự đóng góp của nhà BVC với 1 tập thể đoàn kết và hùng hậu thật quá tuyệt vời.
Trân trọng nhờ mợ gửi lời mời của btc đến các thành viên BVC, kính mời các kụ mợ nhà BVC đến tham dự buổi tổng kết chuyến đi tại nhà hàng Tây Đô (246 Lê Văn Lương kéo dài). Trong đó mợ PHN sẽ công khai tài chính, đồng thời sẽ thông báo về dự kiến những việc sẽ làm tiếp theo.
Trân trọng!
Lần này đoàn thực hiện thành công chuyến đi. Trong đó có sự hỗ trợ rất lớn của nhiều thành viên of tuy không tham gia chuyến đi.
Trân trọng kính mời các kụ, các mợ đến tham dự buổi tổng kết chuyến đi vào 17h30, ngày 18/12/2012, tại nhà hàng Tây Đô (246 Lê Văn Lương kéo dài). Trong đó mợ PHN sẽ công khai tài chính, đồng thời sẽ thông báo về dự kiến những việc sẽ làm tiếp theo.
Vì pm thì 1 số kụ mợ không thể nhận được nên e xin phép thông báo trên này, mong các kụ mợ lượng thứ.
Thông báo này chính là rấy mời!:D
Trân trọng!

GreatestTiger

Xe tăng
PM Trong trường hợp cần thiết là em sẽ tiếp kiến.