[Funland] LIVERPOOL season 19-20: HỎA PHƯỢNG KIÊU HÙNG

IP man

Xe lăn
Xem lại pha kiến tạo của A lý sơn các cụ ah, cũng xoạc xiếc như ai. Công nhận Salah chạy khôn thật, đám dùa mới cấy thêm gen của gà nữa nên mặt cứ nghệt ra :))

vivu.80

Xe buýt
Xem lại pha kiến tạo của A lý sơn các cụ ah, cũng xoạc xiếc như ai. Công nhận Salah chạy khôn thật, đám dùa mới cấy thêm gen của gà nữa nên mặt cứ nghệt ra :))

Tiền đạo mình nói chung dứt điểm chỉ đạt mức trung bình, em xem highlight trận hôm qua nếu dứt điểm tốt mình phải ghi ít nhất 5 quả.

bridge

Xe điện
Thắng 2-0 là ổn rồi, LIV càng gần đến mục tiêu ... 30 năm
MU đá cũng khá ổn, cũng nhiều thời điểm dồn ép LIV tại cuối hiệp 1 và khoảng 15 phút cuối hiệp 2

IP man

Xe lăn
Tiền đạo mình nói chung dứt điểm chỉ đạt mức trung bình, em xem highlight trận hôm qua nếu dứt điểm tốt mình phải ghi ít nhất 5 quả.
Chuẩn rồi cụ, năm nay giàu rồi em nghĩ vẫn nên múc Mbappe hay Sancho

tab00

Xe điện
MU đá cũng khá ổn, cũng nhiều thời điểm dồn ép LIV tại cuối hiệp 1 và khoảng 15 phút cuối hiệp 2
Nhân kỉ niệm 30 năm, em thẽ thọt dự đoán chúng ta vô địch với khoảng cách 30đ.

bridge

Xe điện
Chuẩn rồi cụ, năm nay giàu rồi em nghĩ vẫn nên múc Mbappe hay Sancho
Ông Mbappe thì ngon nhưng giá quá đắt, về chịu khó thì ổn, chỉ e là cu cậu cũng khá ngỗ nghịch nên khó chiều b-)
Sancho thì cứ ca ngợi vì là cầu thủ Anh, chứ ko nên mua vì có Hendo, Anold ... rồi :D

IP man

Xe lăn
Ông Mbappe thì ngon nhưng giá quá đắt, về chịu khó thì ổn, chỉ e là cu cậu cũng khá ngỗ nghịch nên khó chiều b-)
Sancho thì cứ ca ngợi vì là cầu thủ Anh, chứ ko nên mua vì có Hendo, Anold ... rồi :D
Thằng ku Mbappe này em thấy là dạng kỳ tài, thi thoảng mới xuất hiện. Nhưng ku này ở lại PSG mà nhiễm thói ăn chơi trác táng của thằng Neymar mới sớm hỏng. Chứ sang Liv được ăn chơi có tổ chức mới khoẻ người ra chứ hihi...
Sancho thì vẫn trong độ tuổi quy hoạch, kiểu gì 2-3 năm nữa cũng phải kế nhiệm Mane hay Salah thôi cụ.

emdixe3gac

Xe đạp
hello các cụ
hôm qua xong trận bóng sướng quá thể
20' đầu H2 cửng quá mà không ghi được bàn nào, nhưng qua đó thấy Liv mà tất tay thì biến hóa khôn lường luôn!

tab00

Xe điện
Thằng ku Mbappe này em thấy là dạng kỳ tài, thi thoảng mới xuất hiện. Nhưng ku này ở lại PSG mà nhiễm thói ăn chơi trác táng của thằng Neymar mới sớm hỏng. Chứ sang Liv được ăn chơi có tổ chức mới khoẻ người ra chứ hihi...
Sancho thì vẫn trong độ tuổi quy hoạch, kiểu gì 2-3 năm nữa cũng phải kế nhiệm Mane hay Salah thôi cụ.
Sán Chó muốn có phải hớt ngay, nhưng đem về ko thể ko cho đá chính hihu

tab00

Xe điện
Thằng này trán ngắn nhoẵn, mua về phí tiền cụ ạ.
StevieG trán cũng hơi thấp hehe. Em nghĩ cỡ chiến lược gia, HLV mới nên cần trán cao. Cầu thủ chỉ cần nhanh, khỏe, khéo, ít chấn thương...

nhuataiche

Xe container
Các bác quên Mbappe đi, Sancho cũng thế. Với đội ngũ hiện nay, Klopp chỉ mua sau khi bán. Và sẽ ko mua siêu sao đâu, chỉ mua cầu thủ phù hợp thôi !

IP man

Xe lăn
Các bác quên Mbappe đi, Sancho cũng thế. Với đội ngũ hiện nay, Klopp chỉ mua sau khi bán. Và sẽ ko mua siêu sao đâu, chỉ mua cầu thủ phù hợp thôi !
Cũng chưa biết được cụ ah. Đội hình của Liv bây giờ là tiệm cận mức hoàn hảo tức là vẫn còn room để nâng cấp lên nữa.
Theo em tiền chỉ là vấn đề nhỏ, còn quan trọng là cầu thủ có phù hợp với lối chơi của team hay không? Cái này thì người trong cuộc mới biết được còn ta thì chỉ chém thôi.
Mơi cả mua những chú trẻ, giá chuyển nhượng có vẻ cao nhưng lương lại ko cao, tính ra total cost vẫn ổn. Mua thằng 60 củ hợp đồng 6 năm có khi vẫn lời hơn thằng 20 củ hợp đồng 3 năm.
Cái quan trọng là ta đang “có điều kiện” ;))

IP man

Xe lăn
StevieG trán cũng hơi thấp hehe. Em nghĩ cỡ chiến lược gia, HLV mới nên cần trán cao. Cầu thủ chỉ cần nhanh, khỏe, khéo, ít chấn thương...
CAN năm tới chúng nó lại nhăm nhe đá vào mùa đông nên bây giờ quốc tịch châu Âu lại được ưu tiên ý chứ :D

NewPeace

Xe điện
Phải công nhận là hôm qua MU đá hay hơn các trận khác, có lẽ tự ái của 1 CLB lớn bị đụng chạm nhưng đội hình MU còn hơi non dù pressing từ sân đối phương, Shaw khóa Sala, Matic hôm qua cũng khá ổn, tù như Fred hay Bisaka hôm qua cũng khá tròn vai. Phần nữa LIV sang H2 đá thấp để rình rập.

IP man

Xe lăn
Phải công nhận là hôm qua MU đá hay hơn các trận khác, có lẽ tự ái của 1 CLB lớn bị đụng chạm nhưng đội hình MU còn hơi non dù pressing từ sân đối phương, Shaw khóa Sala, Matic hôm qua cũng khá ổn, tù như Fred hay Bisaka hôm qua cũng khá tròn vai. Phần nữa LIV sang H2 đá thấp để rình rập.
Em thì ko xem Dùa đá các trận khác nên ko dám so sánh, nhưng đá như hôm qua thì cho nó đá thêm 1 hiệp nữa cũng ko ghi được bàn. Dùa tấn công quá thiếu ý tưởng, vì thói quen của Liv bây giờ là khi dẫn bàn rồi sẽ ko pressing điên cuồng nữa nên có cảm giác là đối phương vùng lên thôi. Chứ tầm này Liv mà thủ thì hơi khó để kiếm được bàn danh dự.
Matic có mấy pha đuối thể lực nên bỏ bóng kéo người với Salah, Lallana... may trọng tài nó nương tay ko thì cũng ăn thẻ vàng thứ 2 rồi.
Shaw cũng ko kèm được Salah, tóc xoăn thoát đi được 3-4 lần, 1 quả chuyền cho Firmino, 1 quả chuyền cho Mane, 1 quả đệm bóng hỏng vân vân mà mây mây :D. Nói chung Dùa vẫn hơi xuân & tiền đạo của Liv hơi lởm nên mới ko toang sớm.
Bàn thắng của Firmino đáng ra là hợp lệ nhé, quả đó bóng đến chân Linh đồ lót rồi nên trọng tài nó coi như cho Dùa được lợi thế (kết thúc pha bóng tranh chấp giữa thủ môn và hậu vệ rồi) xong chính thằng này đá bóng vào chân Mane rồi mới đến chân Firmino.
Nói chung Liv đá trên chân toàn tập rồi, chỉ có cái tiền đạo vẫn chưa sắc thôi.