[Funland] Liverpool - Mùa giải trắng tay nhưng derby vẫn rực lửa (nhà số 7) !!!!!!!!!!!!!!!!!!!

bridge

Xe điện
Cứ đà này thì cửa VĐ còn nhiều cụ nhỉ :D
Cũng khó nói lắm, dù sao MC đang bứt phá mạnh mẽ và cũng chỉ còn một mục đích duy nhất 8->
Bên cạnh đó, Chel của Mou cực kỳ bản lĩnh :-w
LIV cứ cố hết sức thôi @};-

IP man

Xe lăn
Cũng khó nói lắm, dù sao MC đang bứt phá mạnh mẽ và cũng chỉ còn một mục đích duy nhất 8->
Tuần này có trận đá bù MU-MC, hi vọng thầy trò anh Moi đá quân tử, ít nhất cầm hòa được MC thì Liv nhà ta mới có cơ hội tự quyết.

vivu80

[Tịch thu bằng lái]
Nói chung đến tầm này thì có lẽ Liver nhà mình khá chắc suất top 4 rồi, 8 vòng cuối chơi nhiệt tình đi, vô địch được thì tốt còn không thì vẫn cứ đạt mục đích đầu mùa đặt ra là ngon. Năm sau lại đc nghe "We're the champion" vang lên vào những đêm giữa tuần tại Anfield các cụ nhỉ :))

Cherry_Cherry

Xe hơi
Ăn nhau về những trận cuối, tự tin thôi cụ ạ (b)

ncn

Xe tải
Phải chắc top 3 chứ cụ, nhỡ đâu quân nhà moy vô địch c1 năm nay thì thứ tư lại tuột xuống europa league
Nói chung đến tầm này thì có lẽ Liver nhà mình khá chắc suất top 4 rồi, 8 vòng cuối chơi nhiệt tình đi, vô địch được thì tốt còn không thì vẫn cứ đạt mục đích đầu mùa đặt ra là ngon. Năm sau lại đc nghe "We're the champion" vang lên vào những đêm giữa tuần tại Anfield các cụ nhỉ :))

bridge

Xe điện
nhà Moi có nằm mơ cũng chả được đâu cụ ạ
Hehe, có ai đánh thuế giấc mơ mà cụ ...
Về phân tích kỹ thuật là một chuyện, nhưng về lý trình và con tim lại là chuyện khác mà :P

IP man

Xe lăn
Ko cụ nào cổ vũ trận Liverpool-Sunderland nhỉ.
Chung cuộc là 2-1. Mặc dù vẫn còn một vài phút thót tim, nhưng quan trọng chúng ta đã có thêm 3 điểm để thu hẹp khoảng cách với Chel và bứt xa Ars
SAS tiếp tục tiến gần đến kỷ lục của PL

Chỉnh sửa cuối:

giangsuki

Xe ngựa
Hehe, có ai đánh thuế giấc mơ mà cụ ...
Về phân tích kỹ thuật là một chuyện, nhưng về lý trình và con tim lại là chuyện khác mà :P
thì thế, nhưng với Moi thì nó quá viển vông
như Li thì giờ vẫn chỉ kém 1 đ, đây mới là điều đáng để cố gắng hơn
Chung cuộc là 2-1. Mặc dù vẫn còn một vài phút thót tim, nhưng quan trọng chúng ta đã có thêm 3 điểm để thu hẹp khoảng cách với Chel và bứt xa Ars
có xem cụ ạ, vẫn cứ duy trì mạch này là ổn

vivu80

[Tịch thu bằng lái]
Trận này đá không được sáng nước lắm, dứt điểm nhiều mà ghi đc có mỗi 2 bàn. Suarez chân tay lóng ngóng chứ chả được mượt mà như mấy trận trước. Công nhận bọn Sunderland nó thủ tốt, nếu đầu mùa nó đá được như này thì chắc giờ chẳng lận đận ở nhóm xuống hạng đâu.

bridge

Xe điện
Trận này đá không được sáng nước lắm, dứt điểm nhiều mà ghi đc có mỗi 2 bàn. Suarez chân tay lóng ngóng chứ chả được mượt mà như mấy trận trước. Công nhận bọn Sunderland nó thủ tốt, nếu đầu mùa nó đá được như này thì chắc giờ chẳng lận đận ở nhóm xuống hạng đâu.
Càng về các vòng đấu cuối, sức ép càng nặng hơn nên tâm lý cầu thủ cũng phần nào bị ảnh hưởng :D
Giờ đây, MC mới là đội có cơ hội nhiều nhất :-?
LIV chỉ cần cố gắng từng trận là ổn thôi [-O<

ncn

Xe tải
Hôm qua em cũng thức xem, hai mươi phút cuối đau tim quá. may mà 3 điểm vẫn ở lại

vivu80

[Tịch thu bằng lái]
Càng về các vòng đấu cuối, sức ép càng nặng hơn nên tâm lý cầu thủ cũng phần nào bị ảnh hưởng :D
Giờ đây, MC mới là đội có cơ hội nhiều nhất :-?
LIV chỉ cần cố gắng từng trận là ổn thôi [-O<
Em đồng ý cả cụ. Nói về cơ hội thì Man City và Chelsea vẫn sáng cửa hơn so với Liverpool, hai HLV của các đội trên đều là những người thân kinh bách chiến nên rất lão luyện và bản lĩnh, đặc biệt trong giai đoạn nước rút kiểu như này. Đấy là chưa kể đội hình của họ cũng chất lượng và có chiều sâu hơn hẳn so với chúng ta. Nhưng sự đời vốn nhiều bất ngờ, biết đâu đấy anh chàng U40 Rodger non kinh nghiệm lại được cô thương hơn bác Mou và bác Pell thì sao nhỉ :)) Cá nhân em thì Kop nằm trong top 4 cuối mùa này đã là hạnh phúc lắm rồi, các thứ phát sinh thêm (nếu có) coi như quà khuyến mại cho 1 mùa giải cả đội chơi đầy cố gắng. YNWA.

Nói chuyện vui tí, năm nay Liver đá tốt lượn các site thể thao tự nhiên thấy lòi đâu ra lắm fan Liverpool thế, ông mãnh bà mãnh nào cũng tự nhận yêu Kop từ lâu rồi, thế nhưng mở miệng ra là hô "Liver vô đối" kiểu ... quen mồm >>> chối éo chịu đc, nghe phát là biết thể loại nào rồi :)) Đúng là fan Việt Nam nói riêng và fan Asia nói chung phần lớn có phong cách như .... 1 lũ điếm vậy, cứ có tiền là nó theo, hết tiền nó tếch, chả có cái mịe gì gọi là tình yêu tình báo thực sự cả.

bridge

Xe điện
Hehe, cụ vivu80 nặng lời quá...
Nói vậy, để em đăng ký nhà MC vậy !!

ncn

Xe tải
Cái được nhất của Liv năm nay theo em là lối đá có đường nét, có ý đồ chiến thuật chứ không phải như ngày xưa chỉ có mỗi bài dồn bóng cho Torres. Hơn nữa năm nay có thua trước cũng không cà cuống, vội vàng đá bừa

IP man

Xe lăn
Kaka, Chel thì thua, Ars và MC thì kéo nhau xuống hố cả nút. Cố lên Liv ơi, vượt ải Tot hôm nay là có khả năng tự quyết rồi.