[Funland] Liverpool - Mùa giải mới, hy vọng mới... (nhà số 10)

IP man

Xe lăn
Trận tới gặp Dùa, em chưa thấy tự tin lắm. Mình ko bao giờ đá kiểu cùn đc với cái loại Nhô. Con trâu I9 lại khá hợp kiểu tận dụng lỗi phòng ngự nhà mình.
Sợ gì cụ ơi! Ibra bi giờ là loại chân gỗ nhất giải Ngoại hạng rồi :))
Mới cả Liv đá trên sân nhà thì cũng chưa ngán ai bao giờ.
Quan trọng trận này phải chú ý phòng ngự tốt các pha bóng bổng và tình huống cố định, chứ em thấy mùa này bọn dùa vẫn chưa có lối chơi ổn định vẫn phụ thuộc vào phong độ của các cá nhân mà cái món phong độ này thì phập phù lắm :D

vivu80

[Tịch thu bằng lái]
Trận tới gặp Dùa, em chưa thấy tự tin lắm. Mình ko bao giờ đá kiểu cùn đc với cái loại Nhô. Con trâu I9 lại khá hợp kiểu tận dụng lỗi phòng ngự nhà mình.
Ko ngại cụ ơi, 1 HLV hết thời với 1 đội bóng hết đát thì chả có vẹo gì cả. Chúng nó vác mặt đến Anfield cơ mà, tha hồ cho mình nện chứ :D

vivu80

[Tịch thu bằng lái]
Quan trọng trận này phải chú ý phòng ngự tốt các pha bóng bổng và tình huống cố định, chứ em thấy mùa này bọn dùa vẫn chưa có lối chơi ổn định vẫn phụ thuộc vào phong độ của các cá nhân mà cái món phong độ này thì phập phù lắm :D
Ibra to còi đc mấy trận đầu thôi, 35 tuổi rồi đá đấm gì nữa, nhất là ở 1 môi trường trâu bò như EPL cụ nhỉ.

Beu 4x4

Xe điện
Ko ngại cụ ơi, 1 HLV hết thời với 1 đội bóng hết đát thì chả có vẹo gì cả. Chúng nó vác mặt đến Anfield cơ mà, tha hồ cho mình nện chứ :D
Các cụ chung quan điểm tnày thì cứ việc yên tâm mà xem nhẩy :D:D:D
Đầu mùa đến giờ em mong nhất trận này. Nếu thầy trò nhà NỔ kia mà dập mặt với mình thì tóp mấy ko cần biết.

bridge

Xe điện
Cuối tuần này, LIV gặp MU rồi ...
Ko biết sau 1 tuần gián đoạn để thi đấu đội tuyển quốc gia thì phong độ của các cầu thủ LIV có giảm sút ko ?

IP man

Xe lăn
Em đang quan tâm đến tình hình chấn thương.
Wijnaldum mà nghỉ thì chắc Can đá thay, hơi tiếc vì Can phòng ngự tốt nhưng Dum lại đá đang hay.
Na công chúa nghỉ thì chắc Rít đá thay, Ings cũng phải sẵn sàng (chú này dạo này đá đội u23 rất mắn bàn)
Mà sáng thứ 3 mới đá cơ các cụ?

Beu 4x4

Xe điện
Đêm t2, trận chót cụ

bridge

Xe điện
Các trận đấu với MU là những trận gay cấn, dù phong độ 2 đội thế nào đi chăng nữa ...%%-
Còn thời gian gần đây, LIV thường ít thắng MU thì phỏng ợ :D

IP man

Xe lăn
Các trận đấu với MU là những trận gay cấn, dù phong độ 2 đội thế nào đi chăng nữa ...%%-
Còn thời gian gần đây, LIV thường ít thắng MU thì phỏng ợ :D
Nếu xét về con số thống kê đơn thuần thì MU thắng nhiều hơn thật. Những mỗi khi Liv có phong độ tốt thì thường đập MU những trận mà khó có thể tiêu hoá hết trong vòng mấy năm :D
Năm ngoái ở EPL thì MU thắng 2 trận: 1 trận thời Rodgers suy tàn và 1 trận thời Klopp mới lên nắm quyền.
Nhưng ở Europa League khi Liv đi vào ổn định dưới thời Klopp thì ăn đẹp 2 trận, mặc dù là 1 trận thắng 2-0 và 1 trận hoà 1-1, nhưng trận hoà trên cơ vì khi Cu tí ghi bàn thắng trên sân khách Liv đã chắc suất vào vòng trong nên cũng ko cần phải bung sức nữa.
Thế nên vòng này, nếu dự đoán dựa trên lối chơi và khả năng áp đặt thì Liv trên cơ nhưng con rùa hay ăn được những bàn ở tình huống cố định hoặc có nhiều tranh cãi. Vậy em dự đoán là nếu MU ra trận với tư thế của đại gia thì khả năng ăn hành là cao, còn nếu MU ra trận với tư thế của đội bóng hạng trung thì Liv sẽ khó khăn hơn haha :))