[Funland] Liverpool - Mùa giải mới, hy vọng mới... (nhà số 10)

tab00

Xe điện
Bộ đôi trung vệ thì ngon nhất vẫn là Matip và Lovren rồi nhưng nếu có Sakho thì ông Klavan ko có cơ hội bóp team mấy trận :((.
Origi thì đá quá tù bởi vì chỉ có 1 chiêu rê bóng tới góc trái vòng cấm địa để cứa lòng chân phải vào góc xa. Vì chỉ có 1 chiêu nên suốt ngày nhăm nhăm đá kiểu này bất kể pha bóng đó là như thế nào.
Tu rít đá khôn hơn, kỹ thuật hơn, sút đa dạng hơn.
Em vẫn cho rằng Tu rít thuộc diện xuất chúng, nước Anh 10 năm nữa cũng ko có được một người như thế. Tiếc là anh hay chấn & Klopp bảo thủ bm.

quaixe818

Xe hơi
liv đá bập bõm lắm, phong độ thất thường

tab00

Xe điện
Soton tuyên bố mùa sau Phan Đại vẫn ở lại, đồng thời có tin LFC đã đạt được thỏa thuận 25 củ với Michael Keane của Burnley với điều kiện lọt vào top4.

IP man

Xe lăn
Soton tuyên bố mùa sau Phan Đại vẫn ở lại, đồng thời có tin LFC đã đạt được thỏa thuận 25 củ với Michael Keane của Burnley với điều kiện lọt vào top4.
Chú Keane này thống kê cũng ấn tượng phết.

tab00

Xe điện
Tin chuyển nhượng lúc này ko biết đâu mà lần. Michael Keane chưa chắc về LFC vì chỉ là lựa chọn thứ yếu nếu mục tiêu hàng đầu (Phan Đại?) bị hụt, và có thể trở lại Rùa. Cu Tí có giá 76 củ (~ 90 củ oi), nhưng bản thân anh khẳng định méo đi đâu hết. Con hàng Mohamed Salah đang là ứng viên để dự bị cho Mane, nhưng chỉ khi thương vụ Julian Brandt bị Bayern nẫng mất; cá nhân em ko thích thằng Ai Cập này vì hàng từ Ý rủi ro (gương tày liếp Aquilani, Dossena) và nó từng từ chối về LFC năm 2014 để sang Chè & thể hiện nhạt nhòa trước khi bị tống sang Ý. Có tin LFC sẽ múc cả nó và Ox của Pháo.

Đêm nay Soton tiếp Pháo trên sân nhà. Các cụ nhớ cổ vũ cho các vị thánh nhé :))

IP man

Xe lăn
Tin chuyển nhượng lúc này ko biết đâu mà lần. Michael Keane chưa chắc về LFC vì chỉ là lựa chọn thứ yếu nếu mục tiêu hàng đầu (Phan Đại?) bị hụt, và có thể trở lại Rùa. Cu Tí có giá 76 củ (~ 90 củ oi), nhưng bản thân anh khẳng định méo đi đâu hết. Con hàng Mohamed Salah đang là ứng viên để dự bị cho Mane, nhưng chỉ khi thương vụ Julian Brandt bị Bayern nẫng mất; cá nhân em ko thích thằng Ai Cập này vì hàng từ Ý rủi ro (gương tày liếp Aquilani, Dossena) và nó từng từ chối về LFC năm 2014 để sang Chè & thể hiện nhạt nhòa trước khi bị tống sang Ý. Có tin LFC sẽ múc cả nó và Ox của Pháo.

Đêm nay Soton tiếp Pháo trên sân nhà. Các cụ nhớ cổ vũ cho các vị thánh nhé :))
Thằng Sa lát này thì biến ngay, đúng như cụ nói ngày xưa nó õng ẹo sang Chè để đi chùi ghế dự bị, chất lượng quá thường.
Hàng Roma hình như còn tấm gương chú Borini nữa, sát thủ ngậm dao với chả ngậm kéo, cũng là quả đắng.
Liv năm nay chắc chỉ tuyển hàng Anh, Đức, Brazil thôi...Hàng Ý và TBN em nghĩ khó hoà hợp.
Thằng MU nó nghĩ ra chiêu trò để làm khó Liv thôi. Nghĩ lại thấy buồn cười nhất vụ Depay. Lúc Liv đang ngó thì thằng MU hùng hục mua Depay để phá đám, thế là Liv phải quay sang Firmino => kết quả là Fir chắc hiệu quả gấp 3 lần thằng Depay :))

tab00

Xe điện
Thằng Sa lát này thì biến ngay, đúng như cụ nói ngày xưa nó õng ẹo sang Chè để đi chùi ghế dự bị, chất lượng quá thường.
Hàng Roma hình như còn tấm gương chú Borini nữa, sát thủ ngậm dao với chả ngậm kéo, cũng là quả đắng.
Liv năm nay chắc chỉ tuyển hàng Anh, Đức, Brazil thôi...Hàng Ý và TBN em nghĩ khó hoà hợp.
Thằng MU nó nghĩ ra chiêu trò để làm khó Liv thôi. Nghĩ lại thấy buồn cười nhất vụ Depay. Lúc Liv đang ngó thì thằng MU hùng hục mua Depay để phá đám, thế là Liv phải quay sang Firmino => kết quả là Fir chắc hiệu quả gấp 3 lần thằng Depay :))
Nhiều con hàng chê LFC xong bây giờ cũng bết lắm: Alex Teixeira vất vả cân team Giang Tô Tô Ninh đang bét bảng CSL 2017; Shaqiri bữa đực bữa cái, Bony mất hút trong đội hình Stoke; Goetze bị bệnh bí hiểm, nghỉ vô thời hạn; Mkhitaryan đá như cái quy đầu (tức là toàn thụt vào mai, thỉnh thoảng mới thò ra); Konoplyanka bị Sevilla cho Schalke mượn...

IP man

Xe lăn
Em nhặt được trên mạng về tương lai của Cu tí, nghe vẻ giống trường hợp Su thỏ phết, có khi cháy nốt 1 mùa rồi đi.

bridge

Xe điện
3 kỳ chuyển nhượng rồi nhưng mua bán cũng bt mà cụ. Em vẫn bảo lưu quan điểm ko đánh giá cao Klopp.
Vấn đề là Klopp có được quyền quyết định đâu...
Mua cầu thủ phải theo chiến lược của HLV, chứ vừa ít xèng như LIV mà đòi mua cầu thủ chất lượng thì khó lắm!!

tab00

Xe điện
Vấn đề là Klopp có được quyền quyết định đâu...
Mua cầu thủ phải theo chiến lược của HLV, chứ vừa ít xèng như LIV mà đòi mua cầu thủ chất lượng thì khó lắm!!
Nếu ko có tiếng nói trong chuyển nhượng thì Klopp ko chịu về cụ ạ. LFC cũng ko phải nhẹ tay trong chuyện mua cầu thủ đâu, nhưng số tiền bán ra lớn hơn & có một số chữ ký dính phốt nên gây ra cảm giác keo kiệt & ko thành công trên thị trường.

quaixe818

Xe hơi
thích liver nhưng dạo cảm giác đá không sắc net nữa

binhyenpix

Đi bộ
mà đêm nay có ai xem đá banh không vậy?

thanh040506

Xe trâu
3 kỳ chuyển nhượng rồi nhưng mua bán cũng bt mà cụ. Em vẫn bảo lưu quan điểm ko đánh giá cao Klopp.
Nếu ko có tiếng nói trong chuyển nhượng thì Klopp ko chịu về cụ ạ. LFC cũng ko phải nhẹ tay trong chuyện mua cầu thủ đâu, nhưng số tiền bán ra lớn hơn & có một số chữ ký dính phốt nên gây ra cảm giác keo kiệt & ko thành công trên thị trường.
Pháo sáng cửa top 4 hơn rùa các cụ nhỉ.