[Funland] LIVERPOOL FC – SEASON 20/21 – Thánh triều hưng cơ

Civic TN

Xe lăn
Úi zời ơi ông Đại, thế này lại bị fans các đội chê là “kiêu ngạo”. Ai đời mới có phút 48 đã tắm táp xong xuôi, thu xếp đồ đạc, cầm sẵn đôi dép lê... để chuẩn bị đi về :))
Chả có việc thì ngồi đấy làm gì lão :))

Tý phệ

Xe điện
Thì em đã nói rồi, các Liverpudlians thì thích, nhưng các fan đội khác thì ức chế phết 8->
Trước bọn MU có cái tay Rio em cực thích, lả lướt nhẹ nhàng như múa ba lê. Rất tiếc là đã yêu Liv rồi nên chẳng ưa MU nổi

vivu.80

Xe buýt
Nhìn Van Dijk đá rất ức chế với CĐV đối thủ, có một thứ gì đó ngang tàn, gia trưởng, độc đoán, lì lợm và xem thường đối thủ, đôi lúc đá cẩu thả, hời hợt cho xong ... :P
Tố chất thủ lĩnh thì có, nhưng phải thêm tinh thần đồng đội nữa, trận vừa rồi với Chel thì V. Dijk đã đeo băng đội trưởng, hy vọng sẽ trở thành huyền thoại ở Anfield %%-
Cụ anh lột tả không thể chân thực hơn về Van Dịk :)) Nó kèm tiền đạo đối phương theo kiểu 1 thằng cao bồi to khoẻ, súng bắn 2 tay như chớp đi chơi đĩ. Con kia bướm bị nhọt đầu đinh, đau nhức chết cụ, không muốn tiếp khách mà thằng mất dạy ấy nó cứ đè ngửa ra, không giãy dụa gì được, đành cắn răng chịu đựng. Vừa nhún vừa nhấp lúc chậm lúc nhanh, khi khoan thai, khi bão táp, khổ cái là của nợ thằng kia to dài ngang pín ngựa, sức lại trâu bò mãi éo chịu ra.Vừa chơi nó lại vừa chửi cho như hát hay, rằng mày là đồ con điếm con đĩ, rằng đàn bà thì phải biết giữ tiết giữ trinh. Con kia chết đi sống lại, uất vcc thế mà xong xuôi thì nó lại quỵt cmn tiền :)).

bridge

Xe điện
Em fun tí thôi, chứ nghỉ là đúng rồi. Tuần sau Liv sẽ có 2 trận liên tiếp gặp Pháo tép trên sân nhà, cố gắng đưa các bạn trở lại mặt đất ;))
Em lại ủng họ Pháo kéo LIV xuống mặt đất :P
Chứ lại làm chuỗi thắng như năm ngoái thì FA lại gây khó dễ, nhọc đầu :))

IP man

Xe lăn
Hihi, dưới thời cô Lốp thì mình cho Pháo tép ăn hành hơi nhiều anh ah, đợt vừa rồi có lại quả cho các bạn 2 trận thì các bạn lại như ở trên mây. Nên đợt này em nghĩ kéo các bạn trở lại mặt đất cũng là điều nên làm ;))

Beu 4x4

Xe điện
Cụ anh lột tả không thể chân thực hơn về Van Dịk :)) Nó kèm tiền đạo đối phương theo kiểu 1 thằng cao bồi to khoẻ, súng bắn 2 tay như chớp đi chơi đĩ. Con kia bướm bị nhọt đầu đinh, đau nhức chết cụ, không muốn tiếp khách mà thằng mất dạy ấy nó cứ đè ngửa ra, không giãy dụa gì được, đành cắn răng chịu đựng. Vừa nhún vừa nhấp lúc chậm lúc nhanh, khi khoan thai, khi bão táp, khổ cái là của nợ thằng kia to dài ngang pín ngựa, sức lại trâu bò mãi éo chịu ra.Vừa chơi nó lại vừa chửi cho như hát hay, rằng mày là đồ con điếm con đĩ, rằng đàn bà thì phải biết giữ tiết giữ trinh. Con kia chết đi sống lại, uất vcc thế mà xong xuôi thì nó lại quỵt cmn tiền :)).
Quỵt nốt tiền... Hahahahaha
:)) :))

Beu 4x4

Xe điện
Phan Liv có nhất thiết phải rịu ràng khim tón thế hem!!!
:-?

Trước bọn MU có cái tay Rio em cực thích, lả lướt nhẹ nhàng như múa ba lê. Rất tiếc là đã yêu Liv rồi nên chẳng ưa MU nổi
Thằng ấy cũng đc n thời 200x bóng đá Anh chất phác rất dễ chơi ko như bây giờ.
Cụ lộn lại hơn chục năm nữa xem Nét ta, Ca na va rô, hoặc trc nữa là Man di ni (Pao lô), Pan núc chi... toàn bố của ba lê cả. Mà chơi nó khó,
:D

IP man

Xe lăn
Bên lề chút về chú Véc nơ, xem giò xem cẳng chú này đá ở Chè mấy trận vừa rồi thì em nghĩ ko nên tiếc :D. Véc nơ nếu về Liv đá thì còn dự bị dài dài. Chú này được mỗi cái chạy là nhanh, nhưng đá kiểu phòng ngự phản công thì mới có không gian mà chạy. Trong thế trận tấn công và đối phương co về phòng thủ thì đá tối lắm, không có khả năng tạo đột biến bằng những quả rê bóng lắt léo được. Có khi Jota còn ngon hơn.
Nói chung là ko tiếc :D...

tab00

Xe điện
Bên lề chút về chú Véc nơ, xem giò xem cẳng chú này đá ở Chè mấy trận vừa rồi thì em nghĩ ko nên tiếc :D. Véc nơ nếu về Liv đá thì còn dự bị dài dài. Chú này được mỗi cái chạy là nhanh, nhưng đá kiểu phòng ngự phản công thì mới có không gian mà chạy. Trong thế trận tấn công và đối phương co về phòng thủ thì đá tối lắm, không có khả năng tạo đột biến bằng những quả rê bóng lắt léo được. Có khi Jota còn ngon hơn.
Nói chung là ko tiếc :D...
Chạy chỗ, di chuyển hay nhưng sút toàn đi đâu ý.

Civic TN

Xe lăn
Ko cụ nào xem Liv đá nhỉ

nhuataiche

Xe container
Ko cụ nào xem Liv đá nhỉ
Đang xem đây bác. Arsenal đang xếp đội hình rất trật tự ở 1/3 phần sân nhà, vậy mà cũng thủng 2 quả. Trước đó chỉ có may mắn mới giúp Leno cản được Mane.

Xem ra Leeds vẫn là đối thủ đáng gờm nhất đối với Liv mùa này :))

Atlas99

Xe tải
Hiệp 1, Liverpool áp đảo về thế trận, Arsenal gần như ko đưa bóng đc lên... Arsenal may mắn ghi bàn trước ngay trong pha phản công hiếm hoi đưa bóng đến đc gần khung thành Liverpool và trong cú sút đầu tiên. Liverpool nhanh chóng gỡ hòa và dau đó vượt lên.

Civic TN

Xe lăn
Đang xem đây bác. Arsenal đang xếp đội hình rất trật tự ở 1/3 phần sân nhà, vậy mà cũng thủng 2 quả. Trước đó chỉ có may mắn mới giúp Leno cản được Mane.

Xem ra Leeds vẫn là đối thủ đáng gờm nhất đối với Liv mùa này :))
:)) xem Ars đá kém quácụ ạ