[Thời trang - làm đẹp] Linhvnxk Chuyển Địa Điểm: 107 nhà A11 Nguyễn Quý Đức (ngõ 5 Khuất Duy Tiến). Một tầng thôi, các cụ không cần leo 4 tầng nữa rồi ^ .^

Số điện thoại
0347991923
Giá
250,000 VNĐ
Địa chỉ
107 A11 Nguyễn Quý Đức (ngõ 5 Khuất Duy Tiến), Thanh Xuân, Hà Nội

8X va Anh

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
linhvnxk.com
350k. Sơ mi express bản xuất Mỹ. hiệu này phần lớn sẽ bị cắt tem cổ giống scotch soda các cụ nhé. Mọi thứ đều nguyên bản hết.
Có size XS S M L . Các cụ nhỏ người qua em sớm để mua sz nhỏ kẻo hết nhé

Chỉnh sửa cuối:

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
250k. Ảnh em mặc sơ mi Polo Club đây ạ, mẫu đầu tiên là loại 2 túi, còn lại là loại không túi em mặc kiểu xắn tay để tay áo có màu khác đấy, các cụ có thể buông ra mặc như hình thường nhé

Chỉnh sửa cuối:

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
350K. Quả sơ m Orvis này hơi bị ngon nghẻ độc địa, nó gọi là sơ mi công nghệ các cụ ạ.
Khi nhìn vào các cụ sẽ nghĩ là đũi, mà đũi làm từ sợi bông nên không bền bỉ, nhưng thực chất nó được làm từ sợi polyester cao cấp (chất liệu hay làm hàng thể thao của nike das...). Từ chất liệu ấy mà nó làm giả được đũi quá siêu đúng không các cụ, nhờ thế áo không bị nhăn nhàu, cực bền màu, độ bền cơ học cao (phải chục năm ấy), ngoài ra áo còn siêu mỏng nhẹ và có khả năng chống nắng.

Nói dài quá nhỉ, đại khái nên mua, rất nên mua, kể cả không thích cũng nên mua, càng to béo càng nên mua vì trời nóng này mà béo thì khó chịu lắm, chỉ có mặc cái này thôi

Đây nhìn như vải đũi thông thường, nhưng mà nhầm to :D

350k. SƠ mi xuất Hàn tiếp tục ạ

Đây là ảnh web, các mẫu này đều có hàng, và có cả các mẫu chưa up ảnh (trừ phi bán mất rồi mới ko còn ở cửa hàng :D)

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
290k. SƠ mi cộc tay Express, nhiều kiểu nhiều màu nhưng không đủ size, các cụ qua e chọn cho dễ nhé, hoặc báo e chiều cao cân nặng e check cho

250k. Sơ mi cộc tay Scotch Soda, xuất Hà Lan, form đẹp lắm, ai mặc cũng đẹp, em rất Recomand mấy mẫu họa tiết nhé, mặc lên là auto đẹp dù là ai

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
Một số mẫu cộc tay xuất Mỹ khác như Amazon... e chưa up vì nhiều mẫu mà ít size, chụp thì hơi quá tải các cụ qua e xem nhé
250k. Sơ mi cộc tay Đũi Uniqlo

330k. Sơ mi jean Lee, chất jean mát, màu đẹp

350k. SƠ mi 2 túi ngực ClairBorn, mẫu này cho các cụ đạo mạo mặc nhìn sang lắm

Sơ mi cổ trụ một số mã

350k. Sơ mi Básic House xuất Hàn, form công sở rất đẹp

350k. SƠ mi SPAO xuất Hàn

Spao đũi

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
TẶNG MIỄN PHÍ TẤT FEETURES MỸ CHÍNH HÃNG (từ 14/09- 30/09)

Tất hàng chuẩn xịn 100% của Mỹ, hàng không lỗi lầm gì, có size cho cả nhà đi được
• Tất đang được hãng bán với giá 15,99$/1 đôi. Còn em đang tặng các cụ MIỄN PHÍ khi mua sơ mi trực tiếp tại shop nhé. Số lượng không giới hạn
• Trong chương trình này, các cụ được tặng tất miễn phí khi mua sơ mi tại shop và vẫn được tích điểm bình thường.
• Dưới đây là hình ảnh hãng tất này. Ở shop em có cả loại cao cổ lẫn thấp cổ như hãng có, nhìn chung quà tặng trực tiếp tại shop nên các cụ qua tự chọn màu, chọn size thoải mái.

• Tất này được thiết kế cực thông minh, đáng đồng tiền bát gạo lắm, ôm gọn chân ở những chỗ cần ôm, sau gót và mũi dày để hạn chế rách cũng như đau khi đi giày. Khô nhanh, thiết kế có bên trái và bên phải khác nhau (ghi rõ chữ trên tất)

LƯU Ý:

• Chương trình áp dụng cho các cụ mua sơ mi trực tiếp tại cửa hàng của em (không áp dụng mua online)
• Mỗi sơ mi các cụ mua sẽ được tặng 1 đôi tất. Mua bao nhiêu sơ mi tặng bấy nhiêu đôi tất.
Ví dụ: 5 sơ mi sẽ được tặng 5 đôi tất, 10 sơ mi tặng 10 đôi tất.
Chương trình áp dụng cho các đơn hàng mua trực tiếp tại shop từ 14/9/2019 đến 30/9/2019 (Các cụ đã mua từ 13/9 trở về trước chỉ áp dụng tích điểm, không áp dụng khuyến mại này nên vui lòng không thắc mắc nha)
---------------------------------------------
ĐỊA CHỈ:
Mới: 54 ngõ 13 Khuất Duy Tiến
- có 3 tầng liền ạ, ko bị bé như trước đây đâu:D
(khu phân lô, đường to đùng, nhà em số 54, nên đỗ từ ngay đoạn đầu, xung quanh UBND quận Thanh Xuân) ------Từ 250 Vũ Hữu chuyển về ạ.
SĐT:
034.799.1923
GIỜ MỞ CỬA : 9h- 21h tất cả các ngày (trừ mỗi tết âm lịch thôi) \:D/
WEBSITE
:
www.linhvnxk.com (các cụ vào đây xem cho dễ)
FANPAGE: Click vào đây ạ!
---------------------------------------------

Sơ mi em em up phía dưới, NHƯNG trước khi mua các cụ đọc cái này giúp em nha:

1. Đi mua sơ mi PHẢI THỬ LÊN NGƯỜI. Không chỉ nhìn nhìn rồi mua hoặc nhìn rồi bỏ qua.
Lý do vì sơ mi nó đắt ở thiết kế (1 cái áo sơ mi có thể đắt gấp nhiều lần áo khoác mùa đông) nhìn treo ở móc thì cái nào cũng như nhau, tiền trăm hay tiền triệu chả có gì khác biệt, NHƯNG mặc lên người ra ra ngay vấn đề.
Hai nữa là màu sắc có thể nhìn chưa ưng nhưng mặc lên lại hợp da hợp dáng thì nên mua hơn là nhìn treo thì ưng mà mặc lên không hợp.

2. Sơ mi xuẩt cho các thị trường châu Á như Hàn và Nhât thì form khá vừa vặn với người việt nam.
Sơ mi xuất cho thị trường Âu Mỹ thì đăc trưng so với vóc dáng châu Á cơ bản là tay sẽ dài, thân dài, cổ áo hơi khít. Tuy nhiên với các cụ cao to thì lại cực hợp với form Âu Mỹ này.
Đối với các cụ hay sơ vin hoặc hay xắn tay thì lại ko phải vấn đề với sơ mi Âu Mỹ vì chỉ cần vừa vai mặc là auto đẹp. Form dáng của nó cực đẹp luôn đấy ạ!
Sang trọng, lịch sự, công sở, đẳng cấp thì có thể tham khảo sơ mi măng séc đúp của TM Lewin.

3. Size của hàng xuất xịn không nhỏ như hàng trong nước hoặc hàng trung quốc. Ví dụ, 1m7 nặng 70kg có thể mặc size S và M (tùy form, tùy hãng). Vậy nên các cụ giả dụ có chiều cao cân nặng này có thể mặc size XL hàng Tàu nhưng sẽ mặc size S hàng Mỹ thôi nhé.

4. Cửa hàng em có 3 tầng, hàng hóa từ cái quần cái áo, đồ lót đến đôi tất đều có cả. Tuy nhiên do quá nhiều nên chắc chắn ko thể up đủ lên web hay lên mạng. Riêng sơ mi toàn bộ ở tầng 1, các cụ chọn ở tầng 1, cần quần hay áo phông hay hàng đông thì lên tầng nha :)

Chỉnh sửa cuối:

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
E có quần golf hiệu chuyên dòng golf Greg Normn cho các cụ, xuất Hàn nên form cực đẹp, chỉ có size 86 hàn quốc ạ
E có ảnh web mà ko hiểu sao ko up lên đc. Cụ nào hay mặc size tầm 33,34 cần hình web inbox e nhé

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
300k.Em đã có bộ giữ nhiệt xịn cho các cụ. Đồ giữ nhiệt và đồ chống nắng là 2 loại nhiều đồ nhái nhất trên đời. Hàng chuẩn củ nó tích hợp nhiều công nghệ lắm chứ ko phải chỉ là vải nt như ở VN.
Năm nay e có bộ giữ nhiệt Head chính hãng xuất hàn cho các cụ
Bao xịn test thoải mái, ko chính hãng thích đền gì e đền nấy luôn ạ
E bán 300k/1 bộ. Tách lẻ áo lẻ quần 150k/1 món. Các cụ thích mua kiểu gì cũng đc. Mua 3 bộ e freeship
Đây là ảnh web

Còn đây là ảnh em chụp ở shop

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
Áo gió chống nước Beanpole hàn quốc. Hiệu này mấy ông Hàn cực chuộng các cụ nhé, chuyên dòng out door. Áo chống nước tuyệt đổi nhưng quan trọng là nó mềm, không sột soạt, co giãn mạnh nên mặc khác hẳn các áo gió chống nước khác. Form rất đẹp

Updating... dạo này e nhập hàng nhiều đâm ra ko có time up hàng. Các cụ cứ qua e nhé. E sẽ up dần sớm thôi

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
450k. Áo này em đăng bán từ tháng trước khi mà chưa có ảnh web, giờ nó đã onweb em up lên phục vụ các cụ ngắm là chính, còn mua thì nhiều cụ đã mua rồi.
Mua được hàng xuất xịn rất sướng các cụ ạ, cảm giác nó đáng đồng tiền bát gạo lắm luôn, thật sự nhiều khi không muốn bán cho mấy khách vãng lai không biết về đồ hiệu hoặc hàng xuất xịn vì ngta mua đc hàng xịn giá hời nhưng lại ko biết giá trị của nó. Đâm ra em chỉ bán cho khách quen và các cụ thoai :) hãy tận tưởng khi còn có thể hí

Ảnh em chụp ở shop em đây nhé:

550k. KHoác nỉ merrell, hồi hè ối cụ mê mẩn áo polo của hãng này nhỉ, mặc sướng, e bán lại rẻ, áo này giá hãng của nó ~ 3 triệu lận, e bán 550k, như hình nhé

Ảnh em chụp đây, màu đen mặc lên sang chảnh cực, kiểu chất liệu nó cũng sang nữa

Tiếp một mẫu merrell nữa, khác chất liệu các cụ nhé, mẫu này rẻ hơn và có 4 màu.

Ảnh em chụp đây

Công nghệ giữ ấm

Tay áo có thêu như này nha

350k. Áo nỉ bông giữ nhiệt Dickies, rẻ hơn cả cái áo sơ mi luôn ấy các cụ nhỉ, siêu nhẹ và mềm, ấm

Ảnh web đây ạ, hàng xịn đều onweb hết các cụ nhé, đầu mùa e còn có time up ảnh web chứ vào mùa thì bán hàng cũng ko có đủ time nữa

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
600k. Bộ nỉ Head của Nhật, hàng xịn chính hãng, bộ này e có bán lẻ áo 350k và quần 250k nhé, các cụ thích mua tnao cũng đc, vì hàng xuất xịn nó về ko bao giờ đủ cả bộ, đây là may mắn có một số bộ khớp thì em bán, còn thì vẫn bán lẻ áo riêng quần riêng nhé. Nhiều mẫu chưa onweb đâm ra e phải chụp thật, lười cũng ko đc :D

EM có các bộ như này nhé

Có thể mua riêng áo hoặc quần, e chụp các áo đây ạ:

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
350k. Quần out door của Alpinist ống suông. Ống tầm 20,21cm các cụ nhé, dạng out door của Hàn hiếm khi có ống suông như này lắm, em có cả size bé đến to đùng cụ nào cũng có thể mặc. Quần này mặc thu đông, các cụ có thể mặc thay quần gió, nó chắn gió, kháng nước mà lại ko bị bí bách và sột soạt.
Quần kèm sẵn thắt lưng các cụ nha

Em có 2 màu như ảnh em chụp dưới đây

Túi trước lẫn túi sau đều có kéo khóa nên đựng đồ ko sợ rơi các cụ nha, đặc trưng quần out door nó vậy đấy

390k. Rẻ thối rẻ nát, hãng bán 1,7 triệu. Hàng này của Alfani các cụ nhé, xuất Mỹ, hiệu này thì cụ nào hay mua nhà em cũng biết nó có cả sơ mi, polo đều rất đẹp, áo khoác cũng vậy nha

Ảnh thật e chụp đây

1.190k, ÁO khoác của CK, chuẩn chính hãng đẹp lắm luôn. Thường hàng nhà em cứ vào đông là hết size nhỏ vì từ hè đã bán hàng đông, khách quen qua đều biết sợ đông hết nên ưng thì hay mua luôn. Các cụ ưng món gì nên lấy luôn vì đến đông hay hết lắm

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
1.250k. Lông vũ Hàn quốc Millet, hàng out door thiết kế form cực thể thao, hãng đang bán 5 củ các cụ ạ. Dáng gọn gàng và thanh lịch chứ ko bị lù đù như các mẫu lông vũ thông thường. Nói chung đáng đồng tiền bát gạo, và những loại áo như này thì bền lắm
Ảnh web đây ạ, date mới năm nay, vừa onweb luôn ạ

Em chụp thật hàng nhà em nhé:

Đến cái băng gai dán tay nó cũng phải khẳng định chủ quyền như này :D

e có 3 màu nhé

450k. Quần jean Lee dòng black label nhé các cụ, form slimfit, jean co giãn thoải mái ạ

590k. KHoác gió chống nước Bean Pole, năm nay nhiều hàng Hàn quốc nên các cụ tha hồ mặc vừa vặn cả tay cả thân nhé, Hàng hàn hợp đại đa số dân VN ạ. CHống nước tuyệt đối 100%, cảm giác như LÁ KHOAI ấy các cụ ạ, nước bẩn hay mực bắn lên là auto chảy ra ngoài hết, mặc loại này tiện lắm.
KHuỷu tay và gấu áo có phản quang nên đi trời cứ là yên tâm nhé

Đây nó là dạng chống nước nhưng lại mềm không hề sột soạt, và lại co giãn nên vận động rất thoải mái luôn ạ

Phản quang ở khuỷu tay và gấu áo

Nhìn ảnh web ko đẹp bằng hàng bên ngoài các cụ nhé, mặc cử động sướng lại co giãn, form cũng đẹp nữa

590k. Cụ nào thích khoác gió chống nước nhưng lại lót nỉ thì có em Net men này,xuất đài loan đâm ra dân việt mình mặc cũng vừa vặn đẹp lắm. Có các màu như hình, date mới tinh vừa onweb xong các cụ ạ, mũ có thể tháo rời nhé

Ảnh em chụp thật đây, nói chung một khi hàng xịn thì nó chả khác web cái gì đâu ạ

Chỉnh sửa cuối:

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
450k. ÁO khoác nỉ lót lông GAP. Lót lông toàn bộ áo, cả thân cả tay cả mũ nên siêu siêu ấm các cụ ạ, về chất lượng thì dày dặn hơn hẳn loại uniqlo lót lông nhé, màu lại đẹp

Em chụp cận cảnh lông bên trong đây, dày dặn cực kì

350k. Áo nỉ Hàn Polham dáng bomber kẻ cực đẹp, thanh lịch, vừa phải, khoác thu đông là ngon các cụ ạ, áo này nữ cũng mặc đc làm đồ đôi đấy

Ảnh web đây ạ, hơi mờ

350k. Giá sốc luôn. QUần jean Uniqlo ạ, đảm bảo các cụ xách tay về nhìn con này khóc thét, vì nó y xì 100%, hàng chuẩn auth đấy ạ, giá lại còn sốc. EM chỉ còn size XL nhé

290k. ÁO len Uniqlo cổ tròn, chất len dày ạ

590k. KHoác nỉ Polo Ralph Lauren chính hãng, đừng hỏi em có màu khác ko, có mỗi 1 màu đỏ thôi ạ
ảnh e tự chụp toàn bộ

690k. ÁO khoác kaki 2 lớp Lyle Scotch, xịn đẹp cực các cụ ạ, hàng đẳng cấp nhìn cái gì cũng thấy xịn nét nẹt

280k. Quần nỉ nam Polham, dáng slim đẹp lắm, có 2 loại, 1 loại sọc chữ, 1 loại sọc trơn
đây là sọc chữ các cụ nhé

Đây là sọc trơn

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
350k. Quần âu uniqlo chất co giãn thoáng khí siêu mạnh. Có khoá túi sau và dây rút giấu trong quần. Mẫu này best sell của hãng luôn.
Chính hãng 100%. Ngta bán 800,900k mà e bán 350k nhưng các cụ đừng lo. E bao xịn ý xì ko khác tí gì
E có đen và navy và khaki ạ
Em có size S M là chính

Bomber Uniqlo xịn chính hãng

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
350k. Sơ mi ST. Dupont e về 2 loại này: sợi tre và cotton. Các màu khác về sau các cụ nhé (đang về). Màu xanh công sở này thì siêu dễ mặc rồi, vải khác nhau nên vân vải cũng khác như em chụp ấy.
Nhìn chung các cụ cứ là người Việt nam mặc lên là sẽ ưng vì form Hàn khá giống người việt, e có size 95,100,105,110

380k. SƠ mi All saint, đẳng cấp giá nó cũng khác, em có các màu như hình

Sơ mi TM.LEwin dòng tay thường, toàn màu công sở luôn ạ, mà lại form fitted mới ngon chứ lị :)

290k. Nỉ Dickies toàn onweb hết rồi,date cũng mới, e up một ít lên đây nhé

Chỉnh sửa cuối:

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
230k. Áo sát nách Everlast, cho các cụ đi tập tành nhé, em có size S M L XL (form mỹ to ạ)

450k. Áo khoác kaki kháng nước cho các cụ thích form kiểu cứng cáp sang chảnh, e quên ko up lên mà thấy nhiều cụ mua phết rồi chắc mặc lên đẹp đấy ạ, e thì chưa kịp mặc nhưng dựa vào tốc độ mua hàng thì chắc chắn là đẹp ạ

390k. Bomber Alfani xuất Mỹ, rẻ quá có sz M thôi ạ (M mỹ ấy ạ)

Con này thì cực đẹp này, nhưng mà e quên tên hãng rồi, hình như có 1,2 con thôi, giá cũng rẻ, mà size M Mỹ, ai mặc vừa thì cực chất luôn

Tasso elba xuất Mỹ đấy các cụ ạ :)