[Thời trang - làm đẹp] Linhvnxk Chuyển Địa Điểm: 107 nhà A11 Nguyễn Quý Đức (ngõ 5 Khuất Duy Tiến). Một tầng thôi, các cụ không cần leo 4 tầng nữa rồi ^ .^

Số điện thoại
0347991923
Giá
250,000 VNĐ
Địa chỉ
107 A11 Nguyễn Quý Đức (ngõ 5 Khuất Duy Tiến), Thanh Xuân, Hà Nội

8X va Anh

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
linhvnxk.com
vậy em đặt cái đầu với cuối ngoài biên bên trái nhé cụ.
Cụ inbox thông tin nhé
Ah là màu lông chuột xươccs và màu đen. Cụ inbox e thông tin e gửi hàng cho cụ nhé

windowsme

[Tịch thu bằng lái]
book mark, ủn cho cụ cái

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
Tết ấm rồi, em khui mấy thùng sơ mi xịn ra cho các cụ khuân về diện tết. Sơ mi nhà em cũng như các mặt hàng khác, bao xịn chính hãng 100%, và chỉ có 1c mỗi mẫu, nên các cụ thích nhích luôn đừng ngần ngừ, không về thêm, chỉ có duy nhất và xịn chính hãng. Giá rẻ nhất quả đất

Các cụ cũng biết ở bên nước ngoài sơ mi xịn cực đắt, đắt hơn cả áo khoác cơ, vì nhìn treo trên móc thế thôi chứ mặc vào lên form khác hẳn hàng trong nước các cụ ạ, nên là đi mua sơ mi các cụ phải thử nhé. Kể cả nhìn chỗ này chỗ khác mẫu mã cứ tưởng giống nhau nhưng khác lắm luôn. À cơ mà sơ mi xuất xịn có đặc trưng là tay áo và thân áo dài hơn so với hàng trong nước, đặc trưng cơ bản nhất là thế các cụ nhé, bù lại thì cực chất, mỗi mẫu chí có 1,2c thôi.

Đây là ảnh nguyên thùng e khui ra nhé, bình thường khi xuất đi là nguyên thùng này, hãng họ lấy rồi mở ra chia cho các store. Nên hàng này đủ hết như các cụ mua xách tay về từ cái tem đến cái túi nilon. Tuy nhiên e phải lấy ra để treo mẫu, nên những mẫu chỉ có 1c thì sẽ bị bóc ra để treo nhé :D

Đây túi tắm nó còn nguyên toàn bộ, và đặc trưng hàng này là túi nilon chỉ mở ra được 1 lần, không tái sử dụng được, nên e mở ra để treo là coi như cái túi nilon nó rách phải vứt đi, đấy hàng nó an ninh đảm bảo lắm, ko như hàng việt nam cứ đóng ra đóng vào thoải mái. Em chụp luôn lúc hàng về kẻo lúc treo ra em nói các cụ lại ko tin

Có cả hàng cắt tem, tức là chỗ nào nó có thương hiệu lộ ra là nhà máy họ cắt luôn, từ tem cổ đến tem sườn, lắm khi họ còn tháo luôn cả túi ngực ra vì có in logo trên túi. hjc
Đây là em xin được cái chỗ bị cắt để e lấy code tìm ảnh web. Hàng giả nhà người ta thì cứ gắn đủ thứ tem vào, còn hàng thật nhà mình thì toàn bị cắt mất tem các cụ ạ.

Em sẽ ưu tiên up áo dài tay trước. Nhưng em sẽ check code vài mẫu lấy ảnh web cho các cụ xem đã. Sau đấy em up ảnh hàng loạt nhé, vì mỗi mẫu có 1c, 2c nên tìm ảnh web nhọc lắm, em chụp nhanh các cụ xem ưng con nào qua múc luôn cho hết.

Ví dụ đây là sơ mi Tasso Elba của mỹ (các cụ bên mỹ có thể vào Macys để mua)

Tem tag đủ như xách tay về (order làm gì cho đắt mà mệt các cụ nhỉ)

Em chụp đây

CHeck code tìm ảnh web đây nhé các cụ: à nó có túi ngực đấy nhé, hàng xuất xịn phần lớn kể cả kẻ caro hay họa tiết thì túi nó cũng căn cho khít với họa tiết áo, nên nhìn ko kỹ sẽ ko thấy túi ngực đâu cả

Hoặc e tìm ảnh web mẫu này cho các cụ nhé

Chất đẹp thôi rồi luôn, ko tì vết, hàng trong nước mà cỡ này cũng phải tiền triệu ạ, hãng nó bán 59,5$ cũng thấy là rẻ

ẢNh web đây các cụ nha

Tiếp tục em tìm ảnh mẫu này nhé

Đây ạ

Em tìm tiếp mẫu này, con này chất lanh cực sướng mà ăn chơi

ẢNh web đây ạ

Đang tiện e up thêm cho hết #1, từ #2 trở đi up hàng nha

Đây là sơ mi Express đũi

Đây e có nhiều màu của mẫu này luôn

Express họa tiết đây ạ

Hàng toàn có 1,2c thôi ko có nhiều đâu ạ. Nên là toàn hàng độc

Tiếp tục em check thêm vài mẫu nữa của INC (hãng mỹ)
Ảnh e chụp đây

Ảnh web đây

Túi hộp điệu đà của INC ạ, vai cũng có đinh tán luôn ạ

Ảnh e chụp ở shop em đây

Quả sơ mi thổ cẩm =)) em gọi là như thế

Đây ạ

Chỉnh sửa cuối:

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
Rồi ok vậy là đã xong phần giới thiệu để các cụ biết. Vì sao em cứ phải dài dòng, vì e sợ là lúc các cụ đến giả dụ nhân viên em nó ăn nói tồ tẹt các cụ lại nghe không hiểu, ra về tay không thì mất công các cụ lặn lội tới tận nhà em. Trong khi ở tỉnh, ở HCM và khách tây qua em mua nhiều thì các cụ đến mà bỏ qua các mặt hàng tiềm năng thì hơi phí.
Nhân viên nhà em tuyển chỉ yêu cầu thật thà , đâm ra nhiều khi chúng nó tồ tẹt lắm, kiểu người thật quá thì dễ làm mếch lòng, không biết nịnh đâu :D CƠ mà chả sao, miễn hàng xịn thật, rẻ thật là đc các cụ nhỉ

EM up theo hãng nhé.
350k. Sơ mi Alfani. Hãng này các cụ mua nhà em chắc biết hơn, áo phông, áo khoác, áo nỉ của tụi nó siêu đẹp. Và sơ mi cũng không ngoại lệ :) xuất Mỹ các cụ nhé. Những mẫu mà có chữ Stretch là vải co giãn nha

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
350k. INC (viết tắt của International Concepts, cũng hãng mỹ có thể mua ở Macys Mỹ rất nhiều, các cụ cần thẩm định cứ bảo người quen bên mỹ qua là biết ngay ạ)
HIệu này khá là điệu và độc, thiết kế không áo nào giống áo nào, từ đường cắt cúp đến giấu nẹp, hay họa tiết độc lạ như da trăn, rồi phối màu các kiểu lạ

Vảy tê tê giấu nẹp nha

họa tiết da trăn sang chảnh nhé

giả 2 cổ

mẫu này giả túi ngực