[Thời trang - làm đẹp] Linhvnxk Chuyển Địa Điểm: 107 nhà A11 Nguyễn Quý Đức (ngõ 5 Khuất Duy Tiến). Một tầng thôi, các cụ không cần leo 4 tầng nữa rồi ^ .^

Số điện thoại
0347991923
Giá
250,000 VNĐ
Địa chỉ
107 A11 Nguyễn Quý Đức (ngõ 5 Khuất Duy Tiến), Thanh Xuân, Hà Nội

Tran Dzung

Xe tăng
Website
muitenvang.vn
E chụp thật các mau của phông esprit đây ạ

Có size nhỏ ko cụ, hàng nhà cụ chất đẹp đới nhưng đa số size lớn, hơi tiếc vì chỉ chọn được ít đồ mà đi lại khá xa :(

8X va Anh

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
linhvnxk.com
Có size nhỏ ko cụ, hàng nhà cụ chất đẹp đới nhưng đa số size lớn, hơi tiếc vì chỉ chọn được ít đồ mà đi lại khá xa :(
Mẫu này e có size bé đấy cụ, có cả xs cơ, nhưng size bé ít nên cụ qua e sớm nhé, hàng này e mới mang ra nên hầu như còn size bé hết đấy

8X va Anh

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
linhvnxk.com
Là em, 8X va Anh đây :) em chuyên bán đồ xuất xịn nhé các cụ, em bán cũng lâu lắm rồi nên đa số các cụ đều biết nhà em như nào. Đại khái là ngon bổ rẻ là có Thật đấy :)
------------------------------------
ĐỊA CHỈ: 250 Vũ Hữu, Thanh Xuân Bắc, Hà Nội (chú ý đúng số nhà ạ)
SĐT: 0164.799.1923
GIỜ MỞ CỬA : 9h- 21h tất cả các ngày (trừ tết âm lịch) \:D/
WEBSITE: www.linhvnxk.com
FANPAGE: Click vào đây ạ!

------------------------------------
Sắp tết rồi, nên e up đồ hịn đẹp cho các cụ đi chơi tết nhé ;) đấy gọi là thức thời he he. Cái gì e tấy ngon bổ đẹp lại rẻ thì e up, còn nhiều món khác do đất chật nên e không up đc các cụ qua e mua thì xem hoặc có nhu cầu món gì thì báo e e gửi cho nhé, chứ ko đủ chỗ up hết hàng ạ

550k. Khoác gió Nike dòng running, bao xịn bao giá toàn cầu luôn ạ. Mã này e có loại xuất Hàn và xuất nhật, chung 1 mã lại xuất cho các nước châu á nên form bằng nhau, đều gọn gàng ko bị to như xuất Mỹ. Hàng này e còn đủ tem code các kiểu các cụ check tẹt, con này theo đúng nghĩa đen là: chuẩn xách tay, vì nó ko bị cắt tem như các con khác ở nhà e. Có cụ làm tận mấy màu rồi, rẻ hều mà, mua store cũng phải hơn 2 củ. đây lại sẵn hàng, rẻ bèo cứ qua thử ưng là múc
Mũ tháo rời, túi nằm trong túi, chắn gió chống thấm, vận động dễ dàng

Em chụp ảnh tổng thể các màu đây, các cụ dễ hình dung :)

Túi của nó là túi nằm trong túi, tức là mở túi ra sẽ có túi khác ở bên trong để đựng chìa khóa hay các vật dụng nhỏ để khỏi lọc xọc và đút tay ra vào không bị rơi, e chụp túi 2 bên đây nhé

550k. Blaze xuất Hàn Mind Bridge. Dành cho các cụ sành chơi đồ công nghệ. Áo 1 lớp mỏng tang mà lại cực co giãn, đứng form và chống nhăn.
Chất liệu đặc biệt co giãn thoải mái, chỉ người mặc mới cảm nhận được, còn người ngắm thì chỉ đơn thuần thấy đẹp và đứng dáng thôi, đố biết chất gì :D (con này ở hàn thì vài củ, ở việt nam cũng ko có giá dưới 1 củ đâu). Cụ nào chê thì e ko đánh giá là chê, chỉ là các cụ chưa từng mặc đồ Hàn, như cái quần Nepa hót họt ai biết có mà tranh nhau mua, không biết thì lại bảo toàn nilon =)) đại khái e ko đánh giá gì cả, chỉ là các cụ nào biết giá trị của em nó thì qua e mua nhé, không hối hận. Đây các cụ check code tẹt, vì nó cũng đang onweb đấy

Em mặc đây, chụp bừa mà cũng đẹp đáo để, vừa lôi trong bao tải ra :D hơi tạm bợ các cụ thông cảm

450k. Quần jean Uniqlo xuất xịn 4 màu như ảnh. Ngon bổ rẻ luôn vì quần jean của Uni hãng chả bao giờ off, mà giá cũng ko hề rẻ
Chất liệu jean co giãn, kháng khuẩn khử mùi đặc trưng của hãng.
Mặc cực sướng, trước cụ nào qua mà hết size thì nay qua sớm nhé!

350k. Quần âu US n Them, và vài hãng quần âu khác nữa cơ mà e chưa chụp cũng chưa check code đc. E up tạm 1 maaux lên thôi nhé. loại này thì ống nhỏ, dáng trẻ kiểu các anh zai hàn. CÒn các mẫu khác nữa các cụ qua trực tiếp cho dễ nhé

590k. Bomber Uniqlo hịn. Cứ ngỡ hết sạch hàng rồi mà giờ em lại có vài chiếc nữa cho các cụ. Mà lại có cả size nhỏ mới ngon chứ: XS, S,M,L,XL
Màu đen, rêu, navy
350k. Quần kaki nhà cháu thì ko đâu nhiều bằng luôn, vì trước tết là về 1 lô quần kaki uniqlo gồm 5 mã của uniqlo. XỊn đét mà đủ màu như hãng luôn, size thì từ 27 đến tận 37 (tất nhiên tùy màu). Các cụ qua cụ nào cũng mua đc chứ ko sợ về tay không nhé. quá ngon bổ rẻ
Để dễ hơn các cụ vào web của uniqlo rồi xem các loại quần kaki, ưng loại nào về bảo em em gửi cho nhé, giá chỉ bằng 1 phần của hãng thôi.
Về cơ bản có 3 dáng này và: 1 dáng jogger túm ống, 1 loại kaki blocktech chắn gió, 1 loại gió lót nỉ, 1 loại gió lót lưới, 1 dáng ankle pant...