[Thời trang - làm đẹp] Linhvnxk Chuyển Địa Điểm: 107 nhà A11 Nguyễn Quý Đức (ngõ 5 Khuất Duy Tiến). Một tầng thôi, các cụ không cần leo 4 tầng nữa rồi ^ .^

Số điện thoại
0347991923
Giá
250,000 VNĐ
Địa chỉ
107 A11 Nguyễn Quý Đức (ngõ 5 Khuất Duy Tiến), Thanh Xuân, Hà Nội

buonnon

Xe buýt
Hôm trước e lấy ở chỗ cụ 1 lô những cái e thử tại chố thì ok rồi nhưng có mấy cái mua hộ lại ko vừa cụ có thể đổi sang hàng khác hộ e ko? Cụ còn levis và đôi thể thao hẵng xịn nào cớ 43ko?

8X va Anh

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
linhvnxk.com
Em 1m7, 82 kg mặc size gì cụ nhỉ. Em đặt 1 polo và 1 áo khoác nhé,

số em 0902173636, thanks cụ
áo polo cụ mặc size M, áo khoác cụ mặc size 105 nhé. Áo polo thì em hết size M màu xanh navy rồi, cụ đổi sang màu xanh blue hoặc đỏ được không ạ? Hoặc e giới thiệu cụ mẫu Alfani nửa khóa mặc sang hơn (tùy cụ chọn thôi ạ), áo khoác thì em còn nhé. Cụ cần ship hay như nào inbox em ạ (có cả nàu xanh tím than như màu mà cụ thích ở mẫu clubroom kia nhé)

brittlebone

Xe hơi
áo polo cụ mặc size M, áo khoác cụ mặc size 105 nhé. Áo polo thì em hết size M màu xanh navy rồi, cụ đổi sang màu xanh blue hoặc đỏ được không ạ? Hoặc e giới thiệu cụ
mẫu Alfani nửa khóa mặc sang hơn (tùy cụ chọn thôi ạ), áo khoác thì em còn nhé. Cụ cần ship hay như nào inbox em ạ (có cả nàu xanh tím than như màu mà cụ thích ở mẫu clubroom kia nhé)

Ok, em đặt mẫu polo alfani màu tím than và áo khoác, cụ ship đúng size đến nhà khách BQP 33 phạm ngũ lão nhé, thanks cụ.

Chỉnh sửa cuối:

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
Ok, em đặt mẫu polo alfani màu tím than và áo khoác, mợ ship đúng size đến nhà khách BQP nhé, thanks cụ.
33 Phạm Ngũ Lão, Phan Chu Trinh, Hoàn Kiếm, Hà Nội. địa chỉ đây đúng không cụ? sđt thì nãy cụ đưa em rồi, tầm giờ nào cụ nhận hàng đc cụ nhỉ? áo alfani 350k, áo khoác 980k cụ ạ

brittlebone

Xe hơi
33 Phạm Ngũ Lão, Phan Chu Trinh, Hoàn Kiếm, Hà Nội. địa chỉ đây đúng không cụ? sđt thì nãy cụ đưa em rồi, tầm giờ nào cụ nhận hàng đc cụ nhỉ? áo alfani 350k, áo khoác 980k
cụ ạ
Sáng trước 11h30 là ok cụ nhé, thanks cụ

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
E còn vài chiếc loại hè. Còn thì mới về sơ mi dạ mỏng. Mà e chưa đem ra bán. Chắc 2,3 ngày nữa e mới đem ra đc vì đang ưu tiên áo khoác và kaki hơn :D
Còn sơmi Uni không cụ chủ?

MP3

Xe điện
Website
goo.gl
Em để đây, thứ 3 em về Hn nhất định tóm lão chồng vào sắm ít đồ. Mua gì cho lão cũng chê thành ra rét thế này cứ so vai rụt cổ lại

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
Em để đây, thứ 3 em về Hn nhất định tóm lão chồng vào sắm ít đồ. Mua gì cho lão cũng chê thành ra rét thế này cứ so vai rụt cổ lại
:)) bảo lão qua e đảm bảo chọn đc đồ. Mặc 1 lớp đủ ấm luôn he he

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
Quần kaki chống nhăn xuâtd xịn của Dockers đã có ở shop rồi ạ. Các cụ qua mua đc rôi hi, ống suông form regular lại chống nhăn. Toàn màu đẹp luôn ạ, hàng chỉ có 1 lần nên cụ nào size nhỏ thì qua e sớm nhé

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
Là em, 8X va Anh đây :) em chuyên bán đồ xuất xịn nhé các cụ, em bán cũng lâu lắm rồi nên đa số các cụ đều biết nhà em như nào. Đại khái là ngon bổ rẻ là có Thật đấy :)
------------------------------------
ĐỊA CHỈ: 250 Vũ Hữu, Thanh Xuân Bắc, Hà Nội (chú ý đúng số nhà ạ)
SĐT: 0164.799.1923
GIỜ MỞ CỬA : 9h- 21h tất cả các ngày (trừ tết âm lịch) \:D/
WEBSITE: www.linhvnxk.com
FANPAGE: Click vào đây ạ!

------------------------------------
Em mới về 1 lô áo khoác dáng dài xuất Hàn, mỗi mẫu chỉ có 1,2c. Mà nhiều thương hiệu khác nhau, hàng này là hàng e vét kho từ nhà máy may cho Hàn quốc. e lấy đc toàn size đẹp cho các cụ. e chưa kịp up ảnh, cụ nào tiện cứ qua e, vì hàng kiểu kiểu như này xịn thì xịn thật nhưng số lượng nó ít, e bận chả có lúc nào chụp từng cái, hjc.
CÓ 1 lô áo len xuất Hàn nữa dày dặn nhiều màu lắm, e cũng chưa kiểm xong, cả quần kaki Uniqlo, quần blocktech uniqlo, quần jogger Uniqlo, quần slimfit uniqlo, regular Uniqlo nữa. Mà em mới kiểm xong mỗi jogger Uniqlo, cụ nào mua jogger qua em, còn ko thì chờ e kiểm xong e lôi toàn bộ ra shop thì các cụ qua nhặt luôn, nhiều lắm, năm nay tết này lại ấm no rồi =))

350k. Quần kaki chống nhăn xuất xịn của Dockers đã có ở shop rồi ạ. Cho cụ nào chưa biết: Dockers là thương hiệu quần kaki của Levi's, nên cụ nào nghiện jean Levi's thì không bỏ qua kaki Dockers đâu ạ. Vải đẹp cực, lại chống nhăn ,không phải là bao giờ luôn
Các cụ qua mua đc rôi hi, ống suông tầm 20cm, form regular lại chống nhăn. Toàn màu đẹp luôn ạ, hàng chỉ có 1 lần nên cụ nào size nhỏ thì qua e sớm nhé, kẻo qua muộn lại còn toàn size to.
Đặc biệt nó kiểu giả quần âu nên form nhỏ hơn so với các quần kaki khác ở shop em, cụ nào từng mua quần kaki nhà em thì cứ lùi 1 size là đúng nhé
Màu navy, đen, kaki, da bò, cám chì
em không có đủ size như web đâu, các cụ cứ báo e check size cho, về cơ bản thì em e có size cho phần lớn người việt mình mặc :D

320k. Quần gió lót nỉ Uniqlo, chính hãng ạ. Giá 320k là giá cho mẫu năm nay, mẫu cũ thì 280k thôi các cụ nhé, nhưng mà toàn size và màu khó mặc. Mẫu mới có cả size SMLXLXXL (tùy màu)
Ảnh chụp màu của quần gió uniqlo lót nỉ đây ạ: đen, ghi,rêu, kaki (đỏ mận là mẫu cũ 280k)

280k. Quần gió lót lưới Uniqlo chính hãng.E có phần nhiều là màu đen, ghi và trắng thì tùy size mới có

690k. Lông vũ thể thao xuất Hàn, em lấy từ nhà máy sx cho Fila, hàng bị cắt hết tag, e gọi là lông vũ thể thao fila nhé. loại này hay lắm, nó giữ ấm những phần cơ thể mất nhiệt và hay bị lạnh, còn những phần vận động, và ít cảm giác lạnh nó làm bằng nỉ lông co giãn mạnh nên vận động cực sướng. Mặc vừa ấm mà vận động lại thoải mái. Khóa có phản quang nên ánh sáng rọi vào sẽ sáng như hình nhé. Tay có cái lỗ khoét để giữ ấm mu bàn tay mà vẫn vận động tốt vì thò đc ngón tay ra

E chỉ có size 100 thôi, hàng này dư ra mỗi size ý, cơ bản là hàng thể thao nên nó có thể du di đc ít size nữa, báo cấu hình e sẽ cho biết là vừa hay ko nhé, ko vừa em chả bán đâu hị

690k. Lông vũ mà rẻ nhỉ :D hãng này của Đan mạch, lô này xuất Hàn nên form khá hợp người việt các cụ ạ, chỉ có màu xanh navy như ảnh web, có ảnh em mặc luôn nhé. Loại này trên hướng dẫn sử dụng của nó có chữ giặt đc bình thường, các cụ không cần giặt khô cầu kỳ đâu :) tiện nhờ

350k. Jogger uniqlo, chất kaki co giãn, mặc thoải mái, form đẹp, hàng chính hãng ạ, bị cắt tag nhưng vẫn chưa cắt hết nên đọc đc hết các nội dung cần đọc nhé :D
Màu: kaki, đen, rêu, chì, navy ạ
size SMLXL

850k. Lông vũ moutian xuất hàn xịn đét. Nguyên túi luôn các cụ ạ. Toàn màu đẹp độc. Vải ngoài kháng nước. Không bị lòi lông

390k. Quần thể thao Adidas, xịn nhé, chính hãng luôn ạ, nhiều mẫu lắm các cụ qua e chọn trực tiếp thì tha hồ luôn

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
E về toàn hàng cho soái ca. Khoác xuất hàn nhiều thương hiệu. Hàng này cực hiếm nên năm nay ra đc ngần này là nhiều. Mỗi mẫu chỉ có 1,2c thôi. Được cái size đẹp nên các cụ qua thử xem có xích được con nào ko nhé. Hời lắm. Toàn hiệu mạnh, lông vũ các kiểu