[Thời trang - làm đẹp] Linhvnxk Chuyển Địa Điểm: 107 nhà A11 Nguyễn Quý Đức (ngõ 5 Khuất Duy Tiến). Một tầng thôi, các cụ không cần leo 4 tầng nữa rồi ^ .^

Số điện thoại
0347991923
Giá
250,000 VNĐ
Địa chỉ
107 A11 Nguyễn Quý Đức (ngõ 5 Khuất Duy Tiến), Thanh Xuân, Hà Nội

8X va Anh

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
linhvnxk.com
Áo này gọi là packetable jacket, vì cái áo đồng thời biến thành túi đựng luôn. Chống nước, chống gió, chống nắng upf 50 lận. Dòng golf sang chảnh của izod ạ. Nhiều màu các cụ nhé

Heo Mập

Xe tải
Em có góp ý là cụ post dài quá, nhiều hàng thật ấy nhưng e tìm cái địa chỉ để tạt qua xem ntn , vuốt lên vuốt xuống mà ko thấy đâu ạ :((

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
Em có góp ý là cụ post dài quá, nhiều hàng thật ấy nhưng e tìm cái địa chỉ để tạt qua xem ntn , vuốt lên vuốt xuống mà ko thấy đâu ạ :((
thế để e cho địa chỉ lên đầu :D
shop e là linhvnxk số 250 Vũ Hữu, Thanh Xuân cụ ạ

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
Bán hàng xuất xịn chính hãng, tuy nhiên thi thoảng vẫn đau đầu vì khách kỹ tính quá nên nghi ngờ. Lần này là vụ áo khoác gió Uniqlo chống nước. (như ảnh là cùng màu xanh blue nhưng 3 mẫu của các năm khác nhau, bonus thêm ảnh khách mặc màu đen)
- Sao áo anh phần đầu khóa không có cá che? Có mẫu có có mẫu không có?
- Sao đến xem lại có loại có may vai có loại không có vai?
- Sao trên web làm gì có màu ghi sáng (hiện thì hết hàng rồi), màu đỏ mà em lại có?
Bla bla....thế nên là đành gác việc lại ngồi viết miệt mài để phân biệt ạ, thực ra không cần viết mà chỉ cần bao xịn thôi mà mưa bão cũng gọi là có tí rảnh rang
:D
Tiện anh em vào đọc nhé, cũng khá chi tiết, lâu rồi mới có thời gian viết
http://linhvnxk.com/…/ao-khoac-gio-nam-chong-tham-nuoc-uniq…
Nói chung đời em chưa nói dối ai chưa để ai thiệt bao giờ nên anh em chỉ việc yên tâm kiếm tiền thôi
:D

Màu xanh blue của năm 2016 đây nhé các cụ

Đây là mẫu của năm 2017

Mẫu này hết onweb bố nó rồi nhưng khả năng cũng 2016 mà là mã khác

Ôi e đau đầu vụ bán hàng thật mà cứ bị nghi ngờ lắm, em thề là nếu mua về kêu nó ko đc như ý các cụ thì là tại hãng không phải tại em, vì e bán hàng chính hãng (thường mấy hãng bình dân giá rẻ của Mỹ hay bị kêu lắm, nên e ít bán, e chọn khá kỹ)
E có các màu này nữa nhé

Heo Mập

Xe tải
Cụ có chấp nhận thanh toán thẻ visa ko nhỉ?

moitaplai123456

Xe hơi
Tối thứ 2 có hẹn qua xem hàng nhà cụ.Em đi từ Tố Hữu vào thấy đường nhà cụ bé tẹo,ô tô đi vào vừa lọt ,gặp xe ngược chiều chắc ko đi nổi nên lại quay ra. Thế mà lúc chat fb cụ bảo ngõ nhà cụ 2 xe tránh nhau được, không rõ em có đi nhầm hay không,gọi số điện thoại cụ đăng lên fb toàn thuê bao ( em dùng cả máy em và máy bạn em để gọi đều khôg được ), chat qua fb với cụ thì thấy đã xem mà tận sáng hôm sau mơid trả lời. Nếu cụ cần em có thể chụp lại màn hình máy em

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
Ez
Tối thứ 2 có hẹn qua xem hàng nhà cụ.Em đi từ Tố Hữu vào thấy đường nhà cụ bé tẹo,ô tô đi vào vừa lọt ,gặp xe ngược chiều chắc ko đi nổi nên lại quay ra. Thế mà lúc chat fb cụ bảo ngõ nhà cụ 2 xe tránh nhau được, không rõ em có đi nhầm hay không,gọi số điện thoại cụ đăng lên fb toàn thuê bao ( em dùng cả máy em và máy bạn em để gọi đều khôg được ), chat qua fb với cụ thì thấy đã xem mà tận sáng hôm sau mơid trả lời. Nếu cụ cần em có thể chụp lại màn hình máy em
Nó có mâý đường đi vào lận cụ ạ. Mấy hôm vừa rồi e sốt phát ban nghi sốt xuất huyết nên chắc cụ gọi đúng lúc e bẹp giường. Comment face chắc nhân viên e đọc xong chưa rep. Hjc. Mong cụ thông cảm, mấy hôm đấy e chán chả buồn chết nên ko biết trời đất gì nữa