<Linh tinh chuyện> Người nổi tiếng trên OF

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Miềng nể bạn Cửu rồi đấy\:D/
Không phải nhà Cửu đâu, nhà Cửu thích ăn thịt chó lắm, còn nhà Chanhchua này thì khác. Hình như Chanhchua là của nhà H* gì đóX_X

Hình như đã đến lúc gộp nick mụ chanhchua cùng với vài nick khác cũng khá nổi tiếng trên cõi OF (và 1 vài cõi khác ko tiện nêu) rồi mợ Thông ơi.=))=))
Trên OF vẫn có vài ngoại lệ, chính vì vậy với trường hợp chanhchua thì thay vì gộp với nick khác, chúng ta gộp nick khác vào chanhchua. :))

chanhchua

Xe tải
ngày ở chợ Đồng Xuân - Bắc Qua - tối về Sư Tử quận
Trên OF vẫn có vài ngoại lệ, chính vì vậy với trường hợp chanhchua thì thay vì gộp với nick khác, chúng ta gộp nick khác vào chanhchua. :))

Gớm cái số 13 em hỏi mợ có thả người ta ra 0 thì mợ 0 trả lời cứ lan man lung tung linh tinh quá :71:

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Gớm cái số 13 em hỏi mợ có thả người ta ra 0 thì mợ 0 trả lời cứ lan man lung tung linh tinh quá :71:
Trong 59,000 nick bị ban, cho em xin chính xác biển OF của các người mà mợ đề cập nhé.

chanhchua

Xe tải
Trong 59,000 nick bị ban, cho em xin chính xác biển OF của các người mà mợ đề cập nhé.

mợ mớm lời thì em xin thưa : cái bác này được cả cõi OF ai cũng biết vì với tài văn chương thuộc hàng top của OF cùng với bản lĩnh ăn tục nói phét chém gió thuộc loại rạch giời, một khi ngòi bút của bác ý phun ra thì làm cho bao nhiêu trái tim siêu lòng bao nhiêu đôi môi phải nhe nanh nở 1 nụ cười mãn nguyện vì tài biến hoá câu văn khôn lường của bác ý, nhưng nói thật có cho em lấy làm chồng thì em cũng chả dám bởi bác ý mà hôn em chắc em phải ngất trên giàn quất 1 tuần mới tỉnh, à mà bác ý là anh em cùng cha # bố với cái ông có biển 1757 đấy mợ =))

do hieu

[Tịch thu bằng lái]
thế tóm lại ai nổi tiếng?

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
mợ mớm lời thì em xin thưa : cái bác này được cả cõi OF ai cũng biết vì với tài văn chương thuộc hàng top của OF cùng với bản lĩnh ăn tục nói phét chém gió thuộc loại rạch giời, một khi ngòi bút của bác ý phun ra thì làm cho bao nhiêu trái tim siêu lòng bao nhiêu đôi môi phải nhe nanh nở 1 nụ cười mãn nguyện vì tài biến hoá câu văn khôn lường của bác ý, nhưng nói thật có cho em lấy làm chồng thì em cũng chả dám bởi bác ý mà hôn em chắc em phải ngất trên giàn quất 1 tuần mới tỉnh, à mà bác ý là anh em cùng cha # bố với cái ông có biển 1757 đấy mợ =))
Chả giấu gì mợ, hộ khẩu hai nhà được gộp làm một rồi, giờ có mang ra phường thì cũng không tách ra nổi nữa. Mợ chắc chưa đọc kỹ ở trên, đến cả Kar già còn phải nể, trước đây cũng chỉ vì nhân vật này mà phải bán cái autopro đấy, vì bị spam nhiều quá.

chanhchua

Xe tải
Chả giấu gì mợ, hộ khẩu hai nhà được gộp làm một rồi, giờ có mang ra phường thì cũng không tách ra nổi nữa. Mợ chắc chưa đọc kỹ ở trên, đến cả Kar già còn phải nể, trước đây cũng chỉ vì nhân vật này mà phải bán cái autopro đấy, vì bị spam nhiều quá.

thiết nghĩ đánh kẻ chạy đi chứ ai đánh người chạy lại nếu mợ mở lượng từ bi đồng ý cho bác ý thêm 1 cơ hội làm lại từ đầu thì quả là mợ đã làm được việc có đức xây được mấy ngôi chùa - em thề [-O<

Chỉnh sửa cuối:

kenu97

Xe container
Mợ Thông chỉ được cái là hay làm hàng. Em cứ nói toẹt ra xem đúng sai ra răng: T*: ai ý nhỉ? chẳng nhẽ lại là thằng thối mồm F*: FeRAM; K*: Kingpin; S*: Sv_ngheo; V*: Vietvoiez
Chữ T này là chữ nào???
1, Em thấy hiện có nhà lão VV là ứng cử sáng giá, ngày ấy em đọc "Giao sợi" mà quằn quại lắm.

2, Riêng bộ ba "SV_nghèo, FeRAM và Anhcobra" là 1 bộ kiềng ba chân có thể phá hỏng bất cứ 1 topic nào và của ai. Đã có 1 thời bộ ba này làm cho BĐH hết sức mệt mỏi vì đi...tách thớt, gộp bài... liên tục.
Thật sự là ko có ý xúc phạm 1 ai trong 3 bác trên vì ai cũng có cách nói thâm cả. Em xin tôn vinh là bộ 3 đó là "tam đại gàn"

Pín đương nhiên lọt vào danh sách người nổi tiếng OF rồi, đông tây kim cổ cái gì cũng biết. Tiếc rằng đợt này nhà Pín sa đà vào kinh doanh nhiều quá, chất ngày xưa bớt đi khá nhiều. Tiếc thay.
Kể cũng tiếc Pín 1 thời, nhất là cái độ 2007-2008 e thấy từ ô tô điện tử, ti vi tủ lạnh tên lửa vũ trụ, chiêm tinh bói toán đến lau nhà dọn gầm tủ lạnh như nào Pín đều thông có bài spam cả. Tiếc thay.
Xưa: những thớt dư này thoang thoảng mùi
Nay: vệ sinh hơn hẳn
công lao của mợ Thông nhiều lắm lắm. :))
Đọc post này xong em lại thắc mắc, Nhẽ đâu sau chữ T* kia lại có chữ h nhỉ?

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Chữ T* trong bộ 6 đã được bác Babetnhe giải thích rồi đấy, chính là bác Taplai hiện đang ngao du đâu đó do sa đà vào chuyện chính trị.

thiết nghĩ đánh kẻ chạy đi chứ ai đánh người chạy lại nếu mợ mở lượng từ bi đồng ý cho bác ý thêm 1 cơ hội làm lại từ đầu thì quả là mợ đã làm được việc có đức xây được mấy ngôi chùa - em thề [-O<
Chả nhẽ mợ lại bảo em xui tay đó tạo lại nick thoimom:-o

Chỉnh sửa cuối:

thuytkv

Xe đạp
em cung hong hot nghe các bác chứ cũng chẳng hiểu là ai nữa

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Cụ biết người nào mà ít nhất 59.000 người phải biết đến không??? Còn ai nổi tiếng hơn nữa đây
Cái này giống câu chuyện ngụ ngôn "cái gì người mua biết, người bán biết mà người dùng lại không biết?"

ngaydoclap

Xe container
Cái này giống câu chuyện ngụ ngôn "cái gì người mua biết, người bán biết mà người dùng lại không biết?"
Em nghĩ đây không phải câu chuyện ngụ ngôn mà chỉ đơn giản là một câu đố thôi, cụ cứ ngụ ngôn hóa nó lên thế :P

Chỉnh sửa cuối:

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Em nghĩ đây không phải câu chuyện ngụ ngôn mà chỉ đơn giản là một câu đố thôi, cụ cứ ngụ ngôn hóa nó lên thế :P
Em lại nghĩ cụ đơn giản hóa truyện ngụ ngôn thành một câu hỏi. Mỗi người sẽ có cách đánh giá và cái nhìn khác nhau mà