lính campuchia

khunganhKTS

[Tịch thu bằng lái]
Không biết tình hình bây giờ sao rồi nhỉ ? Hi vọng là ko choảng nhau rồi anh Tàu thừa cơ hội chiếm tài nguyên kekeke

hoangthanhgp

Xe đạp
Nhìn trang bị đâu có thể hiện khả năng, hơn tấm quần tấm áo thôi. Cụ kiếm mấy cái ảnh lính Thái mà xem, oách hơn nhiều
thái lan có giàu có bão kê nước ngoài nửa mà . kk capuchia mà đánh to với tháillan thì vn sao? ta đứng nhìn hay nhào vô tiếp hàng xóm lun

hoangthanhgp

Xe đạp
Tàu viện trợ khủng cho Cam về quân sự, thế nên Cam nó mới giám hỗn thế. Nhưng đánh trận to thì cũng chả được mấy nả, toi sạch thôi.
hjx campuchia nó nhận viện trợ nhiều cũa thằng china vậy ko biết có thõa thuận j ko nửa? vn với tq đang căng thẵng vụ hoàng sa trường sa ko khéo có đánh nhau to. nếu như j thì còn gì là 3 nước đông dương nửa

Okane

Xe container
Dân Cam nói chung là kg tin tưởng được (truyền thống rồi). Ta cũng kg mong thằng Cam nó mạnh lên, lý do thì cũng quá nhiều rồi.
Cũng chính vì thế mà anh Vịt Teo nhà mình bằng mọi giá kể cả lỗ cũng xin vào căm pu chia phục vụ thông tin cho bà con bên đấy !
Khả năng ấy là khó.
Viettel sẽ được sự bảo hộ của nhà nước.
Hơn nữa người Việt ở Cambodge đâu có ít. 10 năm chiếm đóng kia mà.
"Tĩnh vi dân, Động vi binh" mờ lúc bầu bán là đầu phiếu nha.
E ạ các mợ, e đang vì Tổ Quốc nên đã được điều động sang đây nắm giữ chiến trường K òi, các mợ cứ yên tâm ăn ngon ngủ kỹ nhá.

Còn Viettel thì các mợ đừng lo họ lỗ nhá, theo con số chính thức k được công bố, năm roài Viettel thu chừng 156 triệu USD lãi nhá, e cũng xài số của Viettel đây (bên này gọi là METFONE nhá)

Dân CAM đúng là k thể tin được, nhưng nếu biết cách xài thì dễ ẹc, dưới e cũng hơi bị nhiều người Cam :)

trungnn

Xe tăng
Bọn Cam này hay rẽ lung tung lắm, đâu nhiều tiền là rẽ ngay. Hồi trước ông già em còn làm việc, 1 hôm về nói chuyện là hôm nay làm việc với đoàn Campuchia cùng cấp, ông già em thì Đại tá cao nhất phía VN, làm việc với toàn Đại tướng, có mấy thằng trợ lý cũng đeo Trung Tướng. Ông già em bảo không hiểu cái bọn Cam nó phong quân hàm kiểu gì.
Em có ông cậu giống hệt người Cam, ông cậu em còn được giải nhì về bắn súng quân dụng toàn quân, bắn súng 2 tay như 1, hồi mình mới rút quân về, ông bị diện nằm lại bảo vệ dinh Thủ tướng, toàn đóng đồ lính Cam. Cũng bị ăn phát đạn vào chân nên may được về VN. Ông mà ở lại luôn có khi bây giờ cũng đeo Đại tướng cũng nên.

nghiahoa

Xe hơi
Tụi Thái đồ chơi ăn đứt K nhưng thua ở mức độ...lì đòn đó các kụ!

Không biết đang chia nhau cơm ăn thế đến lúc bắn nhau có dám bắn không nhể:-??
Cụ vào ném một câu chả đâu vào đâu , em đoán cụ đang đi câu bài hả ?
@ cụ sot_cao

Cụ Kà tàng đang bình loạn về mấy bức ảnh này này:

Thái quân (bộ màu đen) và quân đội Cambidian (ánh sáng màu nâu bộ) ngồi lại với nhau tại khu vực tranh chấp.

Thái quân nói chuyện với binh sĩ Campuchia.

Thái quân đội chia sẻ bữa ăn của mình với quân đội Campuchia trong bế tắc quân đội Thái Lan-Campuchia

Chỉnh sửa cuối:

luot_song

Xe điện
Lại bắn nhau chí chóe rồi vui với hai chú này thật

liberty125cc

Xe tải
giầy lính Thái thập cẩm quá. không an toàn ví dụ như côn trùng tấn công.

DuongNV

Xe buýt
Cam được như ngày nay là nhờ Việt mình hy sinh, tài trợ, đào tạo. Vậy mà bây giờ lại quay sang yêu anh Tàu hơn.

yamahasirus

Xe đạp
Vịt mình giờ mà động vào Cam thì không khéo bị đánh cho no đoàn đấy chả đùa đâu
Cháu lại nghĩ là ngày nào Bác Hun còn làm thủ tướng thì cam vẫn chưa giám làm gì minh đâu....! Với cam cung thừa biết VN mình mà mất thì ảnh cũng khó sống nên cũng chưa dám hăm he mình nhiều đâu!

Chỉnh sửa cuối:

Frech

Xe điện
Mie thằng Cam này mà sơ sểnh ra là nó nghe Tung Cửa "nắp ***" mình ngay. Túm lại là Assean cũng tùm lum tà la lắm. Các cụ nhà mình định tranh thủ thằng này để thủ với thằng hàng xóm, nhưng chắc không nước non gì.

hung303

Xe điện
Nếu Thái - Cam đánh nhau to thì cái anh Asean nên giải tán đi được rồi. Có lẽ trêm Tg không có cái tổ chức nào lỏng lẻo tả phí lù như Asean.
Vạy là cụ đã biết đc mưu đồ của khựa rồi!! :)

jo26

Xe tải
toàn đồ khựa các c nhỉ