[Funland] Liệu Iran có đập Israel không các cụ

hd-vt

Xì hơi lốp
Cc ọpper làm lđ cường quốc có nền kt và qs mạnh, em dự thế giới còn te tua hơn. May thặc. :D

Thèm khát

Xì hơi lốp
Ơ… chưa thống nhất được toạ độ phụt và đánh chặn ạ?

connguatrungsinh

Xe tải
Ơ… chưa thống nhất được toạ độ phụt và đánh chặn ạ?
Lên danh sách, thông báo ngoại giao ngầm- chính thống, đã chuẩn bị tất cả mọi bên... A cứ từ từ rồi e đưa tọa độ mấy cái cù lao chàm nào đó mà bắn thôi nhanh gọn lẹ! Nhanh lên chứ Itxa có vẻ ko có kiên nhẫn nổi rồi đó, ko làm thì để itxa làm trước cho:

wildcat74

Xe điện
Trình độ công nghệ, kinh nghiệm tác chiến Iran lạc hậu hơn Do thái tầm 50 năm. Cho nên tốt nhất là lựa chọn mục tiêu vừa phải và còn để đường lui!

Trà đặc

Xe tăng
Lần này ira ko tẩn ixr thì mất mặt quá. Mà ô ixr bj nơm nớp ko bít bị ira uýnh vào lúc nào,.

ChuộtKGB

Xe đạp
Chả có con thú ăn thịt nào muốn khu rừng hòa bình cả. Mà thế giới hiện có 5 con thú ăn thịt. Tùy sức mạnh đến đâu thì nó làm thịt bọn thú ăn cỏ đến đấy.
Chả phải mỗi Mỹ, Hãy nhớ khi nước Nga mà hùng mạnh thành Liên Xô thì họ cũng can thiệp xuất khẩu lý tưởng của họ khắp thế giới, giờ Nga yếu hơn những cũng vẫn tiếp tục kiếm ăn quanh nhà đấy thôi.
Rồi Đại ca Trung Quốc bắt đầu hùng mạnh thì bây giờ cũng in dấu khắp nơi.
Tóm lại bọn thú ăn thịt thì chả bao giờ ăn cỏ, con thú ăn cỏ nào dại thì thiệt thôi.
Bênh thì cũng có lý tý đi cụ.
Thằng nào cũng muốn bành trướng tầm ảnh hưởng của mình. Nhưng rõ ràng cách làm của Mẽo và 2 thằng đệ ăn theo nói leo là k chấp nhận đc. Thằng Trung bông nó cũng in dấu ấn khắp nơi, nhưng nó không dùng con bài dâm chủ cẩu giả tạo và kích động chiến tranh vũ trang như Mẽo. 1 quốc gia hay 1 nhóm QG chiến tranh thương mại, chiến tranh lạnh, thậm chí cấm vận trừng phạt với 1 quốc gia, dân có thể cùng lắm chỉ là đói nghèo, đấy là đấu trí, thằng nào yếu thế hơn thì phải chịu, nó là quy luật. Nhưng 1 nhóm QG tìm mọi cách bẩn tưởi nhằm tác động dẫn đến 1 cuộc chiến tranh vũ trang hoặc tàn phá 1 QG khác là tội ác, đừng biện minh hay đánh bùn sang ao bằng những mỹ từ như thế cụ ạ.

Còn em, chỉ mong Iran nhìn nhận thật cẩn trọng và đưa ra cách trả đũa trực tiếp ở mức độ vừa phải. Đấu trí thì không nên dùng nhiều lực. Nhất là đấu với 1 bầy đàn.

hd-vt

Xì hơi lốp
Bênh thì cũng có lý tý đi cụ.
Thằng nào cũng muốn bành trướng tầm ảnh hưởng của mình. Nhưng rõ ràng cách làm của Mẽo và 2 thằng đệ ăn theo nói leo là k chấp nhận đc. Thằng Trung bông nó cũng in dấu ấn khắp nơi, nhưng nó không dùng con bài dâm chủ cẩu giả tạo và kích động chiến tranh vũ trang như Mẽo. 1 quốc gia hay 1 nhóm QG chiến tranh thương mại, chiến tranh lạnh, thậm chí cấm vận trừng phạt với 1 quốc gia, dân có thể cùng lắm chỉ là đói nghèo, đấy là đấu trí, thằng nào yếu thế hơn thì phải chịu, nó là quy luật. Nhưng 1 nhóm QG tìm mọi cách bẩn tưởi nhằm tác động dẫn đến 1 cuộc chiến tranh vũ trang hoặc tàn phá 1 QG khác là tội ác, đừng biện minh hay đánh bùn sang ao bằng những mỹ từ như thế cụ ạ.

Còn em, chỉ mong Iran nhìn nhận thật cẩn trọng và đưa ra cách trả đũa trực tiếp ở mức độ vừa phải. Đấu trí thì không nên dùng nhiều lực. Nhất là đấu với 1 bầy đàn.
Cam có nạn diệt chủng do ai đỡ đầu, giờ MM loạn ai thò tay trực tiếp cụ ? Mẽo và Ixa rồi, không thì cụ Pu... chắc thế. :D
Cụ Cu tả 5 con thú ăn thịt và hội ăn cỏ rất dễ hiểu và ....nhân văn. :P:D

ALEX_ABCXYZ

Xe máy
Trình độ công nghệ, kinh nghiệm tác chiến Iran lạc hậu hơn Do thái tầm 50 năm. Cho nên tốt nhất là lựa chọn mục tiêu vừa phải và còn để đường lui!
sẽ phóng tên lửa + uav , nhưng sẽ thông báo cho a>b>Isaresl biết trước như lần trước đã rồi đấy.

Trà đặc

Xe tăng
Cam có nạn diệt chủng do ai đỡ đầu, giờ MM loạn ai thò tay trực tiếp cụ ? Mẽo và Ixa rồi, không thì cụ Pu... chắc thế. :D
Đc cái mí ô tây có truyền thông mạnh nên trc khi uýnh ngta thì đưa ra đc các lý do thuyết phục hơn,.:))

ca_kiem

Xe container
Làm cuộc tấn công mạng cho nó giữ lời. Vấn đề iran tất công mạng israel nghe nó thế nào ý

ChuộtKGB

Xe đạp
Các cụ bênh nhau kinh quá. Nếu cụ từng sang Miến Điện và tìm hiểu kỹ về nó, cụ sẽ hiểu vì sao nó loạn. Còn PP ở Cam, cũng nên đọc lại lịch sử và nguồn cơn của nó. Với kiểu chọc ngoáy tầm như PP thì Mẽo của cụ ghi dấu ấn gần như trên tất cả các QG trên TG luôn đó cụ.
Xứ đông cam hay Đài cách xa Mẽo và đồng bọn nửa vòng trái đất, lại là vùng trũng của TG, gây ảnh hưởng gì đến an nguy của xứ văng minh dâm chủ kia mà phải thò gậy vào khuấy vậy cụ?
Còn Nga ngố nó tạo nên Iran à cụ? Đừng cố hất bùn sang ao.

Cả thế giới đang lót dép hóng anh 1 răng làm rì mà hơi bị đầu lâu :D

hd-vt

Xì hơi lốp
Các cụ bênh nhau kinh quá. Nếu cụ từng sang Miến Điện và tìm hiểu kỹ về nó, cụ sẽ hiểu vì sao nó loạn. Còn PP ở Cam, cũng nên đọc lại lịch sử và nguồn cơn của nó. Với kiểu chọc ngoáy tầm như PP thì Mẽo của cụ ghi dấu ấn gần như trên tất cả các QG trên TG luôn đó cụ.
Xứ đông cam hay Đài cách xa Mẽo và đồng bọn nửa vòng trái đất, lại là vùng trũng của TG, gây ảnh hưởng gì đến an nguy của xứ văng minh dâm chủ kia mà phải thò gậy vào khuấy vậy cụ?
Còn Nga ngố nó tạo nên Iran à cụ? Đừng cố hất bùn sang ao.
Hehe em chả dám phản đối gì cụ, chỉ mỗi câu hơi sao sao "..của cụ" của cụ. :))
Em trên giăng dưới cát tút, em mà có dì thì chả chém gió "vô thưởng vô phạt" ở đây.
Fb em không bao giờ còm, vì nó như cái chợ thịt cá. OF thì có, vì bản thân có chữ fun (trong khuôn khổ) mà lại có nhiều cccm kiến thức ghê răng và vui tính hài hước em thích, nên em hay nâng bi cccm ấy :P, mà nâng bi thì phải mở mồm :D, đơn giản chỉ có vậy.

poiuy

Xe ba gác
Người Do Thái ở chính quốc Israen chỉ chiếm 43% số người Do Thái trên thế giới, nên ước mơ của Iran mãi mãi vẫn chỉ là mơ ước.
Ý họ là tiêu diệt Nhà Nước Israel chứ có phải tiêu diệt 100% người Do Thái đâu nên nhận định của cụ nó không khớp với ý đó.

Red One1

Xe lăn
Anh I răng cứ thông báo mới chuẩn bị uýnh vài năm nữa cũng được. Các anh ấy mõm thật mạnh vào là em vui!

Kienrua

Xe hơi
Hamas vừa chính thức bổ nhiệm ông Sinwar làm người kế nhiệm lãnh đạo chính trị Hamas, thay thủ lĩnh Ismail Haniyeh bị ám sát hôm 31-7.

Ông là thành viên sáng lập ra cánh vũ trang của Hamas, Lữ đoàn Izz ad-Din al-Qassam và lực lượng an ninh nội bộ nổi tiếng Al-Majd, chuyên trừng phạt người Palestine hợp tác với Israel.

Ông Sinwar bị chính quyền Israel bắt giữ vào năm 1988, từng 23 năm ngồi trong các nhà tù Israel sau 4 lần bị tuyên án chung thân - tương đương 426 năm tù vì tội danh mà Israel tuyên là giết người và phá hoại.

Đánh đến người Palestine cuối cùng, còn thở là còn gỡ. Các cụ yên tâm, kiểu gì thì Isarel ngủ không yên đâu?

37NA

Xe tải
Hamas vừa chính thức bổ nhiệm ông Sinwar làm người kế nhiệm lãnh đạo chính trị Hamas, thay thủ lĩnh Ismail Haniyeh bị ám sát hôm 31-7.

Ông là thành viên sáng lập ra cánh vũ trang của Hamas, Lữ đoàn Izz ad-Din al-Qassam và lực lượng an ninh nội bộ nổi tiếng Al-Majd, chuyên trừng phạt người Palestine hợp tác với Israel.

Ông Sinwar bị chính quyền Israel bắt giữ vào năm 1988, từng 23 năm ngồi trong các nhà tù Israel sau 4 lần bị tuyên án chung thân - tương đương 426 năm tù vì tội danh mà Israel tuyên là giết người và phá hoại.

Đánh đến người Palestine cuối cùng, còn thở là còn gỡ. Các cụ yên tâm, kiểu gì thì Isarel ngủ không yên đâu?

Chắc Israel chủ động giã chứ chờ Iran lâu quá , các cụ lại không có film hay xem