Liệu có thể chuyển DVD navi của Kia Sportage 2011 Limited từ tiếng Hàn qua tiếng Anh?

tdang1

Xe tăng
Có dvd theo xe mà phải đi thay cái dvd khác vào nghe không sướng cụ ạ

Không chuyển được đâu cụ ơi, mà nếu có đi chăng nữa thì làm gì có map việt nam mà dùng, đâu là map của Hản.
Vừa mua xe xong vẫn đang máu, em khuyên cụ thay quả DVD khác là xong đủ hết tính năng

VPID

Xe buýt
Cái này nó như máy tính thôi. Nếu ko suppỏtt từ hãng sx thì mệt lắm. Tốt nhất là thay = cái DVD tiếng Anh, hay VN .

nobita_di_venza

Xe buýt
MN 2012 đã có phần mềm chuyển được chưa em?
Thực ra thì chỉ cẩn người nào biết chút tiếng Hàn là họ có thể biết chuyển được hay ko thôi anh ah! Em hỏi thì anh ấy bảo, KM 2012 có con có, có con ko. Nó phụ thuộc vào cái mục setup, trong đó có lựa chọn giao diện tiếng anh thì được anh ah!

ThanhTrung

Xe điện
Thực ra thì chỉ cẩn người nào biết chút tiếng Hàn là họ có thể biết chuyển được hay ko thôi anh ah! Em hỏi thì anh ấy bảo, KM 2012 có con có, có con ko. Nó phụ thuộc vào cái mục setup, trong đó có lựa chọn giao diện tiếng anh thì được anh ah!
Hic...nhưng mà toàn tiếng hàn thì biết cái chữ Setup nó nằm ở chỗ nào bây giờ! Chẳng may bấm vào cái j đấy nó mất tiếng hay mất hình thì lúc đấy khóc ra tiếng Hàn luôn à em?

batmancar

Xe điện
Sao nó không làm nhiều ngôn ngữ nhỉ, cụ nào cho em hỏi bây giờ đổi sang cái đầu có tiếng anh và GPS thì phải các thêm hết bao nhiêu tiền nhỉ?

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Chơi xe Hàn là phải biết tiếng Hàn, bọn em 10 ông như 1 ông nào xem tiếng Hàn cũng giỏi. :D

ThanhTrung

Xe điện
Cụ giỏi quá...xe gấu nhà em là MN2012 từ lúc mua về đến giờ cái màn hình chưa biết xem hình bao giờ vì đơn giản là em thử hết mấy cái định dạng rồi copy vào Usb mà ko đọc được. Hôm nay thấy bài này của bác em mừng quá, tý nữa em phải thử luôn ạ. Nếu có gì mắc thì em xin phép được alo cho bác hỏi nhé.
À tiện bác cho em hỏi, lúc trước em vừa nghe nhạc tiếng vừa xem ảnh tự động trên xe được "nghe và xem ảnh trên USB" bây giờ em nghe nhạc mà bấm vào Image thì chỉ xem được ảnh chứ không nghe được nhạc rồi...chắc tại gấu nhà em ấn vào đâu đó nên mới bị thế...

nguyenhuy_quang

Xe máy
E chưa thử. Cụ đã sủ dụng rồi chắc là có

Cụ giỏi quá...xe gấu nhà em là MN2012 từ lúc mua về đến giờ cái màn hình chưa biết xem hình bao giờ vì đơn giản là em thử hết mấy cái định dạng rồi copy vào Usb mà ko đọc được. Hôm nay thấy bài này của bác em mừng quá, tý nữa em phải thử luôn ạ. Nếu có gì mắc thì em xin phép được alo cho bác hỏi nhé.
À tiện bác cho em hỏi, lúc trước em vừa nghe nhạc tiếng vừa xem ảnh tự động trên xe được "nghe và xem ảnh trên USB" bây giờ em nghe nhạc mà bấm vào Image thì chỉ xem được ảnh chứ không nghe được nhạc rồi...chắc tại gấu nhà em ấn vào đâu đó nên mới bị thế...

Công nông htx

Xe tải
Có cụ nào chuyển được vụ này chưa nhỉ? Em cũng ko biết cách nào để lúc xe chạy nó ko tắt màn hình DVD nữa?

hai.oto

Xe tải
Số 9, Đường Lê Quang Đạo, P. Phú Đô, Nam Từ Liêm
Website
bacnam.vn