Lịch trình chi tiết leo Fansipan - kế hoạch, danh sách, lộ trình...

Trạng thái
Thớt đang đóng
Mợ Moon cho pm cho cháu xin số Đt, mai cháu qua đóng tiền cho mợ luôn, khỏi chuyển khoản lằng nhằng.
Ở ngay dưới chữ ký của mợ ý có đấy, mà mợ ý ở mãi Gia Lâm mai lão ra cà phê 3B đê cho gần nhà, em nhận luôn cho!

Cho em hỏi: người 49 tuổi có leo được không ạ? em có ông bạn máu leo cùng với các cụ nhưng em e 49 tuổi, nhỡ có gì...X_X
Cái này may ra bác Sơn Cua mới trả lời được cơ :P

Haiau Auto Service

Xe container
49 thì nên ở nhà, ông chú em đi năm 49, bố thằng bạn tai nạn giờ đá ông bơ cùng ngày. Thật ko chém
Thì em cũng lo, thật mà. Có tuổi rồi cũng nên giữ gìn sức khỏe, đừng đánh đu với lớp trẻ. Nhất là vào những năm vận hạn thì nên giữ gìn cụ nhỉ?

Inox75

Xe tăng
Ở ngay dưới chữ ký của mợ ý có đấy, mà mợ ý ở mãi Gia Lâm mai lão ra cà phê 3B đê cho gần nhà, em nhận luôn cho!

Cái này may ra bác Sơn Cua mới trả lời được cơ :P
Cháu OL bằng đt nên k nhìn đc chữ ký của mợ ấy. Mai cháu nhờ cụ vậy.

giaophuong

Xe điện
Ô ,thê không " leo núi" bên Hà Khẩu à?

tetsu

Xe tăng
Một kn hay bị quên là các cụ nên mua giày sớm. Lót bvs vào và đi thường xuyên càng sớm càng tốt cho quen giày và tấm lót đặc biệt :). Đi một đôi giày mới bao h cũng có cảm giác gường gượng, chưa kể lại kê thêm thế.
Nếu ngại có thể tập thể dục với đôi giầy mỗi sáng hay tối bằng việc leo thang nhà. Một công đôi việc.
Chúc các cụ có chuyến đi vui vẻ, an toàn (b)

PS: Dù không đi đc nhưng e vẫn hỏi tội cụ Vietinco phát: sao không gọi e mới ;))

sparkvan

Xì hơi lốp
Ôi đã thấy cụ huuart trong list rồi, thế mà chả rủ em :((

Vietinco

Xe tăng
Ô ,thê không " leo núi" bên Hà Khẩu à?
Ông Giáo này mà leo được thì lại có chuyện hay

Một kn hay bị quên là các cụ nên mua giày sớm. Lót bvs vào và đi thường xuyên càng sớm càng tốt cho quen giày và tấm lót đặc biệt :). Đi một đôi giày mới bao h cũng có cảm giác gường gượng, chưa kể lại kê thêm thế.
Nếu ngại có thể tập thể dục với đôi giầy mỗi sáng hay tối bằng việc leo thang nhà. Một công đôi việc.
Chúc các cụ có chuyến đi vui vẻ, an toàn (b)

PS: Dù không đi đc nhưng e vẫn hỏi tội cụ Vietinco phát: sao không gọi e mới ;))
Em còn chưa biết có leo không mà , các bác LPC vừa xuyên Việt vui quá :bz

tetsu

Xe tăng
Em còn chưa biết có leo không mà , các bác LPC vừa xuyên Việt vui quá :bz
Đợt xuyên Việt ý em đóng quyết tâm phí rồi nhưng cuối cùng cũng có đi đc đâu :(. Đoàn đi lại đc bữa bia em mời :)). Thế nên quả leo Fan này em máu lắm nhưng chỉ dám theo dõi thôi ạ :(
Đi với đoàn có tổ chức mà lại toàn tai to mặt lớn thế này yên tâm quá còn giề :)

Xuân thì

Xe buýt
Được sự động viên của Gấu, nên em mạnh dạn hỏi các cụ là, giờ này đăng ký còn kịp ko ạ? Các cụ báo sớm để em xin tiền Gấu em lượn ạ (Mối mình e thôi nhá).

Chỉnh sửa cuối:
Được sự động viên của Gấu, nên em mạnh dạn hỏi các cụ là, giờ này đăng ký còn kịp ko ạ? Các cụ báo sớm để em xin tiền Gấu em lượn ạ (Mối mình e thôi nhá).
Riêng lão thay vàochỗ mợ mới xin rút, lão PM cho em ngày tháng năm sinh, họ và tên, số chứng minh thư nhé!

Chautt

Xe tải

Haiau

Xe tăng
Gạch em vẫn nguyên đấy nhé ;)

Trạng thái
Thớt đang đóng