Lịch ọp ẹp Cafe chém giá nhậu nhẹt của hội VW

xe buyt mua thu

Xe tải
Đọc bài ở thớt Vol các cụ thấy hay quá, xin phép các cụ em chen chân ủn đẩy logo 1 ợ!

Sid

Xe tăng
Kính thưa các cụ! Chả là iem mới vác về thêm đc 3 cái vỏ chìa khóa cho tí và sci nên cụ nào có nhã hứng thì thứ 4 này lên phố chung vui với cụ Sodulvo nhé :)) cụ soduvol phẫu thuật thẩm mỹ iem cc với nhiều cái...

tranvuhoang2005

Xe điện
cụ Sid cho địa chỉ, giờ giấc đi để các cụ khác nắm bắt thu xếp thời gian ạ

soduvol

Xe tải
Kính thưa các cụ! Chả là iem mới vác về thêm đc 3 cái vỏ chìa khóa cho tí và sci nên cụ nào có nhã hứng thì thứ 4 này lên phố chung vui với cụ Sodulvo nhé :)) cụ soduvol phẫu thuật thẩm mỹ iem cc với nhiều cái...
Oh, yes!!!
Tin nóng hổi thía này mà giờ mới nghía được, tay chân bắt đầu râm ran hết cả chuẩn bị lên đến não roài. Cụ Cả cho địa chỉ ngay nhá.
Kính mời "Hại cu" và các AE em đến để chém gió tí và cháu xin mời bia tẹt tèn ten ah!!!
@cụ Haibinh: Vừa nhắc tuần trước, tuần sau Cụ có bia ngay nhá... khà khà!

Sid

Xe tăng
Oh, yes!!!
Tin nóng hổi thía này mà giờ mới nghía được, tay chân bắt đầu râm ran hết cả chuẩn bị lên đến não roài. Cụ Cả cho địa chỉ ngay nhá.
Kính mời "Hại cu" và các AE em đến để chém gió tí và cháu xin mời bia tẹt tèn ten ah!!!
@cụ Haibinh: Vừa nhắc tuần trước, tuần sau Cụ có bia ngay nhá... khà khà!
Sau một hồi chiến nhau với mấy anh Hải quan thì em đã vác hàng về cho cụ soduvol nhưng ko kịp check bởi em phải đi cần thơ gấp. Anh Solduvol chuẩn bị xin nghỉ dáng thứ 4 đi lắp đồ cho anh nhé ;)! Hiện em đang trong cần thơ rồi nhưng xong việc là em té sớm về với anh em. Có cái bọc chìa khóa da xịn giành cho cụ Hùng để bọc chìa nhá, chất lòi đừng hỏi, em order thử cho cụ mà em nhìn vẫn thèm hix, cụ nào đăng kí chìa thì ới em khẩn bởi số lượng có hạn. cụ Bình chọn màu nào để em giữ luôn.

soduvol

Xe tải
Sau một hồi chiến nhau với mấy anh Hải quan thì em đã vác hàng về cho cụ soduvol nhưng ko kịp check bởi em phải đi cần thơ gấp. Anh Solduvol chuẩn bị xin nghỉ dáng thứ 4 đi lắp đồ cho anh nhé ;)! Hiện em đang trong cần thơ rồi nhưng xong việc là em té sớm về với anh em. Có cái bọc chìa khóa da xịn giành cho cụ Hùng để bọc chìa nhá, chất lòi đừng hỏi, em order thử cho cụ mà em nhìn vẫn thèm hix, cụ nào đăng kí chìa thì ới em khẩn bởi số lượng có hạn. cụ Bình chọn màu nào để em giữ luôn.
Cảm ơn cụ Sid, giữ gìn long thể để về gặp AE nhá.
Kính mời các Cụ nhà trưa thứ tư làm trận bia tẹn tèn ten (iem mời ah), địa điểm tính sau chút!
@sid: bọc da chìa khóa của CC phỏng, nếu không thì lần sau đấy. Cả cái bên trong chọc chọc vào cái nỗ trước mỗi lần # đường (ấy, lên đường) hihi..

tranvuhoang2005

Xe điện
bọc da chìa khoá cụ Sid chụp phát rồi úp lên, đảm bảo cháy chợ luôn. Tèn tén ten thứ 4 lại đc off rồi

ngamban

Xe điện
Nghe toàn vụ hấp dẫn nhưng có vẻ chả vụ nào em tham gia được cả. Trưa t4 mà ở xa thì em cũng đành...ngồi thèm :((
Định dành tiền xúc lại em cam hành trình của cụ Sid, tự dưng lại dính vụ rỉ dầu nắp trục cam, rỉ dầu bưởng động cơ với thay phớt đuôi trục khuỷu, đi xừ nó 4 củ 7 tất tật cả công cán lẫn đồ thay thế lẫn tiền dầu châm thêm. Nản toàn tập :-<
***, tháng cô hồn có khác, lõm đủ thứ :-L

hungdungmt

Xe hơi
Cụ sid cho em xin cái link hoặc hình chìa khoá da đó với, cái chìa của em nó cũ quá rồi ạ, tks kuj

Sid

Xe tăng
Đồ em để nhà mà thân em đang ở cần thơ. Về em chụp cho các cụ xem
@ngamban: thích cứ lấy, bao giừo có củi trả anh cũng đc

Haibinh

Xe điện

MaMầu đen nhé, mà có những mầu gì thế hử?

soduvol

Xe tải
Nghe toàn vụ hấp dẫn nhưng có vẻ chả vụ nào em tham gia được cả. Trưa t4 mà ở xa thì em cũng đành...ngồi thèm :((
Định dành tiền xúc lại em cam hành trình của cụ Sid, tự dưng lại dính vụ rỉ dầu nắp trục cam, rỉ dầu bưởng động cơ với thay phớt đuôi trục khuỷu, đi xừ nó 4 củ 7 tất tật cả công cán lẫn đồ thay thế lẫn tiền dầu châm thêm. Nản toàn tập :-<
***, tháng cô hồn có khác, lõm đủ thứ :-L
Cụ ngắm dính hạn ngay đầu tháng, chia buồn hị hị... Vụ cam hành trình cụ Sid cho trả góp kìa, không thời hạn nữa.
Cố ra làm mấy cốc đuổi đen đầu tháng đi thui!!

Sid

Xe tăng
Kính các cụ, em vừa về tới nhà xong.. hix

Cái đống hàng của cụ Soduvol kinh quá///

tranvuhoang2005

Xe điện
Thế này thì off to rồi Ngắm ơi

coolpix8700

Xe ngựa
Hôm nay quá tiếc. Sáng em dậy sớm đanh răng, súc miệng chờ trưa đi uống bia. Thỉnh thoảng lại vào ngó xe địa chỉ chỗ nào...!
Có cái chương trình thanh tra môi trường rõ ràng là sáng mai, thế mà đúng 10 giờ họ gọi điện thông báo đổi lịch, chiều nay họ sẽ kiểm tra xí nghiệp. Thế là lúc Sếp Sid gọi em vừa trong cây xăng Trần Hưng Đạo chạy ra thẳng hướng Thái Nguyên!
Trên XN thực ra có 1 ông phó giám đốc, nhưng chẳng tin ông ấy được. May mà em lên, sau khi họp ra ông ấy thổ lộ: nghe họ nói ù tai, chẳng hiểu gì cả. Nhưng xong cuộc cũng may mắm 2 bên bắt tay vui vẻ. Về thủ tục tụi em đã làm đầy đủ Báo cáo DMT và được phê duyệt, các hợp đồng tiêu hủy chất thải... Tất nhiên họ vẫn đưa ra mấy lỗi nhỏ để khắc phục trong thời gian tới. Vừa hú vía và cũng tiếc bữa bia!

Chỉnh sửa cuối:

ngamban

Xe điện
Tềnh hềnh là đi mông má cho em CC của cụ Hùng mà cấm thấy cụ nào có cái ảnh phọt lên đơi là dư lào. Làm em cứ hóng :-<