Lịch ọp ẹp Cafe chém giá nhậu nhẹt của hội VW

longteddy

Đi bộ
ko có con bọ có được off ko cái bác nhở :-"

Haibinh

Xe điện

tranvuhoang2005

Xe điện
Dạ có rồi, e đky lấy 10 cái liền, nhưng chưa qua otv lấy đc. Có lẽ sang tuần đi lấy về để hôm tới off các cụ mợ có diện tết ạ

Sid

Xe tăng
Em chào cả nhà thân yêu! Mọi ngưởi lên dây cót cho vụ gặp. Nhau cuối năm cái nhỉ
Tiện em khoe luôn cái chìa khóa mới tậu :P

Hì huck thay mất 2 tiếng... Cơ bản là tháo lâp thì dễ nhưng hoang mang thì nhiều :))

ngamban

Xe điện
Túm lại là... nàm thao mờ phải thay hở Chủ tịt? Thế thay thì phải thay luôn cả củ khóa hở?

soduvol

Xe tải
... hoang mang đến phát sốt nằm li bì ở nhà, không ọp chai được cơ :-&
Ọp hôm trước dự kiến thứ 7 18/01 tất niên. Đề nghị cụ Lọ sơ bộ chương trình, địa điểm để các Cụ bố trí nhá!

bmw_cleardtc

[Tịch thu bằng lái]
Em chào cả nhà thân yêu! Mọi ngưởi lên dây cót cho vụ gặp. Nhau cuối năm cái nhỉ

Hì huck thay mất 2 tiếng... Cơ bản là tháo lâp thì dễ nhưng hoang mang thì nhiều :))
giống chìa Bentley, nhưng em thấy loại chìa này dùng cũng nhanh hỏng cụ Sid ạ

coolpix8700

Xe ngựa
... hoang mang đến phát sốt nằm li bì ở nhà, không ọp chai được cơ :-&
Ọp hôm trước dự kiến thứ 7 18/01 tất niên. Đề nghị cụ Lọ sơ bộ chương trình, địa điểm để các Cụ bố trí nhá!
Như hội nhôm đã thảo luận và nhất trí, Sếp Sid nếu đã hết say thì mời tham gia cùng, gần nhà để Sếp đi cho đỡ mệt. Càng ngày càng thấy Sếp hoàn cảnh, không hiểu thời gian vừa rồi Sếp phu nhân có làm gì quá đáng lắm hay không!

coolpix8700

Xe ngựa
Báo cáo các bác là hôm nay em đã "ớp thù đây" được cho cái GPS rồi. Bản đồ I/2014, cao tốc HN-Thái Nguyên đoạn từ sông Cầu lên Thái Nguyên mới mở được hơn một tháng đã thấy hiện trên bản đồ, còn đoạn dưới này (từ sau cầu Phù Đổng đi lên) họ định khai trương 19 tháng 1 này thì vẫn chỉ thấy đồng lúa, chắc phải chờ bản tháng 4/2014 mới hiện lên!
Các bác quan tâm thì vào đây: http://support.vietmap.vn/wiki/doku.php?id=navi:obu:v27 (hay cứ thứ tự http://vietmap.vn/ rồi chọn cập nhập bản đồ ->On board Unit->Vietmap V27) rồi chọn cái bản đồ cho đầu FlyAudio (Thiết bị: các đầu DVD có tích hợp GPS (GPS built-in), http://www.flyaudio.vn). Download về rồi giải nén được 1 cái Folder _Vietmap. Lôi cái thẻ MicroSD trong đầu DVD ra, copy Folder cùng tên _Vietmap vào 1 chỗ (lưu đề phòng lỗi), rồi copy cả cái Folder _Vietmap vừa giải nén đè lên Folder trong thẻ nhớ và cái lại vào đầu DVD và OK, tìm đường. Tất cả dữ liệu cá nhân cũ vẫn được giữ nguyên. Cẩn thận hơn thì sau khi copy Folder cũ vào máy tính, mang cái thẻ đến chố 22 Xã Đàn (ngay đầu Lê Duẩn vào) hỏi lại họ cho chắc. Copy trục trặc họ sẽ cứu lại cho, không cần gửi cho em Thúy đâu!

Chỉnh sửa cuối:

ngamban

Xe điện
Để tối về em thử xem có mần được cái quả update Vietmap này không. Nó mà hỏng phát thì thành ra công toi :D

coolpix8700

Xe ngựa
Trên thẻ MicroSD đã có mã của Vietmap, nhưng cẩn thận vẫn nên copy cái folder _vietmap trong thẻ ra máy tính. Sau khi download, giải nén copy folder mới đè vào folder trong thẻ nhớ thì chỉ có 2 sub-folder trong ấy bị thay thế có là config và vnm trong data (cũng là 1 sub-folder), các files và sub-folders khác vẫn intact. Khi download nhầm bản đồ không phải cho đầu DVD theo xe, chỉ cần copy cái folder gốc (ở máy tính) đè vào folder mới chương trình lại được khôi phục. Xấu nhất không được mang đến 22 Xã Đàn, họ theo mã trên thẻ sẽ khôi phục lại!!!

Haibinh

Xe điện
Em đã update xong, chạy ngon mỗi tội chưa ra đường nên chưa biết nó cập nhật được bao nhiêu dữ liệu mới. Cám ơn cụ Cunpic :)
Ong nào copy ẩu thì mới lỗi thôi, làm cận thận 1 lần là ô tê :)

Haibinh

Xe điện

Xấu òm, em ứ thích. Thật :(
Vụ ọp tất niên dự định vào trưa thứ 7 hoặc trưa chủ nhật 17/18 tuần tới tại Ecopak. Các cụ chốt để cụ Tran Vu Hoang lên lịch. Vào chủ nhật bên Ê CÔ BÁC có hội chợ ẩm thực ... (khá sầm uất) từ sáng sớm đến 3 giờ chiều. Đoàn có thể tụ tập ăn sáng rồi cho trẻ con chơi tại công viên đến trưa chui vào nhậu tại nhà hàng tại đó.

Sid

Xe tăng
giống chìa Bentley, nhưng em thấy loại chìa này dùng cũng nhanh hỏng cụ Sid ạ
Nhanh là dư lào hả Triển chiêu? Cái vỏ chìa cũ nhầu nhĩ nát bét ko thay đi nhìn ôi quá.
@ngam: thay mỗi cái vỏ thôi, immobilizer nên thay củ là thay luôn màn hình +ecu đấy.
@cụ Lâm: em hoàn cảnh mà. Cứ mùa đông sang là mũi em nở hoa anh đào ngay mà cụ, thêm nữa cuối năm vào vụ nhậu chính của em nữa.
@cụ Bình: cụ ko thích cơ mà em thích là đc rồi hehhe. Anh em mình cuối tuần này cafe để chốt vụ tất niên đi

lazyle

Xe tải
Xấu òm, em ứ thích. Thật :(
Vụ ọp tất niên dự định vào trưa thứ 7 hoặc trưa chủ nhật 17/18 tuần tới tại Ecopak. Các cụ chốt để cụ Tran Vu Hoang lên lịch. Vào chủ nhật bên Ê CÔ BÁC có hội chợ ẩm thực ... (khá sầm uất) từ sáng sớm đến 3 giờ chiều. Đoàn có thể tụ tập ăn sáng rồi cho trẻ con chơi tại công viên đến trưa chui vào nhậu tại nhà hàng tại đó.
Chủ nhật đi cụ. Sáng thứ 7 cu nhà em vẫn học!

bmw_cleardtc

[Tịch thu bằng lái]
Nhanh là dư lào hả Triển chiêu? Cái vỏ chìa cũ nhầu nhĩ nát bét ko thay đi nhìn ôi quá.
@ngam: thay mỗi cái vỏ thôi, immobilizer nên thay củ là thay luôn màn hình +ecu đấy.
@cụ Lâm: em hoàn cảnh mà. Cứ mùa đông sang là mũi em nở hoa anh đào ngay mà cụ, thêm nữa cuối năm vào vụ nhậu chính của em nữa.
@cụ Bình: cụ ko thích cơ mà em thích là đc rồi hehhe. Anh em mình cuối tuần này cafe để chốt vụ tất niên đi
cái vỏ chìa này rất nhanh mất chữ và nát cụ ạ