Libety ie VN đi lên tốc độ khoang 50km/h có cảm giác giật.

kizuno

Xe đạp
đi <40km thì e thấy máy hơi gằn....chưa đi >40km nên chưa đánh giá đc. nhưng mà e thấy đi ko đc êm cho lắm...đi thấy hơi xóc, hay tại xe nó ngắn nên thế :-s

winnie_kool

Xe tăng
Mua gần 1 tuần rồi mà chạy ít thế em? A chạy gấp 3 e rồi!
buổi chiều hum đi ọp e vừa lấy xe thì đi ọp lun đới :-s k về nhà trình diện. đi về bị 2 cụ blah blah 1 tí nên hum sau phải để nhà cho khỏi kêu ca nhiều :-< mệt xác lắm

xelu2010

Xe buýt
Em cũng được 1 em Topcom gọi điện hỏi thăm tình hình. Hỏi nhiều ơi là nhiều, thái độ phục vụ các thứ. Chế độ bảo hành, blah blah. Dặn dò mình đủ kiểu. Sau mấy phút blah blah, trước khi dập máy, em nói với em í là: "À tiện thể, quên mất ko bảo em, chị chỉ mua mỗi cái thảm để chân ở Topcom Lê Duẩn thôi, còn xe chị mua ở Xuân Cầu cơ!" =))
mợ toàn đùa dai :))

ntson_91

Xe hơi
em mới lấy hôm qua chạy trên thử tầm 60 vẫn lướt chứ không giật gì cả

liubei

Xe máy
Các cụ phải chạy đến 1000km đi , sẽ khác đó , máy lướt lắm , ko gằn ko giật ,mới có 1 kinh nghiệm chia sẻ các bác là mấy hnay hà nội quê mình mưa tầm tã bác nào chưa đóng biển thì bịt 2 cái lỗ chỗ đóng biển vào ko đi đường bùn bắn lên tận cổ, lúc đi mưa hoặc dửa xe đừng để nước vào ổ khóa, xong nó hóc khó giút khóa ra lắm,2 hnay mỗi lần giút chìa khóa là phải lấy đà lên hơi như tập thể hình .tra dầu tra mỡ rồi mà vữn chưa khá khẩm hơn là mấy .

Newboy88

Xe máy
xe e chạy 2400km rồi,máy êm hẳn các cụ à...ít bị gằn hơn lúc đầu...đi dưới 40 có vẻ kêu to hơn lúc mới lấy xe về nhưng đi 40>60 thì êm và lướt..hiện tượng gằn xe vẫn còn nhưng đỡ hơn rất nhìu...đi 1 thời gian bộ nồi nó vào phom chắc hết hẳn :))..có điều e gét nhất là đi tầm 40 trở lên mà hạ ga nó k kêu xè xè như lx hay s mà nó kêu o o như mấy con attila ấy...nghe chán hẳn ...riêng e thấy li này mà đèo 2 người đi đằm xe hơn,thích hơn ạ.Em xin hết.

phu0ngpy0

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ phải chạy đến 1000km đi , sẽ khác đó , máy lướt lắm , ko gằn ko giật ,mới có 1 kinh nghiệm chia sẻ các bác là mấy hnay hà nội quê mình mưa tầm tã bác nào chưa đóng biển thì bịt 2 cái lỗ chỗ đóng biển vào ko đi đường bùn bắn lên tận cổ, lúc đi mưa hoặc dửa xe đừng để nước vào ổ khóa, xong nó hóc khó giút khóa ra lắm,2 hnay mỗi lần giút chìa khóa là phải lấy đà lên hơi như tập thể hình .tra dầu tra mỡ rồi mà vữn chưa khá khẩm hơn là mấy .
Cái này bác em nói cho bác bác phải thansk em đấy nhé . 100% bác rút chìa khóa dễ dàng như lúc xe còn mới . bác ra quán sửa xe mượn lọ RP7 bác xịt vào cho em 3 phát . k thì quán điện thoại cũng có . đảm bảo với bác hết luôn :D

ducanh91

Xe điện
các bác đi giật là do bố ba càng bám chưa đều vào chuông thui đi tầm trên 2000km là ok thui .kiếm cái đường nào cứ cứng ga cứng tay cho kịch kim, ga cuối sốc cho nó mòn đều bố sẽ hết, còn k nữa thì , bi đi nhẹ hơn tý là ok ^^

Chỉnh sửa cuối:

ndk123

Xe hơi
hôm nay e đc dịp đi thử e Li ie của đứa bạn, e thấy đi <40 máy êm đi tà tà thích thật, nhưng thốc ga hoặc lên >40 thì máy gằn và hụt hơi ỳ ỳ thế nào ấy... e lx của e thì đi chậm giật tung chảo, nhanh trên 40 lại êm ru chả nghe tiếng gì .... 2 xe lạ thật đấy ! cơ mà e thích li hơn, e toàn đi chậm nói chuyện với gấu và ngắm các mợ mà :x

MinPrince

Xe buýt
hôm nay e đc dịp đi thử e Li ie của đứa bạn, e thấy đi <40 máy êm đi tà tà thích thật, nhưng thốc ga hoặc lên >40 thì máy gằn và hụt hơi ỳ ỳ thế nào ấy... e lx của e thì đi chậm giật tung chảo, nhanh trên 40 lại êm ru chả nghe tiếng gì .... 2 xe lạ thật đấy ! cơ mà e thích li hơn, e toàn đi chậm nói chuyện với gấu và ngắm các mợ mà :x
Cụ ơi, do xe bạn cụ còn mới nên thế đấy, hôm nay em làm 1 vòng vút lên mĩ đình, rồi lê văn lương v...v mà xe vút lắm..con bạn em ngồi sau còn thấy vút quá ..cứ níu níu tay sợ cơ mà....nói chung đi dần là ngon cụ ạ...êm ru..ngọt lịm

ndk123

Xe hơi
Cụ ơi, do xe bạn cụ còn mới nên thế đấy, hôm nay em làm 1 vòng vút lên mĩ đình, rồi lê văn lương v...v mà xe vút lắm..con bạn em ngồi sau còn thấy vút quá ..cứ níu níu tay sợ cơ mà....nói chung đi dần là ngon cụ ạ...êm ru..ngọt lịm
nghe các cụ nói e muốn tiễn e LX nhập đi quá, cơ mà e đang định chờ đến hè có LXie thì e mua, chứ Li thì e không thíc lắm vì ngồi không thoải mái ... mà phải công nhận lái Li ie r qay sang e Li nhập không thể yêu đc nữa, máy kêu to,xăng thì uống !

MinPrince

Xe buýt
nghe các cụ nói e muốn tiễn e LX nhập đi quá, cơ mà e đang định chờ đến hè có LXie thì e mua, chứ Li thì e không thíc lắm vì ngồi không thoải mái ... mà phải công nhận lái Li ie r qay sang e Li nhập không thể yêu đc nữa, máy kêu to,xăng thì uống !
Cụ lên thì lên hẳn SH \m/ Mua LX ie nữa làm gì :D.. 1-2 năm nữa làm ăn thêm xiền em cũng lên SH \m/ :x h đi tạm giao dịch vs khách cho lịch sự thôi :P

ndk123

Xe hơi
Cụ lên thì lên hẳn SH \m/ Mua LX ie nữa làm gì :D.. 1-2 năm nữa làm ăn thêm xiền em cũng lên SH \m/ :x h đi tạm giao dịch vs khách cho lịch sự thôi :P
cơ mà e lại k thíc Honda, SH lại càng ko chứ ko e mua lâu r:D đa phần SH PS toàn thanh niên trẻ trâu trông chọi chọi hoặc các bác lô đề cá độ, mấy khi đc công chức đi. e là e chỉ kết Piaggio ... thích GTS ie lắm nhưng mà e nó to quá mà e có 1m7. nên đành chờ LX ie ra

MinhDuc84

Đi bộ
Có bác nào biêt mua yên + tay xách ko nhi?

Tôi nói thật

Xe tải
Cụ ấy đang đi Piaggio thì lên Bervely chứ! Theo cảm nhận của riêng em thì đi xe đó tuyệt lắm, xe nặng nên đi thấy chắc chắn cực kì! Cơ mà giá của nó cao quá!!!

leo100

Xe hơi
xe nặng nhưng máy có 125 khả năng là hơi ì đấy

pencak

Xe đạp
em đi thấy ngon,chưa có vấn đề j ,đi tốc độ 40-50km ko thấy bị giật j cả.Mà có bác nào thử vít hết ga em nó chưa ạ ,ko biết em nó lên đc bao nhiêu nhỉ.đem qua chạy đg Kim liên mới em lên đc gần 90km.