Liberty ie của em sau khi lắp yên và tay xách đây ah

changhemay

Xe hơi
Các bác đã mua xe cho e hỏi, chìa khóa mà hãng cho mình gồm mấy cái, kiểu dáng nó thế nào ạ, e nghe bảo có 1 cái nâu, 1 cái xanh có chuẩn không ạ?

Mà các bác cho e hỏi luôn, sao lúc ra xem xe e thấy cái đèn led nó chả nhấp nháy j, lúc mua xe rồi, họ làm j j đó nó mới nháy đúng không ạ.

E nghe bảo để 2 ngày không đi xe là nó tự tắt đến khi đi lại nó mới nháy lại là có đúng không ạ?
Mình lấy xe cũng có 1 cái màu nâu 1 cái màu đen có hình piaggio:D

cuongruoi

Xe máy
Mình lấy xe cũng có 1 cái màu nâu 1 cái màu đen có hình piaggio:D
Chìa đen để dùng, nếu mất thì đem chìa nâu ra đại lý/hãng để cấp lại chìa đen. Khóa từ, trên chìa đen đã có bắn chip nên có cầm ra ngoài đánh thêm chìa khác cũng k dùng được. --> Nên giữ cẩn thận k làm mất chìa nâu.

boy_in_dark88

Xe đạp
Chìa đen để dùng, nếu mất thì đem chìa nâu ra đại lý/hãng để cấp lại chìa đen. Khóa từ, trên chìa đen đã có bắn chip nên có cầm ra ngoài đánh thêm chìa khác cũng k dùng được. --> Nên giữ cẩn thận k làm mất chìa nâu.
Dạ, cảm ơn cụ, thế là e thông rồi ạ. Chỉ đợi đến lúc được cầm chìa xịn trên tay thôi cụ ạ.8->

Cơ mà phải đợi hơi lâu kể ra cũng hơi suốt ruột, hic hic

vicat

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Các cụ cho em hỏi với.

Em đổ xăng cho Li Việt, bảo đổ đầy nhưng nhà xăng cứ đổ đến đoạn nó bắn tóe ra ngoài (cảm giác đầy) thế là dừng. Sau đi bật điện thấy kim xăng còn cách 3 vạch mới full.

Bình thường các cụ đổ nhiêu xiền thì đầy ạ ?

ntson_91

Xe hơi
Các cụ cho em hỏi với.

Em đổ xăng cho Li Việt, bảo đổ đầy nhưng nhà xăng cứ đổ đến đoạn nó bắn tóe ra ngoài (cảm giác đầy) thế là dừng. Sau đi bật điện thấy kim xăng còn cách 3 vạch mới full.

bình này phải đổ 110k mới đầy bác ạ, đổ đến 50k thì bảo thằng bán xăng đổ chậm chậm là ok thui

khanhdaika

Xe đạp
Các cụ cho em hỏi với.

bác này giống e đấy,mỗi lần đi đổ, chỗ nào nó cũng đổ cho e có 60k rồi nó bảo đầy rồi,xong bật chìa khóa nên mới dừng ở quá vạch giữa, cứ tưởng là do xe mình đồng hồ báo sai,hic

khanhdaika

Xe đạp
Dạ, cảm ơn cụ, thế là e thông rồi ạ. Chỉ đợi đến lúc được cầm chìa xịn trên tay thôi cụ ạ.8->

Cơ mà phải đợi hơi lâu kể ra cũng hơi suốt ruột, hic hic
cụ mà làm mất cái chìa khóa chính ( màu nâu) thì phải thay cả IC,thiệt hại là hơn 5 củ đó cụ

MrMr

Xe tải
Các bác ơi em vừa đi dán xe nilong lại đẹp như mồm thằng dán nói mất 400k,dán cacbon 4 cái chỗ đen bên hông mất 100k(không dán xinhan).Các bác bảo đắt hay rẻ,các bác cho em kinh nghiệm với để em ra dán thêm cacbon 1 số chỗ nữa:-s
mợ ra Hùng Lùn số 1Cao Bá Quát ế - dán 300k, cácbon các kiểu thêm 100k nữa, chống trộm mặt nạ 50k = 450k^^

khanhdaika

Xe đạp
hôm nay e ra bác Hoàn 158 Khâm Thiên,và đã đặt tiền ở đó , bác ấy bảo ngày kia sẽ có vành,hik, đang ngóng xem lắp vào có khác nhiều không?hichic

hotboyx

Xe hơi
e chuẩn bị xúc 1 con có vài điều thắc mắc xin hỏi các cụ :
cho e hỏi nghe bảo màu trắng của Li i.e nhìn khác màu trắng của Li nhập phải k ợ , cụ nào nhìn rồi cho cái nhận xét với ạ
xe Li ở thời điểm hiện tại mua ở HN vẫn là 54 ạ ? có bị làm giá k nhỉ
khi đi mua xe mới có đc khui thùng k ạ , hay li này k có khui thùng
cụ nào thay vành vs lốp nhập hết tổng bao nhiêu đấy ợ
e xin kính vodka các cụ b-)

phu0ngpyo

[Tịch thu bằng lái]
cho e hỏi nghe bảo màu trắng của Li i.e nhìn khác màu trắng của Li nhập phải k ợ , cụ nào nhìn rồi cho cái nhận xét với ạ
màu trắng xe nhập với xe việt hoàn toàn giống nhau bạn ah. ko khác tí nào đâu nên là bạn yên tâm nhé. mình cũng đang chờ lấy xe màu trắng đây 1, 2 ngày nữa là có bạn ah . giá cả thì vẫn 54tr nhé ko thêm ko bớt 1 đồng nào đâu ạ . nhưng mà mua thời điểm này thì bạn phải đi đặt cọc trc nhé
Li việt ko có thùng bạn ah :)) thay vành với lốp hết tầm hơn 2 củ bạn ợ.

chiendq

Xe máy
mợ ra Hùng Lùn số 1Cao Bá Quát ế - dán 300k, cácbon các kiểu thêm 100k nữa, chống trộm mặt nạ 50k = 450k^^
bác chụp em cho nghía cái chống trộm mặt nạ đc ko bác

Chỉnh sửa cuối:

7777777

Xe máy
bác chụp em cho nghía cái chống trộm mặt nạ đc ko bác
Cái mặt nạ chống trộm hok làm sợi day bằng thép bên trong rồi cố định lại, chẳng nhẽ lại tháo ra cho bác xem. Khi đi dãn bác cứ bảo họ làm là được, nhìn bên ngoài không thấy được đâu.

7777777

Xe máy
.các bác thấy ốp pô em dán có ổn không,dán vào vừa đỡ nóng vừa đơ tốn tiền thay.sáng mai em đi sơn vành màu đen có gì em pót ảnh hầu các cụ ah,các cụ nhớ vote cho em nhé
Đẹp! dán ở đâu thế bác? hết bao nhiêu ạ? Xe e màu đen, dán luôn cho sport

cupheu

Xe tăng
Cụ mua ở đấy nếu thik thỳ cụ nói khó vs đại lý nhờ lắp hộ kái thùng nào đấy rồi cụ vào khui cũng đc,giá chắc là 54 + 6tr thùng là tròn 60tr :-bd =))

Piaggio Junior

Xe điện
minh con 1 xuat livn dat o V Y cu nao co nhu cau minh nhuong lai
hom qua da dc V Y dt hen thu 4 tuan toi lay xe
Minh dat tu 4/1 ma
mau Cuu Long lh dt 0915153965
Cụ chém hơi ẩu rồi , nên tôn trọng mọi người cụ nhé , bên em không có hẹn ai thứ 4 này lấy xe cụ ạ.

hotboyx

Xe hơi
các cụ cho e hỏi nên mua Li ở đại lý Pi nào ở HN nhỉ , xuân cầu hay topcom hay chỗ nào gần nhà thì mua ở đấy :D

boy_in_dark88

Xe đạp
cụ mà làm mất cái chìa khóa chính ( màu nâu) thì phải thay cả IC,thiệt hại là hơn 5 củ đó cụ
Hip, cảm ơn cụ, thế khi nào lấy xe xong chắc em đem cái chìa nâu cho vào két ngân hàng cho yên tâm :|

Chẳng may mà mất thì tói cụ nhỉ