Liberty ie của em sau khi lắp yên và tay xách đây ah

MR_MIN

Xe đạp
Mình mới thay bộ yên và tay xách nhập trên Hàng Chuối hôm đầu tuần ! Nói chung là cao thêm được chút nhưng mình ko thích lắm . Cụ nào muốn đổi mình để lại cho 4tr2nhes !

loctai888

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.facebook.com
Mình mới thay bộ yên và tay xách nhập trên Hàng Chuối hôm đầu tuần ! Nói chung là cao thêm được chút nhưng mình ko thích lắm . Cụ nào muốn đổi mình để lại cho 4tr2nhes !
cụ có nick yahoo không cho em,Em pm trực tiếp với cụ

conchimmuloa

Xe tải
mới nhìn thì có vẻ không thích. Em cũng mới thay lúc thay song nhìn chán lắm h nhìn đỡ hơn rùi kaka. Nhưng mà ngồi yên xe nhập đúng là thích thật sướng hết cả 1 số bộ phận =))

vespa_tre

Xe buýt
sao chán nhanh thế cụ???để cho anh em trên này.lọt sàng xuống lia cụ ơi.mà cụ winnie_kool đnag cần đấy.cụ để cho cụ ấy nhé.

lolly

Xe buýt
sao chán nhanh thế cụ???để cho anh em trên này.lọt sàng xuống lia cụ ơi.mà cụ winnie_kool đnag cần đấy.cụ để cho cụ ấy nhé.
bác này buôn.. chuyên nghiệp hơn cả girl hội em.. hì hì

vespa_tre

Xe buýt
vầng thì hay chat yahoo với nhau mà mợ.cụ ý đnag cần mà đặt cao quá nên em buôn luôn.với lại đnag cố viết bài đã lên xe tải phát.

Piaggio Junior

Xe điện
Cụ nào mà chán yên với tay xách Ly nhập mang lại Số 7 nhá , Em nhập lại cho nhũng người khác nhé .
Thanks

MR_MIN

Xe đạp
Mình tính lọt sàng xuống lia mà khó tại giá cả nó cứ leo ầm ầm í thay xong thấy nó vẫn vậy chỉ êm cái mông thôi !!!!Mình khuyên các cụ nhé ai chưa thay thì cứ từ từ rồi thay e chưa thay thì cũng hào hứng lắm thay rồi thấy nó bình thường thôi xong nhìn thấy mấy cái đuôi lib vịt lại thấy nó đẹp và cân đối! Thay hôm rồi xong tối về bị vặt mất ngay cái logo Piaggo mới mệt ...thay rồi đi đâu cũng lo bị vặt mất đồ với cái nhựa ở tay xách ! Rõ khổ..:(

conchimmuloa

Xe tải
Post vài cái ảnh các cụ xem tạm cho đỡ buồn :-bd

hay thì vocal cho em nhé >:/

MinPrince

Xe buýt
Em thấy đẹp ạ :)) Em thấy Li Việt cũng có phong cách riêng chứ không hẳn là không có :D....hôm qua em buồn cười nhất là thằng bạn chưa bao giờ ngồi Li, Lx v..v thế mà vừa ngồi xe em nó phán ngay 1 câu là thấp lè tè =)). Ảnh hưởng phong cách báo đài quá :)) Người ta bảo thấp cũng bảo thấp theo :)).. Xe em so vs Wave hoặc Nouvo cũng khá cao đấy :))..

Ảnh đẹp, vodka cho cụ

Cho em hỏi thêm 1 câu, nhựa phần trong của Li nhập và Li việt có khác nhau lắm ko ạ

Chỉnh sửa cuối:

mrrocky

Xe buýt
đẹp quá :x

kevin93

Xe tải
Đẹp quá
xe nhập đẹp

phu0ngpyo

[Tịch thu bằng lái]
her nhìn cũng yêu phết đấy thây ko cần thay cũng đẹp rồi có thay thì làm cái yên đi cho đỡ đau mông thôi

Lakvip

Xe máy
Vodka, nhìn cảm giác không cao được hơn 2,5cm ấy nhỉ. chắc chỉ được 1,5cm thui.
Cá nhân em thấy khoảng cách từ cái cằm của đèn pha tới Mặt nạ của xe vịt là hẹp hơn xe nhập nên pha của vịt nó cứ rụt rụt cổ, chứ chưa hẳn là tại vành bé hơn.

Chỉnh sửa cuối:

winnie_kool

Xe tăng
Vodka, nhìn cảm giác không cao được hơn 2,5cm ấy nhỉ. chắc chỉ được 1,5cm thui.
Cá nhân em thấy khoảng cách từ cái cằm của đèn pha tới Mặt nạ của xe vịt là hẹp hơn xe nhập nên pha của vịt nó cứ rụt rụt cổ, chứ chưa hẳn là tại vành bé hơn.
ko phải đâu cụ ơi :) chính vì cái vành nên cái cằm đèn pha con vịt mới bị thấp hơn như thế đó :) cụ hình dung như này nhé. vành nhập to hơn nên 2 cái càng sẽ phải đẩy lên cao hơn. từ đó thì nó đẩy cả cái phần đầu xe lên. còn cái chắn bùn là lắp vào 2 cái càng :) và tỉ lệ từ chắn bùn xuống lốp là k thay đổi cụ nhé :) vì cái con vịt kia màu đen nên nhìn khoảng trống bên trog ko rõ :) con màu xanh nhìn rõ hơn nên cụ mới thấy nó như vậy :) thay vô là nhìn cao hẳn lun cụ à