Liberty ie của em sau khi lắp yên và tay xách đây ah

Lakvip

Xe máy
Có 9.3% thôi chứ làm j mà cụ chém kinh thế :))
Mà các cụ đi 900km với 1000km rồi là đã thay dầu lần nào chưa thế? Mà công nhận các cụ này đi nhiều thật, mình mới đi có gần 300km thấy vẫn hơi gằn máy 1 tẹo nhưng nói chung là thế là ổn..
Chẳng hiểu gõ 9,3% thế nào nó lại thành 13% đc ?!!! hehe :-| 500km e thay 1 lần rùi. Thay tại Pi, thấy nó đổ loại castrol gì gì đó, loại 1500km + 1 ít dầu số loại ĐÓNG CAN to tổ bố, hỏi thì nó bẩu cứ yên sì tâm8->.

winnie_kool

Xe tăng
em đâu có khẳng định đâu cụ,nghe vậy thôi.Mong là đừng tăng cho các cụ OF nhà mình ai cũng có xe đẹp đi,còn lập club nữa chứ
nhìn ava cụ giống.....đàn bà qá cụ ơi :)) :))

cơ mà có club Pi trên OF r` đó cụ à :)

Lakvip

Xe máy
hôm nay em vừa đi lấy biển, chả được bốc gì, theo thứ tự. May mà vẫn biển 4 số 30-M9 ****

Hà nội ah, trời ui nhanh cái vụ giấy tờ cho e đi lấy cái biển 4 số cái, ghét cái 5 số lém^:)^, nhìn như biển của TQ

kevin93

Xe tải
hôm nay em vừa đi lấy biển, chả được bốc gì, theo thứ tự. May mà vẫn biển 4 số 30-M9 ****

Hà nội ah, trời ui nhanh cái vụ giấy tờ cho e đi lấy cái biển 4 số cái, ghét cái 5 số lém^:)^, nhìn như biển của TQ
e cũng thích bển 4 số nhìn nó vn =))
nhìn 5 số kô quen mắty nhìn nó cứ tầu tầu xấu cả xe
lắp vào mấy con wave nhiều màu nhìn loạn hết cả mắt

winnie_kool

Xe tăng
em thích biển 5 số 29F6 666.66 các cụ à :"> :">

nobitath

Xe máy
Các cụ cho em hỏi, em Lir chưa thay yên, em cao 1,83 thì ngồi có bị thấp ko ợ.
hix em củng vậy cao 1m82 nặng 80kg chắc ngồi trên xe này như con voi cưỡi con kiến mất..nhưng không sao mình thick thì vẫn ok được..quan trọng chó gì..:P..em đang phân vân nên mua sh viêt màu đen hay mua libety việt đây này..vì ny em nó có 1m6 thôi nó ngồi được li việt nhưng sh là nan giải..hix :(

winnie_kool

Xe tăng
hix em củng vậy cao 1m82 nặng 80kg chắc ngồi trên xe này như con voi cưỡi con kiến mất..nhưng không sao mình thick thì vẫn ok được..quan trọng chó gì..:P..em đang phân vân nên mua sh viêt màu đen hay mua libety việt đây này..vì ny em nó có 1m6 thôi nó ngồi được li việt nhưng sh là nan giải..hix :(
thưa cụ là cụ mua xe cho gấu hay cho cụ :| con gái m6 ý ngồi SH mái sờ thoải cụ ko phải lo. vs dáng ng` ko đc mi nhon cho lắm như cụ ạ :| thì e khuyên cụ thật lòng là nên ngồi SH :| hnay lúc đi học về e có gặp 1 thanh niên ngồi lib vịt chở ny ạ :| e cũng chả biết là thanh niên đó có cao hơn e ko nhưg e chắc chắn là hắn to hơn e :)) cơ mà hắn ngồi lib thấy trùng chân lắm ( lib vịt chưa thay 1 cái gì nhé ) ngồi xe mà chân cứ hơi thòi thòi :-s ng` to nên ngồi nhìn mất mỹ quan lắm ạ :-s

Chỉnh sửa cuối:

nobitath

Xe máy
các bác ơi..cho em hỏi ty thay avata hình cái loa thành ảnh của mình thì như thế nào vậy các bác..chỉ dùm em được không..thanks các bác trước..:-*

winnie_kool

Xe tăng
các bác ơi..cho em hỏi ty thay avata hình cái loa thành ảnh của mình thì như thế nào vậy các bác..chỉ dùm em được không..thanks các bác trước..:-*
cụ nhìn phía trên cùng bên tay phải của trag web. ấn vào chữ thiết lập :| nó hiện ra 1 bảng to uỳnh uỳnh. cụ lại lướt mắt đưa tình sag cái cột dọc hành lang bên trái kéo xuống 1 tẹo là có cái sửa avatar đó ợ :| have fun cụ ợ :))

nobitath

Xe máy
thưa cụ là cụ mua xe cho gấu hay cho cụ con gái m6 ý ngồi SH mái sờ thoải cụ ko phải lo. vs dáng ng` ko đc mi nhon cho lắm như cụ ạ thì e khuyên cụ thật lòng là nên ngồi SH hnay lúc đi học về e có gặp 1 thanh niên ngồi lib vịt chở ny ạ e cũng chả biết là thanh niên đó có cao hơn e ko nhưg e chắc chắn là hắn to hơn e cơ mà hắn ngồi lib thấy trùng chân lắm ( lib vịt chưa thay 1 cái gì nhé ) ngồi xe mà chân cứ hơi thòi thòi ng` to nên ngồi nhìn mất mỹ quan lắm ạ
em mua cho em bác àh..nhưng em muốn cho ny đi nữa..hihih..nhưng ny em đj xe nó đj không vững sợ đi cao quá dễ ngã..xót người oy lại xót xe :P

winnie_kool

Xe tăng
em mua cho em bác àh..nhưng em muốn cho ny đi nữa..hihih..nhưng ny em đj xe nó đj không vững sợ đi cao quá dễ ngã..xót người oy lại xót xe :P
thế thì cụ cứ fang thằng SH cho e cụ à ;) xe của mình thì mình đi là chủ yếu. nếu có đi cùng ny thì ny cũng chỉ ngồi sau mà thôi.còn nếu tay lái ko vững thì e khuyên là cụ nên hạn chế cho gấu cụ đi xe 1 mình ợ :| lúc nào rảnh thì cụ làm huấn luyện viên cho gấu đi cho thành thạo ;)

nobitath

Xe máy
thế thì cụ cứ fang thằng SH cho e cụ à xe của mình thì mình đi là chủ yếu. nếu có đi cùng ny thì ny cũng chỉ ngồi sau mà thôi.còn nếu tay lái ko vững thì e khuyên là cụ nên hạn chế cho gấu cụ đi xe 1 mình ợ lúc nào rảnh thì cụ làm huấn luyện viên cho gấu đi cho thành thạo
uk thanks bác nhiều nhiều

changhemay

Xe hơi
Có tiền mua SH đi,con gái m6 đi guốc 10 phân thừa sức:))

MinPrince

Xe buýt
Có ai bán tay xách việt ko :( Xe em bị xước sơn r :(( ...uất quá

winnie_kool

Xe tăng
Có ai bán tay xách việt ko :( Xe em bị xước sơn r :(( ...uất quá
cụ mở hẳn 1 topic ý :)) :)) e thề là topic của cụ sẽ đc view + reply nhiều nhất :)) và cụ sẽ đc đấu giá + mua vs giá rẻ nhất :)) :))

MinPrince

Xe buýt
Hôm nay đen quá :(...đi xòe quạt suýt bị tóm :( về lại được 1 phát rõ dài ở tay xách sau :(...các bác có gì để lại em giá rẻ rẻ nhé :(

binhdan1986

Xe tải
Hiz...bác ra topcom ở Lê Duẩn ý...bác chủ topic để lại yên thay với cả tay xách lại đó mà bác...