Liberty Club

darkmanhvn

Xe tải
Em 26 tuổi, chưa vợ con đi xe này có sợ teen quá k nhỉ? :^)

Mr.KangSi

Xe máy

darkmanhvn

Xe tải
teen gì bác.....mua chắc không bao h sợ ế vợ đâu bác :x
Nói chung bác dáng cao và thanh mảnh thì quất ngay đi ợ
Em cao 1.73 chắc là đủ tiêu chuẩn ngồi em này nhỉ, vì em nghe nói yên của xe này cao. Ế vợ thì em chả sợ, đàn ông con trai mà sợ ế vợ thì làm ăn được cái jề :P

BuBerry-Brit

Xe buýt
Em cao 1.73 chắc là đủ tiêu chuẩn ngồi em này nhỉ, vì em nghe nói yên của xe này cao. Ế vợ thì em chả sợ, đàn ông con trai mà sợ ế vợ thì làm ăn được cái jề :P
Em Cao 1m76 Dừng Là Phải Kiễng :D.....Cao 1m76 Nặng 6 chục Kí Lô ĐI là Đẹp Nhất :))...EM Lấy Body Của EM làm Thước ĐO Bác Ạh :))...EM Tự Sướng 1 Tí Cho Nó Đúng Kiểu xì Tin (l)

0902181616

Xe tải
Cụ mở Use Manual ra đọc đi nhé. :))
cụ cứ nói tiếng Anh em ít học nên không hiểu hết.
"Nhiên liệu sử dụngKhông chì tối thiểu 92RON, tốt nhất là 95RON
em trích nguyên văn câu tiếng việt ở trên trang web yviet của cụ Pi cho các cụ xem nhé!còn trên thực tế,dân ta vẫn cứ A92 chạy đều đều.:21:

BuBerry-Brit

Xe buýt
Có Khi Thế Thật bác Ạh !!! EM Tập Thể Hình NHiều Quá :(.....Lưng Dài Vai rộng (l)...NHưng Chân Lại Có Khi Bị Ngắn :'(....NHưng Nói CHung là Hôk Thành Vấn Đề :21:Dáng EM Vẫn CHuẩn Hôk Phải CHỉnh :6:

nhonu

Xe hơi
Xe Bác Phải Mua Trước EM Gần Tháng Zời ý Nhỉ !!! Sao Bác ĐI Ít Thế .....EM Mua Xe 1 Tháng Sắp Đi bảo Dưỡng 1800 Km Rồi bác Ạh :69:....Mà Đi Dòng Xe này Là CHấp Nhận Tốn Xăng Thôi bác Ạh :D...Đã Là Sở Thích Thì Mình Phải Cố Nhích Thôi bác ợ..:ohmy:
tại e còn đi học , xe k biển gửi trong bãi xe rộng thênh thang biết đâu mà lần
Biết thích là phải chấp nhận cơ mà e thấy nó vô lý lắm cơ, tại sao đầy bình xăng mà chưa đc 100km đã báo hết xăng rồi (trong khi bình 6l, hao xang tiêu chuẩn là 4l) e thử đi cả nhanh lẫn chậm, mà vẫn k hiểu tại sao lại thế
bác biết giải thích hộ e cái

darkmanhvn

Xe tải
Biết thích là phải chấp nhận cơ mà e thấy nó vô lý lắm cơ, tại sao đầy bình xăng mà chưa đc 100km đã báo hết xăng rồi (trong khi bình 6l, hao xang tiêu chuẩn là 4l) e thử đi cả nhanh lẫn chậm, mà vẫn k hiểu tại sao lại thế
Ăn xăng nhiều vậy bác, gần bằng con VIOS của em chạy đường trường ah, thôi bù lại đi đã sướng bác ạ

0902181616

Xe tải
không pải bình xăng nó 6 lít đâu cụ ah.bình xe này xấp xỉ 8,4lit đấy(em hỏi cụ Ju bên yviet và trực tiếp em check rùi,chắc chắn đấy,em đổ 120k mới gần đầy thui,đầy phải 140k)thời gian đầu cứ tầm gần 6lit/100km,thay dầu lần đầu rùi chỉnh lại 1 chút,xe ăn tầm 5l/100km(bây giờ thì không chỉnh được nữa,em hỏi mọi người,ai cũng bảo tầm 5l trong thành phố:77:)

BuBerry-Brit

Xe buýt
không pải bình xăng nó 6 lít đâu cụ ah.bình xe này xấp xỉ 8,4lit đấy(em hỏi cụ Ju bên yviet và trực tiếp em check rùi,chắc chắn đấy,em đổ 120k mới gần đầy thui,đầy phải 140k)thời gian đầu cứ tầm gần 6lit/100km,thay dầu lần đầu rùi chỉnh lại 1 chút,xe ăn tầm 5l/100km(bây giờ thì không chỉnh được nữa,em hỏi mọi người,ai cũng bảo tầm 5l trong thành phố:77:)
:))...EM Thề Cả Cụ là xe EM Nó NHư Này ....Em Đổ 70k là Người Ta bảo Là Đầy Tràn Bình Rồi Mà Hôk Hiểu Sao Đồng Hồ Nhìn vào Nó Hôk bao h Lên Đến Vạch Full Cả ....:102:...Bao h Cũng Chỉ Đến Đoạn Gần Gần Đấy Thôi...CÒn 1-2 Vạch Trắng Nữa Mới Full Ạh..??? EM Thắc Mắc Mãi...Có Khi EM Phải lên 51 Lò Đúc Để Hỏi Thôi Ạh :'(

0902181616

Xe tải
:))...EM Thề Cả Cụ là xe EM Nó NHư Này ....Em Đổ 70k là Người Ta bảo Là Đầy Tràn Bình Rồi Mà Hôk Hiểu Sao Đồng Hồ Nhìn vào Nó Hôk bao h Lên Đến Vạch Full Cả ....:102:...Bao h Cũng Chỉ Đến Đoạn Gần Gần Đấy Thôi...CÒn 1-2 Vạch Trắng Nữa Mới Full Ạh..??? EM Thắc Mắc Mãi...Có Khi EM Phải lên 51 Lò Đúc Để Hỏi Thôi Ạh :'(
cụ nói thế thì em Đoàn Dự là do nhân viên đổ xăng thui,xe Lib theo nhận định của mấy cụ đổ xăng là khó đổ nhất vì rất hay bị tràn xăng ra ngoài nhưng trong bình thì chưa đầy do bị đầy vòi bơm xăng(mấy bác bơm xăng bảo em thế)chỉ cần họ dừng bơm lại rùi bơm tiếp sẽ được.tốt nhất không để đổ xăng tự động theo mức tiền vì lúc đố họ cứ để vòi xăng tự bơm,cứ vừa đổ vừa nhìn vào bình xăng là được.nói chung là chú ý 1 tý,xe không bị tràn xăng đâu.:69:

BuBerry-Brit

Xe buýt
cụ nói thế thì em Đoàn Dự là do nhân viên đổ xăng thui,xe Lib theo nhận định của mấy cụ đổ xăng là khó đổ nhất vì rất hay bị tràn xăng ra ngoài nhưng trong bình thì chưa đầy do bị đầy vòi bơm xăng(mấy bác bơm xăng bảo em thế)chỉ cần họ dừng bơm lại rùi bơm tiếp sẽ được.tốt nhất không để đổ xăng tự động theo mức tiền vì lúc đố họ cứ để vòi xăng tự bơm,cứ vừa đổ vừa nhìn vào bình xăng là được.nói chung là chú ý 1 tý,xe không bị tràn xăng đâu.:69:
Àh !!! bây h Thì EM Đã Hiểu Vì Sao lại Thế :))...Mai EM Phải ĐI Đổ lại :6:

nhonu

Xe hơi
thì e đã nói rồi. pi hay bị tràn xăng lắm, chả riêng j lib hic
nếu vừa bơm vửa dửng lại thì kiểu j số tiền cũng k tương ứng với số ăng thực tế (vì có lần e đổ xăng con alt, tháng bán xăng cứ vừa bơm vừa giật giật kết quả là 80k. trong khi bt la 60k :'(:'(:'()
mà li thì k bg bơm đầy đc, trừ khi bác gặp phải cao thủ bơm xăng(cái này thì e thề e hứa e đảm bảo)
e hiến kế này: khi nào ta đi mua xăng, ta mang theo cái can 5l. bơm vao đấy rồi đổ sang xe ta, :)):)):)) vừa kiểm tra đc thàng bán xăng bán có điêu k, vừa đảm bảo kbg bị tràn :)):)):))

nhonu

Xe hơi
thế cái 4l nó ghi trong chỉ tiêu kỹ thuật là lừa đảo ah :mad:

nhonu

Xe hơi
có cụ nào bức xúc như e k?
e đi lấy cái đký xe, nó hẹn 7 ngày, 10 ngày sau e đến lấy(hôm qua) cơ mà, 4 rưỡi mới tới, mụ phù thủy k cho e lấy(lí do hết giờ làm việc) e năn nỉ ỷ ôi mãi cũng k đc vì e đi học thì làm sao mà đến sớm hơn dc (e ấm úc đi vê)
hôm nay, 3h e đến, nó nhìn nhìn tìm tìm 1 lúc, bảo là chưa có , bảo e đi về cuối tháng đến lấy
E thề e ức chế nổ ng :mad::mad::mad:
mịe... bg la thế kỷ nào rồi mà còn làm ăn kiểu ntn hic

Mr.KangSi

Xe máy
có cụ nào bức xúc như e k?
e đi lấy cái đký xe, nó hẹn 7 ngày, 10 ngày sau e đến lấy(hôm qua) cơ mà, 4 rưỡi mới tới, mụ phù thủy k cho e lấy(lí do hết giờ làm việc) e năn nỉ ỷ ôi mãi cũng k đc vì e đi học thì làm sao mà đến sớm hơn dc (e ấm úc đi vê)
hôm nay, 3h e đến, nó nhìn nhìn tìm tìm 1 lúc, bảo là chưa có , bảo e đi về cuối tháng đến lấy
E thề e ức chế nổ ng :mad::mad::mad:
mịe... bg la thế kỷ nào rồi mà còn làm ăn kiểu ntn hic
Đùa e nói hơi bậy các cụ bỏ quá:mad: :"làm ăn láo àh,vả vỡ mẹ mồm nó đê " >_<