Liberty Club

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
:21:Ng nhà mà vẫn bị giam xe ah, ông chú mình còn ký biên bản, nó vác xe về bãi rồi mà còn hôm sau đến lấy xe về ngay cơ chứ.
Mà cũng lạ, đi xe ko mũ xxx bắt lại còn bật hay thật. :77::77::77:

VX_180

Xe buýt
Bác nói thế nào chứ ,người nhà mà vẫn giam xe a!!!!!!!!!!!! cùng lắm là mời bác ra quán mời đôi vại cho nó mát bỏ qua anh em nóng tính chứ ,.phải không các cụ :)):)):))

BuBerry-Brit

Xe buýt
có người nhà gì mà 15 ngày mới được tha xe, bốc phét lắm cu ơi.
Em Thề !!! bác EM là Đội Trưởng Đội 2 Nhé !!! Ông ý bảo EM rõ Ràng là Xe Đã lập Biên bản !!! Gửi Lên Phòng Rồi thì Đã Được Lưu Hoàn Toàn vào Máy Tính rồi Ạh (y)...Xe Bị Phạt 30 Hôm thì Ít Nhất Phải Để 1/2 Thời Gian ông ý Mới lấy Ra ĐƯợc cho Em !!! Vì Thanh Tra Giao Thông Kiểm Tra Xe Vi phạm Thường Xuyên Ạh :77:...Nếu Các bác Hôk tin em có Thể Mời Các bác Cùng Ông bác EM đi Uống Bia Để Thỉnh Giáo Những Cái Hiểu Biết Của Các Bác ạh(b) Các bác Hôk phải Người Trong Ngành nên Các bác Nghĩ Mọi Việc Nó ĐƠn Giản Quá :))..mà Cái Chính là Lúc Bị Bắt EM Gọi Ông ý lại Tắt máy chứ Hôk thì con lâu mới ra nông Nỗi này ...Em Thề EM Hứa Em Đảm bảo Ạh

Chỉnh sửa cuối:

BuBerry-Brit

Xe buýt
:21:Ng nhà mà vẫn bị giam xe ah, ông chú mình còn ký biên bản, nó vác xe về bãi rồi mà còn hôm sau đến lấy xe về ngay cơ chứ.
Mà cũng lạ, đi xe ko mũ xxx bắt lại còn bật hay thật. :77::77::77:
Bây h EM Hỏi bác Nó bắt Xe bác Mà Nó Văng tục Cả bác RỒi Cứ Mày Mày tao tao.!!! Đưa Giấy Tờ Cho Nó xem Nó Cầm Trả lại hôk thèm Xem rồi Cứ Ghi vào Biên bản là bác Thiếu Cái này Cái Kia !!! Liệu bác Có Muốn Sút vào mặt Nó hôk Ạh :mad::mad::mad:

0902181616

Xe tải
Bây h EM Hỏi bác Nó bắt Xe bác Mà Nó Văng tục Cả bác RỒi Cứ Mày Mày tao tao.!!! Đưa Giấy Tờ Cho Nó xem Nó Cầm Trả lại hôk thèm Xem rồi Cứ Ghi vào Biên bản là bác Thiếu Cái này Cái Kia !!! Liệu bác Có Muốn Sút vào mặt Nó hôk Ạh :mad::mad::mad:
hjx.thế cụ chưa biết rùi,dù quen gì thì quen,để nó lập biên bản là mệt lắm,biên bản số,muốn hủy phải thông qua nhiều ông lắm,nói thật là các sếp ngại nhờ hủy biên bản nên để 15 ngày rùi lấy ra,chứ nếu cố gắng hết sức thì vẫn lấy được.đấy là lý do con các sếp to thật là to vẫn lấy ra bình thường dù có biên bản,chứ anh em ta có quen biết 1 chút thì các bác ý vẫn không muốn giúp vì quá lằng nhằng,với lại cũng ngại sau này sẽ bị nhờ vả nhiều nên toàn để 15 ngày rùi lấy.không biết các cụ hiểu ý em không,nói cụ thể ra thì khó lắm..hjhj...nhà em nhiều người trong ngành nên cũng biết ít ít.nói cho cùng,nếu bị xxx hỏi thăm,xác định không chạy được thì dừng lại luôn,nói nhỏ nhẹ,đưa tiền hoặc gọi điện là xong,đừng manh động với xxx làm gì vì bây giờ trong đội ngũ đó nhiều con ông cháu cha lắm,họ chẳng nể nang gì đâu.bây giờ có nhiều vị đưa con em vào đó để vài năm nữa chạy chọt lên mà không phải qua trường lớp chính quy mà.nếu các cụ để ý sẽ thấy khoảng 1 năm gần đây,lực lượng xxx nhiều hơn hẳn vì con đường vòng này thông thoáng hơn xưa.(tất cả những điều trên mong các cụ để nguyên trên diễn đàn và anh em mình biết thui nhé,mong các cụ hiểu cho em khi nói những điều này và cũng đừng tranh luận đúng sai với em làm gì,tất cả chỉ là những điều để anh em ta biết và tham khảo thêm thui):69:

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
:77::77::77: Chủ yếu là bác sai nên nó mới bắt chứ nếu bác đội mũ cho tiền nó chả dám bắt, e không ủng hộ xxx văng tục nhưng e cũng không ủng hộ ng đi xe không đội mũ.

BuBerry-Brit

Xe buýt
:77::77::77: Chủ yếu là bác sai nên nó mới bắt chứ nếu bác đội mũ cho tiền nó chả dám bắt, e không ủng hộ xxx văng tục nhưng e cũng không ủng hộ ng đi xe không đội mũ.
Nói Như bác thì Nói làm Gì Ạh !!! EM Biết không Đội Mũ là Sai Nhưng Cái Thái Độ Với Dân thế Là Không ĐƯợc 1 Chút nào :mad:....

VX_180

Xe buýt
Thôi các bác bớt bức xúc a. A em mình mà là trong ngành chẳng may sáng ra bị vợ càu nhàu hoặc mấy chú đánh võng chêu ngươi không làm gì được đến lúc vớ được một chú thì chả không xả bức xúc mới lạ. Thôi thông cảm các bác a.dàn hoà, :)):)):))ai chả có lúc thế các bác thấy thế nào a.(b)

nhonu

Xe hơi
uhm đúng đấy, e cũng bức xúc, tuy là mình sai nhưng thái độ của họ tử tế a e còn vui vẻ nộp tiền, chứ cứ ra vể ta đây thì chả muốn đập cho vào mặt
cv của họ là bảo vệ ND chứ đâu phải là chửi dân

ha trang

Xe máy
Em Thề !!! bác EM là Đội Trưởng Đội 2 Nhé !!! Ông ý bảo EM rõ Ràng là Xe Đã lập Biên bản !!! Gửi Lên Phòng Rồi thì Đã Được Lưu Hoàn Toàn vào Máy Tính rồi Ạh (y)...Xe Bị Phạt 30 Hôm thì Ít Nhất Phải Để 1/2 Thời Gian ông ý Mới lấy Ra ĐƯợc cho Em !!! Vì Thanh Tra Giao Thông Kiểm Tra Xe Vi phạm Thường Xuyên Ạh :77:...Nếu Các bác Hôk tin em có Thể Mời Các bác Cùng Ông bác EM đi Uống Bia Để Thỉnh Giáo Những Cái Hiểu Biết Của Các Bác ạh(b) Các bác Hôk phải Người Trong Ngành nên Các bác Nghĩ Mọi Việc Nó ĐƠn Giản Quá :))..mà Cái Chính là Lúc Bị Bắt EM Gọi Ông ý lại Tắt máy chứ Hôk thì con lâu mới ra nông Nỗi này ...Em Thề EM Hứa Em Đảm bảo Ạh
He...he... Bác của cụ là Đội trưởng Đội 2 không khéo mình họ hàng ấy nhẩy :P

BuBerry-Brit

Xe buýt
Chỉnh sửa cuối:

Agogo1

Đi bộ
Cho em đi off với ạ, Lib không biển :D

Sagi_hvt

Đi bộ
Lần đầu tham gia mà iem máu Ọp quá, chả nhĩe lại phi trộm em Lib của mẹ già ở quê xuống ọp với các cậu các mợ :">

Sagi_hvt

Đi bộ

Cún nhà cháu cũng màu xanh đen dư lày. Quê ở 28 (l)

.

Mr.QuangAnh

Xe điện
Website
www.facebook.com
E trân trọng mời các cụ ghé qua thớt của hội Piaggio chúng em ạ (b) http://otofun.net/showthread.php?t=121154

E mong gộp 2 hội mình lại cho đông vui,nhiều Mem,cùng chia sẻ kinh nghiệm với nhau về Piaggio nói chung và dòng Liberty nói riêng ạ.

Em xin mời cụ chủ thớt có ý kiến,các cụ có thể qua đăng kí tại thớt e vừa nêu trên ạ.Nhiệt liệt chào đón tất cả các cụ qua ngôi nhà mới,chung vui cùng Piaggio Club OtoFun ạ (b)(b)(b)

khoatgiarutgon

Xe tải
Khoatgiarutgon chân thành xin lỗi cùng các bạn có dự off và không dự off ngày 24/10 vừa rồi. Do nhà mình có việc đột xuất, và cũng ko tìm cách nào online báo cho các mem biết đc. Vô cùng cáo lỗi.:77:
@All: Nếu các kụ + mợ có quan tâm tới thiện ý của kụ Quang Anh để tham gia thớt Piagion thì em cũng nhiệt liệt ủng hộ ạ.(b)(b)(b)

BuBerry-Brit

Xe buýt
Khoatgiarutgon chân thành xin lỗi cùng các bạn có dự off và không dự off ngày 24/10 vừa rồi. Do nhà mình có việc đột xuất, và cũng ko tìm cách nào online báo cho các mem biết đc. Vô cùng cáo lỗi.:77:
@All: Nếu các kụ + mợ có quan tâm tới thiện ý của kụ Quang Anh để tham gia thớt Piagion thì em cũng nhiệt liệt ủng hộ ạ.(b)(b)(b)
24 Vừa rồi Cóa off Ẹp Gì Đâu ạh..>!!! E Gọi cho Anh 29X mà ANh ý Bảo là CHả có Ai Nói Gì Việc off Cả *-)...Sao bây h Chị lại bảo off Ngày 24 ??? Thế là Thế Nào Ạh :ohmy:

Piaggio Junior

Xe điện
Các bác nhận lời đi CLB Vespa đi a. hôm đó em đến tặng quà các bác nhé .mong các bác bớt chút thời gian (b)(b)(b)

fuah

Xe tải
ơ, thế là hội Lib tịt ngòi rồi ạ? Cháu đang đọc để time hiểu rồi múc, thế mà cac cụ lại bỏ bom cháu. Lên nào!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!