LIBERTY CLUB 2K12- XE & ĐAM MÊ ^^ em nhờ Mod mấy hôm

olala9x

Xe tải
Để mai e ra rủ thêm con bạn đi .hihi.
Bác Hoàng ơi.Bọc yên ở đâu nhỉ ? ( e ở Gia Lâm )
Mới cả dán cái đen đen thành hết màu trắng thì dán ở đâu ? CHỗ e tìm suốt mà ko có quán nào làm đc.Bọc yên cũgg ko đc .Chán kinh.

PhanAnhQuan88

Xe buýt
Nhưng xe cụ còn dán này dán nọ rùi :-<
Xe cháu còn quá nguyên bản ý chứ.
Định bọc cái yên màu nâu.Đi hỏi bao chỗ ko có.Chán.Còn định đem dán,mấy quán nó dán ko ăn.Thế cụ dán cái giấy đó là giấy gì thế ?
Giấy gì ạ ?
Thôi hôm nào em dẫn bác đi dán nhé ? Quán quen mờ........
Xe bác zin thì có sao đâu chứ ? Độ tùm lum chỉ là nhất thời thôi , chứ nó ko mốt mãi được . Bác nhớ ngày xưa ko ? , khiếp ... đua nhau dán hoa hoét lên xe máy , giờ hết mốt rồi , nhìn quê 1 cục.
Cái xe của em , ban đầu cũng dán tùm lum nhiều thứ lắm , dán nhiều thấy trướng , phải bóc ra bớt đấy , phí phạm mất đống tiền.
Cứ đứng núi này , trông núi nọ thế thôi : ko có gì thì muốn dán , dán vào nhiều quá lại trông quê quê , muốn bóc ra bớt.
Nói chung là trang trí tý cho nó phong cách thôi , chứ cái gì mà quá đà quá , nó phản tác dụng đấy .
Em chỉ ao ước cải thiện được dáng của cái xe Việt lên Li Nhập thôi .
Chứ xe Việt mà cứ để lùn lùn , ngắn ngắn thế , nhìn lon ta lon ton , xấu lắm . Hic...
Mà đã độ thì độ Full cơ , ko thì thôi . ( Em ko thích cái kiểu chỉ thay mỗi yên , tay xách với ốp bô ... mà ko thay vành , nâng thụt , nối chân chống ...v.v...)

PhanAnhQuan88

Xe buýt
Để mai e ra rủ thêm con bạn đi .hihi.
Bác Hoàng ơi.Bọc yên ở đâu nhỉ ? ( e ở Gia Lâm )
Mới cả dán cái đen đen thành hết màu trắng thì dán ở đâu ? CHỗ e tìm suốt mà ko có quán nào làm đc.Bọc yên cũgg ko đc .Chán kinh.
Hôm này bác đi off ko ? Em từ BN qua , em rủ ?

olala9x

Xe tải
HIx.e chưa có đk thay hết ợ :( ( đag là sv cụ ợ )
Bọc quả yên thì nhui.Em thích bọc màu nâu , dán tay xách đen.Dán hết phần chỗ cốp trước thành trắng hết thì liệu hết nhui :P

olala9x

Xe tải
Mà theo e bác Hoàng để chủ nhật là đẹp nhất đó ợ :D

PhanAnhQuan88

Xe buýt
HIx.e chưa có đk thay hết ợ :( ( đag là sv cụ ợ )
Bọc quả yên thì nhui.Em thích bọc màu nâu , dán tay xách đen.Dán hết phần chỗ cốp trước thành trắng hết thì liệu hết nhui :P
Nâu có nhiều loại nâu . Như của em là 200k . Tay xách dán carbon đen mất 40k.
Dán giấy sần cốp trước mất 15k + 5k /3 cái sọc cờ Ý + 10k cái hình Lamboghini
Dán nẹp trước , sau carbon ( 4 cái ): 60k
Dán ốp pô cacbon đỏ : 20k+ 5k cái hình lamboghini nhỏ
Dán chỉ dạ quang viền bánh xe : 85k
Dán viền Sport dạ quang chạy dọc xe : 130k/ bộ ( nhưng em ko dán đằng trước )
Dán 3 sọc đen ở chắn bùn bánh trước : 5k
Riêng dán đen 2 cái xi nhan đèn sau , mất 50k ( nó bảo loại này xịn , của ô tô , đen kít , nhưng khi bật xi nhan vẫn nhìn thấy nhé. Không phải loại mờ , đốm đốm nhiều tiệm hay dán đâu nhé )

Mà bác chú ý nhé : có loại carbon ghẻ lắm ý , 1 thời gian là nó giòn , gãy hết . Dán carbon xịn xịn 1 tý thì nó lâu hỏng .( Tất nhiên làm gì có hàng xịn thật , chỉ là giấy dán carbon thôi , nhưng chọn loại tốt ý )

olala9x

Xe tải
Nâu có nhiều loại nâu . Như của em là 200k . Tay xách dán carbon đen mất 40k.
Dán giấy sần cốp trước mất 15k + 5k /3 cái sọc cờ Ý + 10k cái hình Lamboghini
Dán nẹp trước , sau carbon ( 4 cái ): 60k
Dán ốp pô cacbon đỏ : 20k+ 5k cái hình lamboghini nhỏ
Dán chỉ dạ quang viền bánh xe : 85k
Dán viền Sport dạ quang chạy dọc xe : 130k/ bộ ( nhưng em ko dán đằng trước )
Dán 3 sọc đen ở chắn bùn bánh trước : 5k
Riêng dán đen 2 cái xi nhan đèn sau , mất 50k ( nó bảo loại này xịn , của ô tô , đen kít , nhưng khi bật xi nhan vẫn nhìn thấy nhé. Không phải loại mờ , đốm đốm nhiều tiệm hay dán đâu nhé )

Mà bác chú ý nhé : có loại carbon ghẻ lắm ý , 1 thời gian là nó giòn , gãy hết . Dán carbon xịn xịn 1 tý thì nó lâu hỏng .( Tất nhiên làm gì có hàng xịn thật , chỉ là giấy dán carbon thôi , nhưng chọn loại tốt ý )
TKS cụ cho e cái giá quá chi tiết :D
Kính cụ 1 ly :P

olala9x

Xe tải
E đang tính dán hết xe sag màu trắng :D

sanxeko

Xe tải
Website
fb.com
CN hay T7 đều được vì mình không phải đi làm , qtrong là a hoàng định cho mọi người đi đâu và làm gì :))

PhanAnhQuan88

Xe buýt
E đang tính dán hết xe sag màu trắng :D
Ủa , vậy xe bác nguyên bản là màu gì ạ ?
Cá nhân em nhận thấy như thế này : Xe Nhập thì hầu như màu nào cũng đẹp vì dáng xe vốn nó đã đẹp rồi ( giống như gái xinh , chân dài , da trắng , mặc quần áo gì chả đẹp .)
Thế còn xe Việt : Bản thân nó khá lùn và nhỏ , thế nên lúc mua xe em chọn màu trắng để đánh lừa thị giác , trông xe nó to hơn . Chứ các bác mua xe thẫm màu thì xe trông càng tí hon ( Giống như người béo thì nên mặc đồ thẫm , gày thì nên mặc quần áo sáng màu ý ). Hơn nữa , cá nhân em lại khá là to béo , nếu cưỡi lên cái xe nhỏ thì trông thật kì cục. ( Chỉ ước ao 1 ngày có tiền độ Full lên Nhập )
Việc dán xe thì em rất hạn chế , em chỉ dán trang trí vậy thôi , chứ ko dán linon lên xe ( vì web Piaggio khuyến cáo như vậy , hơn nữa , nhất là xe em màu trắng)
Nhưng ko dán linon , thi thoảng mấy cái dán trang trí nó cũng bị bong bong ra ( lại táy máy lấy băng dính 2 mặt dán vào . hí hí ...)
Bác có dán xe thì dán loại 3 lớp nhé ( trông như sơn ý ) , giá tầm 900k-1tr2. Mà dán xanh bộ đội hay đỏ chót ý . Mà đổi màu xe thì cứ xác định , nếu bị công an bắt , sẽ bị phạt nhé.
Bọc cái yên xe thì nhìn đẹp vậy thôi , nhưng mà ngồi căng cứng và đau mông lắm ý ...
Khổ nỗi cái yên nguyên bản thì rất chi là bám bụi . Haizzzzz.... thôi tùy bác.

olala9x

Xe tải
Xe em nguyên bản màu trắng.E dán hết tất cả sang trắng :D
Ko cho còn cái gì màu đen nữa ý.đc ko nhỉ cụ :D

Chỉnh sửa cuối:

PhanAnhQuan88

Xe buýt
CN hay T7 đều được vì mình không phải đi làm , qtrong là a hoàng định cho mọi người đi đâu và làm gì :))
Chẹp ... cứ nghĩ đến cảnh được ngắm nhìn 1 rừng xe Li và show hình với mấy cái xe đẹp đẹp , về tung lên face cho bạn bè nó lác mắt , oai 1 tý là em thấy vui lém lém ồi ................:D

liberty.090.17

Xe buýt
1 Nơi nào đó ....lung linh.... và.. huyển ảo
Cá nhân em nhận thấy như thế này : Xe Nhập thì hầu như màu nào cũng đẹp vì dáng xe vốn nó đã đẹp rồi ( giống như gái xinh , chân dài , da trắng , mặc quần áo gì chả đẹp .)
Thế còn xe Việt : Bản thân nó khá lùn và nhỏ , thế nên lúc mua xe em chọn màu trắng để đánh lừa thị giác , trông xe nó to hơn . Chứ các bác mua xe thẫm màu thì xe trông càng tí hon ( Giống như người béo thì nên mặc đồ thẫm , gày thì nên mặc quần áo sáng màu ý ). Hơn nữa , cá nhân em lại khá là to béo , nếu cưỡi lên cái xe nhỏ thì trông thật kì cục. ( Chỉ ước ao 1 ngày có tiền độ Full lên Nhập )
Việc dán xe thì em rất hạn chế , em chỉ dán trang trí vậy thôi , chứ ko dán linon lên xe ( vì web Piaggio khuyến cáo như vậy , hơn nữa , nhất là xe em màu trắng)
Nhưng ko dán linon , thi thoảng mấy cái dán trang trí nó cũng bị bong bong ra ( lại táy máy lấy băng dính 2 mặt dán vào . hí hí ...)
Bác có dán xe thì dán loại 3 lớp nhé ( trông như sơn ý ) , giá tầm 900k-1tr2. Mà dán xanh bộ đội hay đỏ chót ý . Mà đổi màu xe thì cứ xác định , nếu bị công an bắt , sẽ bị phạt nhé.
Bọc cái yên xe thì nhìn đẹp vậy thôi , nhưng mà ngồi căng cứng và đau mông lắm ý ...
E thấy bác ......... Viết rất ...... Dài . Zzzzzzzz ..... Tưởng giúp bác kia đc gì ............ Mà bác chốt câu thôi tùy bác .......... :))

liberty.090.17

Xe buýt
1 Nơi nào đó ....lung linh.... và.. huyển ảo
Xe em nguyên bản màu trắng.E dán hết tất cả sang trắng :D
Ko cho còn cái gì màu đen nữa ý.đc ko nhỉ cụ :D
E can bác . Bác dán trắng hết là thành Li bạch tạng đấy

Tung_Panda

Xe buýt
dán 3 lớp thân xe có 650k thôi cụ ơi :-j