Liberty 125ie VN vs Honda SH 2012 VN nên chọn ai ?

Trạng thái
Thớt đang đóng

SH150vN

Xe tải
bạn này 1m75 mà tự ti thế. mình có 1m70 thôi mà đi ngon lành, nhìn có thấy bé tẹo nào đâu :D

lehung89

Xe tải
cụ này phán chuẩn này,thanh liên phố thì cứ li vs lx mà táng.con thanh liên thôn thì cứ sh mà phang.:D
quên em còn bổ xung là nó còn phụ thuộc vào nhã quan của tường người.với tầm tiền đấy
ăn chắc mặc bền, chắc cốp thì làm con su hào hay con airblade mà đi
trẻ tuổi, thích thời trang, thanh niên năng động thì làm con vespa hay Lib
ai sở hữu thương hiệu nào là biết ngay tính cách mà. vì 2 dòng xe ở 2 góc trái ngược nhau ;)
chủ đề này sẽ dài mà ko có hồi kết đâu :))

Chỉnh sửa cuối:

Battery_Low

Xe tăng
em nghĩ là Mod nên close topic này lại . so sánh thế này thì quả là ko công bằng đối với những người thích Piaggio là Honda . quanh đi quẩn lại cuối cùng vẫn chỉ là khen khen chê chê của nhau thôi . mỗi người một sở thích , mỗi người có một quan điểm . cứ cãi nhau mãi thế này thì chẳng ai là nhất cả , bét hết :))

longchan

Xe máy
mouth của cụ chắc như mouth của em nên cụ biết rõ thế..chắc vừa mua su hào 2012 à..kinh đới 8->
Vừa bán 2k8 mua 2k12 có sao ko cụ.
Chắc mới mua S hả , đi S thì cụ ngậm mouth lại nhá ko các em chạy mất dép ;))

longchan

Xe máy
em nghĩ là Mod nên close topic này lại . so sánh thế này thì quả là ko công bằng đối với những người thích Piaggio là Honda . quanh đi quẩn lại cuối cùng vẫn chỉ là khen khen chê chê của nhau thôi . mỗi người một sở thích , mỗi người có một quan điểm . cứ cãi nhau mãi thế này thì chẳng ai là nhất cả , bét hết :))
Cứ để cho vui cụ . Em chỉ chửi nhau với mấy ông bốc cứ tê ném vào hội nghị thôi . Chả cm được câu nào về kt, tử tế , cứ bốc cứ t ném mà không thấy kinh sợ :))

Trạng thái
Thớt đang đóng