Li i.e đã thay thụt trước + vành trước + lốp trước + lốp sau + yên + tay xách đây ạ !

loctai999

Xe máy
các bác ơi chính xác thì thay lốp sau theo thông số kĩ thuật nào ạ ? 110/80/14 đúng ko ạ , thay vào nó cao hơn được bao nhiêu ạ, nếu em ko thay thụt thì có thay đc vành với lốp trước ko ạ
vẫn thay được mà nhưng cái lốp nó sát với cái chắn bùn trước

litt

Xe máy
e để ý thấy kái chắn bùn li ie dài hơn li nhập một ít. hay là tại giảm sóc sau li nhập dài hơn nên nhìn cao hơn?????????

leboy2

Xe máy
hihi,e thấy nâng thụt hay hơn,có 4 l,vừa đỡ tốn hơn 5 củ mà nhìn hình như cũng không khác mấy so vs thụt nhập thì phải

leboy2

Xe máy
chuẩn luôn,thay full đồ + nâng thụt thì cũng chỉ ngồi cao lên thôi, chứ cái cụm đèn pha nó ko vểnh lên được,đã so sánh xe anh cả xe nhập của kubanh để cạnh rồi,mặc dù ngồi có khi xe ku banh thấp hơn cả xe anh,nhưng nhìn tổng thể từ trước cái đầu nó vẫn ngẩng và đẹp hơn. :(
chiều dài của hai xe là bằng nhau hả a?sao e thấy hình như xe nhập dài hơn thì phải?:-??

titmit_tit

Xe buýt
Mường Tè - Việt Nam - Trái Đất - Hệ Mặt Trời
cụ nào nhiều kinh cho em hỏi, em thay vành 16, lốp trước mà không nâng thụt hay thay thụt trước thì có ảnh hưởng gì không, liệu có ổn không, và thay vành và lốp trước thì chiều cao sẽ lên thêm đc mấy cm nữa ợ? em xin vodka nhiệt tình ạ

Chỉnh sửa cuối:

httd102108

Xe tải
cụ nào nhiều kinh cho em hỏi, em thay vành 16, lốp trước mà không nâng thụt hay thay thụt trước thì có ảnh hưởng gì không, liệu có ổn không, và thay vành và lốp trước thì chiều cao sẽ lên thêm đc mấy cm nữa ợ? em xin vodka nhiệt tình ạ
thay vành và lốp mà ko nâng hay thay thụt thì xấu lắm...nó nhủi nhủi đầu sao đó...thay vành và lốp chỉ cao đc 3/2 = 1,5cm thui

loctai888

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.facebook.com
lôi lại cái thớt bị lãng quên.............

lhxndd

Xe buýt
Mình thấy xe nguyên bản đẹp long lanh hơn xe sau khi bạn thay đủ thứ vào! Mình nói thật đấy! Pi thiết kế i.e này chuẩn thật, đã chỉnh đi những chi tiết không hợp lý, vậy mà bạn lại làm lại giống xe Ý nhập, làm mất đi những điều hợp lý trong thiết kế chuẩn hơn của Pi dành cho Liberty 125 ie!

Nói thêm, đèn xe Liberty Việt đã như vậy, bạn nào nâng thụt lên, thay vành trước cho cao lên, thì đèn xe nó sẽ cuối xuống là tất nhiên, dẫn đến không đẹp tự nhiên, thậm chí là kỳ khôi.

Chỉnh sửa cuối:

Dương Phong

Xe tải
Mình thấy xe nguyên bản đẹp long lanh hơn xe sau khi bạn thay đủ thứ vào! Mình nói thật đấy! Pi thiết kế i.e này chuẩn thật, đã chỉnh đi những chi tiết không hợp lý, vậy mà bạn lại làm lại giống xe Ý nhập, làm mất đi những điều hợp lý trong thiết kế chuẩn hơn của Pi dành cho Liberty 125 ie!

Nói thêm, đèn xe Liberty Việt đã như vậy, bạn nào nâng thụt lên, thay vành trước cho cao lên, thì đèn xe nó sẽ cuối xuống là tất nhiên, dẫn đến không đẹp tự nhiên, thậm chí là kỳ khôi.
Theo ý e thì chỉ nên thay yên+tx+ ốp bô thôi,nói 1 cách công bằng thì nhìn tx việt xấu,nhìn cái xe nó cụt lủn y như con chó phóc :(,giá như Pi thiết kế tx kiểu dáng khác nhìn xe nó thanh thoát hơn thì ko có gì fải chê :)

Lavender_li

Xe tăng

8-}KO đỡ được...95% người đc hỏi công nhận thay yên và tay xách nhập nhìn đẹp và yêu hơn....may mà kụ này nằm trong số 5% còn lại thôi !!!=))

loctai888

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.facebook.com
8-}KO đỡ được...95% người đc hỏi công nhận thay yên và tay xách nhập nhìn đẹp và yêu hơn....may mà kụ này nằm trong số 5% còn lại thôi !!!=))
5% thì còn nhiều quá em nghĩ chỉ 1% cụ ý nằm trong số đấy,đến thầy U em chả mấy khi quan tâm về xe,em hỏi cái tay xách nào đẹp hơn còn bảo tay xách nhập,mà trong khi đó chả biết đâu là nhập đâu là việt.
chiều dài của hai xe là bằng nhau hả a?sao e thấy hình như xe nhập dài hơn thì phải?:-??
xe nhập hầu như chi tiết nào cũng dài và to hơn 1 chút,vì nó thiết kế cho dân châu âu đi mà

Whyworry

Xe máy
chuẩn này........sag nay mới mua cái ốp bô hihi mới tinh 700k may quá tự nhiên lang thang trên mạng thấy chỗ này chuyên bán đồ piaggio ạ :"> cái yên và tx ở đó là 5t7, giá cg ngang ngửa bên ngoài thui nhưng cái ốp bô rẻ hơn tí.
mẹ cái bọn fo huế, mình ngại đinh ra đó ( gần nhà mà ) hỏi bao nhiểu bảo 1t2, mình có ngu éo đâu. :-<
Bác mua ốp bô ở đâu 700k chỉ e với

lhxndd

Xe buýt
Có thể sau này mình cũng sẽ thuộc về số 95% còn lại thôi, bây giờ dần dần thấy cái tay xách nhập nhìn đẹp thật! =P~
Nhưng điều đó không có nghĩa là tay xách Lib Việt không đẹp nhé!

Chỉnh sửa cuối:

Kenlikev3

Xe đạp
các bác ơi chính xác thì thay lốp sau theo thông số kĩ thuật nào ạ ? 110/80/14 đúng ko ạ , thay vào nó cao hơn được bao nhiêu ạ, nếu em ko thay thụt thì có thay đc vành với lốp trước ko ạ
lốp sau 120/80/14,mình thấy vậy.