[Funland] Tổng hợp thông tin về LGBT, chuyển giới, đồng tính luyến ái....

Su34

Xe hơi
em ủng hộ nga, tàu riêng cái này phải diệt, còn đội hồi thì đố dám vác cờ 7 màu ra đấy, tự nhiên chỉ có giống đực và giống cái, cứ sống bình thường thì ai kì thị ai nói gì, tại sao phải phô ra làm gì, xã hội mà toàn cái thổ tả này thì còn gì động lực phát triển nữa, ko sinh con đẻ cái thì duy trì nòi giống kiểu gì, ai bênh cứ bênh nhưng riêng em thì ko đồng ý tổ chức mấy cái trò tây lông lố lăng này, ko kiểm soát tốt thì biến tướng khó lường, chưa kể đội này lại thành 1 lực lượng ko thể đụng tới, lại liên quan tới chính trị, chống phá, cách mạng màu thì coi chừng, tại sao phải tự hào là 7 màu, tự hào vì không bình thường à ??? mấy cái này thật sự là bệnh hoạn, trong khi bọn trẻ hiện tại đã phải tiêu hóa quá nhiều thứ độc hại trên internet rồi lại còn thêm cái thổ tả này nữa, thật sự mệt mỏi, làm ăn chả lo, tự hào cái quần què.

tunglam2806

Xe tăng
Dấm dúi với nhau làm gì cũng được nhưng không nên công khai rầm rộ thế này. Ịt mịe đang lo sốt vó vói ông con thì team này ngày càng manh động.

tank_fun

Xe tăng
Nhóm đồng tính dính HIV nhiều nhất. Bọn này sống buông thả, dễ quan hệ lẫn nhau không đeo bao nên lây nhanh lắm.

Mrphamvn

Xe tăng
phụ nữ bình thường họ chỉ có 1 ngày để tôn vinh
Đàn ông thậm chí còn ko có ngày nào
Và họ cũng ko diễu hành “tự hào”

bọn lgbt thì chúng nó dành hẳn một tháng để tự hào, rồi diễu hành loạn cả lên. Nhìn lố vãi ra

namnabonbon

Xe tải
Trước nữa thì nhà Cháu không biết, nhưng từ những năm 80 thì trước cửa rạp REX, trong các rạp phim ở SG tập trung nhiều lắm !
Bây giờ những chuyện này là bình thường. Ta nên tôn trọng giới tính của họ.
Cần gì phải làm quá lên như vậy mấy anh chị ở giữa? AC là gì tôi k quan tâm , tôi chỉ quan tâm tư cách của AC thôi. Quý báu gì mà ra giữa đường la làng :” tôi là thằng(con) lgbt.”.

haitotbung

Xe tải
tỷ lệ người đồng tính tự nhiên trong xã hội thì đời nào cũng vậy. Nhưng vì số lượng ít, họ có xu hướng lôi kéo, dụ dỗ người thẳng để thêm bạn tình.

Ngoài ra, tỷ lệ hiv của hội này cực cao, khả năng lây lan nhanh do quan hệ qua cửa hậu. Cụ nào bị chúng nó dụ thì xác suất nhiễm bệnh cao hơn nhiều so với quan hệ khác giới.

vì vậy, em không ý kiến gì về người đồng tính, nhưng em phản đối kịch liệt hành vi tuyên truyền, lan truyền, phổ biến, đề cao, cổ vũ đồng tính.

dzoro

Xe điện
Không phải bệnh nhưng có vẻ là có thể lây được. Vấn đề này nhạy cảm! Em chỉ biết sếp cũ của em người Malay, cũng chẳng phải dạng người tốt hay thánh nhân gì nhưng rất sùng đạo, nó cũng phản đối cách truyền bá tư tưởng 6 màu vì là trái quan điểm tôn giáo.

baba77

Xe tăng
em ủng hộ nga, tàu riêng cái này phải diệt, còn đội hồi thì đố dám vác cờ 7 màu ra đấy, tự nhiên chỉ có giống đực và giống cái, cứ sống bình thường thì ai kì thị ai nói gì, tại sao phải phô ra làm gì, xã hội mà toàn cái thổ tả này thì còn gì động lực phát triển nữa, ko sinh con đẻ cái thì duy trì nòi giống kiểu gì, ai bênh cứ bênh nhưng riêng em thì ko đồng ý tổ chức mấy cái trò tây lông lố lăng này, ko kiểm soát tốt thì biến tướng khó lường, chưa kể đội này lại thành 1 lực lượng ko thể đụng tới, lại liên quan tới chính trị, chống phá, cách mạng màu thì coi chừng, tại sao phải tự hào là 7 màu, tự hào vì không bình thường à ??? mấy cái này thật sự là bệnh hoạn, trong khi bọn trẻ hiện tại đã phải tiêu hóa quá nhiều thứ độc hại trên internet rồi lại còn thêm cái thổ tả này nữa, thật sự mệt mỏi, làm ăn chả lo, tự hào cái quần què.
Em cũng đồng ý cụ. Đây là sự thoái hóa giống nòi. Như cái cây không sinh trưởng sẽ lụi tàn. Hiển nhiên khi cổ súy LGBT thì con người sẽ tự hủy đến tuyệt chủng. Thôi thì kcm chúng nó giãy

blacknumbers

Xe tải
Chỉ một số ít là do bẩm sinh.
Còn lại đa phần do bị bệnh và lối sống, bị lôi kéo, a dua, a tòng. Nếu không phải a dua thì lấy đâu ra phong trào bệnh hoạn này!
Mầm mống của bất ổn xã hội cũng từ những phong trào này mà ra.

tuongvt

Xe buýt
E từ năm 18 bước chân vào ngành sự kiện chuyên bị bọn gay gạ gẫm bằng đủ chiêu trò, đến năm 30 tuổi vẫn suyyt bị 1 thằng nó thịt, nên e coi đội này là bệnh hoạn. Nếu nắm quyền trong tay k biết chừng e hành xử như hit le ngày xưa

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Các vị tuy có lệch lạc nhưng cũng chỉ là 1 người như bao người trên trái đất thôi , cứ sống bình thường chả ai kì thị hay phản đối . Đằng này cứ như thể ta là động vật quý hiếm trong sách đỏ cần được bảo tồn . Riết thấy ớn .

Hai Nguyen TB

Xe máy
Không biết mình có lệch lạc không nhưng khi nhìn:
1. 2 gái hôn nhau nhìn rất kích thích
2. Trai gái hôn nhau thì có ít cảm xúc
3. 2 zai hôn nhau thì nhìn rất tởm
Mình là Đàn ông xịn nhé cũng đã từng bị gay sờ chim và ôm nhưng rất ghê

RaptorLake

Xe buýt
Không phân biệt đối xử nhưng cũng không cổ xúy, dành sự ưu đãi hơn với những người khác.

Lệ Cẩm

Xe điện
Em chơi cùng 1 hội LGBT. Em thấy các bạn này thực sự giỏi giang và bản lĩnh, em chẳng kỳ thị gì nhóm này.
Nhưng cô bạn em, cách đây 5 năm, sau khi chơi cùng hội gay được 6-7 năm thì quyết định bỏ Hn về quê sống và làm việc để có người yêu và lấy chồng. Chơi chung hội ấy không ai dám yêu nó. (Đây là chuyện có thật, chẳng phải bịa nhé các cụ).

minhhai985

Xe lăn
Các cụ gọi là hội tám vía :D

Em chơi cùng 1 hội LGBT. Em thấy các bạn này thực sự giỏi giang và bản lĩnh, em chẳng kỳ thị gì nhóm này.
Nhưng cô bạn em, cách đây 5 năm, sau khi chơi cùng hội gay được 6-7 năm thì quyết định bỏ Hn về quê sống và làm việc để có người yêu và lấy chồng. Chơi chung hội ấy không ai dám yêu nó. (Đây là chuyện có thật, chẳng phải bịa nhé các cụ).
Cô bạn, lại chơi chung hội gay, là thế nào vậy mợ?

t12a11g

Xe buýt
bình thường im ỉm mà sống thì ko sao nhưng đây lại còn tuyên truyền, diễu hành ầm ỹ rồi đòi hỏi quyền lợi này nọ nên mới bị ghét, đám này nên nhốt riêng vào 1 đảo nào đấy, tự sinh tự diệt

emdeplam

Xe tăng
Đồng tính ko phải là bệnh, nhưng có khả năng lây.
Hay nói đúng hơn, tiếp xúc nhiều với tụi đồng tính, người dị tính thường có xu hướng tu duy theo lối đồng tính.