Thảo luận Lexus - Một chiếc xe luôn cần có trong bộ sưu tập của các ông bà U45 làm phương án "back up"

mabu44

Xe điện
em U50 đây mà chưa bao giờ trong đầu có ý định Lexus nhá, quá ảo giá tại VN. Mua cái xe để hưởng thụ chứ không phải để không bao giờ hỏng. Bằng chứng là doanh số TOY tại VN gần đây không còn độc tôn như trước nữa rồi, mặc dù là xe có tiếng ít lỗi vặt
Đồng ý quan điểm với cụ. Lexus bền, tốt, offroad ngon thực sự, nhưng giá ở VN thì bị trên trời quá. VN mình có khoản đánh thuế vào dung tích xe, cho nên mọi người mặc nhiên xác định ô tô là 1 tài sản quá lớn, nên đôi khi thần thánh gọi là xe bố của chủ tịch. Chứ 570 ở Mẽo em nghĩ cũng chỉ loanh quanh 100K, so với thu nhập của dân Mẽo thì cũng đâu có gì quá ghê sớm đâu.

Nongdantb

Xe tăng
Em ngót 4 sọi nhưng chắc còn lâu mới có tiền mua sẽ bãi L này.

Ha Kim Tan

Xe tải
Website
bookingad.vn
em U50 đây mà chưa bao giờ trong đầu có ý định Lexus nhá, quá ảo giá tại VN. Mua cái xe để hưởng thụ chứ không phải để không bao giờ hỏng. Bằng chứng là doanh số TOY tại VN gần đây không còn độc tôn như trước nữa rồi, mặc dù là xe có tiếng ít lỗi vặt
1.6 tỷ GX460 2010 thì mua con SUV mới cả đăng ký cụ nhỉ, em cũng mê lắm nhưng ngân sách ít, và thấy xe cũ vẫn hét giá trên mây quá