[Funland] LEVERPOOL

nhtutehy

Xe điện
Website
www.facebook.com
Em đang nói ở thì hiện tại cụ ơi, hơi đâu đi đào bới quá khứ :)).
Mấy ông MU: Póc3, Hĩm, Rùa ni... hiện toàn dạng bố đời, đá bóng thì ít đá nhau thì nhiều, lương lậu thì cứ đòi 10-15 củ/năm trong khi lương anh Lốp có 7 củ thì thách kẹo cũng chả hò hét được chúng nó nhá. Anh Lốp anh ý cũng chẳng có ngu để đâm đầu vào vũng bùn đâu cụ, mặc dù MU mới là đội chèo kéo trước nhá.
Thôi em nói ít chẳng fan MU lại hừng hực lên kaka :))
Em chả hừng hực dù em là fan ManU, em rót cho cụ 1 chén cho cụ hừng hực lên ý! Fan chân chính của ManU là dù ManU xuống bùn thì mình cũng buồn theo nhưng đội khác đá hay thì mình vẫn vui vẻ theo dõi chứ cụ !:))mà cụ nói chuẩn em cũng đâu có phản đối .

Beu 4x4

Xe điện
Em đang nói ở thì hiện tại cụ ơi, hơi đâu đi đào bới quá khứ :)).
Mấy ông MU: Póc3, Hĩm, Rùa ni... hiện toàn dạng bố đời, đá bóng thì ít đá nhau thì nhiều, lương lậu thì cứ đòi 10-15 củ/năm trong khi lương anh Lốp có 7 củ thì thách kẹo cũng chả hò hét được chúng nó nhá. Anh Lốp anh ý cũng chẳng có ngu để đâm đầu vào vũng bùn đâu cụ, mặc dù MU mới là đội chèo kéo trước nhá.
Thôi em nói ít chẳng fan MU lại hừng hực lên kaka :))
Về nhà thôi cụ ơi.
Thớt mang từ quán cf về, phan truyền thống phan phong trào chưa biết ai thế nào chém tốn pin lắm.

IP man

Xe lăn
Em chả hừng hực dù em là fan ManU, em rót cho cụ 1 chén cho cụ hừng hực lên ý! Fan chân chính của ManU là dù ManU xuống bùn thì mình cũng buồn theo nhưng đội khác đá hay thì mình vẫn vui vẻ theo dõi chứ cụ !:))mà cụ nói chuẩn em cũng đâu có phản đối .
Hehe, em nợ rượu cụ vì hôm nay mời hết quota mất rồi.

Dempsey

Xe tải
năm ngoái khi klopp mới về đã giúp liver lọt vào đến 2 trận chung kết, mặc dù chưa thành công nhưng năm nay đã chứng minh điều đó, lỗi đá đẹp mắt, huỷ diệt đối thủ, pressing toàn sân, lối đá tập thể, bất cứ cầu thủ nào cũng có thể ghi bàn, không phụ thuộc quá vào một người nào. Đó là sự đoàn kết của tập thể, lối đá đoàn kết này năm nay liver có đến 99% cơ hội vô địch.
Giống simeone à cụ

Dempsey

Xe tải
Em fan MU nên chưa bao h thích Liverpool nhưng mùa giải này cũng hi vọng là Liverpool sẽ vô địch. Xem cái cách chơi bóng của Liv mùa này mang lại cảm giác giống như xem MU những năm 90.
Cụ giống y cháu.

Dempsey

Xe tải
Thế người ta mới bảo bọn fan Loser là bọn ăn mày dĩ vãng, từ khi ngoại hạng anh thành lập tới giờ chưa 1 lần sờ vào cúp nó thế nào.
Ai đời ghét Mu tới nỗi cố tình chuyền bóng vào chân Drogba ghi bàn, để cuối mùa Chelsea vô địch còn hơn là Mu vô địch, ai ngờ quả báo.
CÓ nhớ câu chuyện về cái băng rôn trên sân Anfield ko, MU giờ nó có hẳn 20 chức vô địch giải Anh rồi đấy.
Hô hô, đúng là fan cuồng MU đây rồi. Người ta theo dõi bóng đá để thưởng thức cái vẻ đẹp của nó. Làm sao mà đụng vào MU cứ như là đụng vào mả tổ để mà cụ cứ nhẩy chồm chồm lên thế.
Bảo sao chúng nó ghét MU thế, cơ bản là ghét đám fan thôi.
Thôi cụ cứ ôm lấy cái MU của cụ đi nhá, chả ai dây :)). Bao giờ sưu tập đủ 5 cái cúp C1 vớ vẩn thì quay lại nói chuyện tiếp nhá...
2 cụ này làm gì măng thẳng quá vậy. Em vodka cho 2 cụ giải hòa nhé. Ai lại đi cãi nhau vì mấy cái này. chỉ tranh luận thôi chứ :D

Dempsey

Xe tải
Đấy mới cách sử lý tình huống hay của 1 Fan MU chân chính. EM vodka cho cụ. em fan Mu

Man Utd

Xe buýt
Thôi em về, em sợ nhất gặp phan "vô đối" thì khó nói chuyện :)
Cái từ " vô đối " này mới có khoảng 7-8 năm trở lại đây sau cúp c1 2008 do những fan trẻ tuổi, trẻ trâu đặt cho. Còn những người xem bóng lâu chả ai gọi như vậy cả :)