[Funland] Lên ọp toàn chém gió bốc phét giết thời gian???

thichrauxanh

Xe điện
Thứ tự ngoài đời: Vợ->con->chó-> các cụ ọp phờ. Vầy ko vào đây chém, chém ở nhà vợ nó lại chả vả cho toè hết mỏ =((

Cụ có giỏi thử chửi Đ, chê CP, mạt sát lãnh tụ xem có được vinh danh và ghi sổ nợ không?
Em thì chém gió là sướng rồi, ơn Đ, ơn CP, nể phục lãnh tụ, cơm ăn 3 bữa, quần áo mặc cả ngày =))

Cụ có giỏi thử chửi Đ, chê CP, mạt sát lãnh tụ xem có được vinh danh và ghi sổ nợ không?
Em thì chém gió là sướng rồi, ơn Đ, ơn CP, nể phục lãnh tụ, cơm ăn 3 bữa, quần áo mặc cả ngày =))
Ngu gì chửi mấy thứ như cụ nói, xích ngay.

Láu

Xe điện
Lên đây bốc phét còn có người nghe chứ ở nhà vợ nó đấm cụ ạ

Rong Ruổi

Xe container
Cũng tuỳ thời gian, tuỳ thời điểm. Có đợt E vào chém suốt. Có đợt mấy tháng E chả vào tí nào.

Manhpd

Xe cút kít
Thớt này có được nói phét không cccm?

thaihana

Xe điện
Mod đâu! Gô cổ chúng nó lại. :D Em té!

Xe nội lước

Xe container
Em nghiện ọp, nghiện xem các cụ ọp chém gió, bình luận, đưa ra giải pháp, rồi cãi nhau bất tận về mọi vấn đề xã hội, từ khóa bánh xe khu đô thị, đào đường phá rừng dẫn tới lũ quét, các thể loại đề xuất, kiến nghị... đến vạch trần, phản bác, bóc phốt... nhưng chung quy lại cảm thấy tiếng nói của các cụ ọp gần như chẳng có giá trị gì, chẳng một cơ quan nào nhìn vào, đọc thấy và tiếp nhận, xử lý nhỉ? Hầu như toàn chỉ chém gió suông và cãi nhau bảo vệ quan điểm, cùng lắm mỉa mai cò rỉa ông nọ bà kia, hãng lọ hãng chai rồi để đấy.
Sao lại vậy nhỉ? Hay tiếng nói của các cụ ọp chúng mình bị mặc định là toàn chém gió bốc phét giết thời gian?
Thèm vang nên em ngứa tay mở thớt, các cụ vang thoải mái.
Thì tài bốc phét của cc ộp còn quá non và xanh nên vẫn ở đây chém gió. Chứ khi tài phét lác nó chèo lên ở 1 tầm nào đó thì cc cũng lên bộ cả rồi.

Sao cụ bảo không ai quan tâm ;))
Chính xác là chém gió vớ vẩn thập cẩm ngũ vị chẳng cấp trên nào thèm quan tâm đâu, cho chúng mày cãi nhau chửi nhau, rỉa róc bóng gió thỏa thích còn hơn ẩm ức trong người không được bộc lộ, dồn nén lâu ngày rồi bột phát ra ngoài gây chuyện lớn, còn lẽ dĩ nhiên hành động như cụ trên kia nói là vi phạm pháp luật rồi.

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Thì tài bốc phét của cc ộp còn quá non và xanh nên vẫn ở đây chém gió. Chứ khi tài phét lác nó chèo lên ở 1 tầm nào đó thì cc cũng lên bộ cả rồi.
Ý kụ là thành cắn bự truyền thông hầy

tieunhilang

Xe điện
Em nghiện ọp, nghiện xem các cụ ọp chém gió, bình luận, đưa ra giải pháp, rồi cãi nhau bất tận về mọi vấn đề xã hội, từ khóa bánh xe khu đô thị, đào đường phá rừng dẫn tới lũ quét, các thể loại đề xuất, kiến nghị... đến vạch trần, phản bác, bóc phốt... nhưng chung quy lại cảm thấy tiếng nói của các cụ ọp gần như chẳng có giá trị gì, chẳng một cơ quan nào nhìn vào, đọc thấy và tiếp nhận, xử lý nhỉ? Hầu như toàn chỉ chém gió suông và cãi nhau bảo vệ quan điểm, cùng lắm mỉa mai cò rỉa ông nọ bà kia, hãng lọ hãng chai rồi để đấy.
Sao lại vậy nhỉ? Hay tiếng nói của các cụ ọp chúng mình bị mặc định là toàn chém gió bốc phét giết thời gian?
Thèm vang nên em ngứa tay mở thớt, các cụ vang thoải mái.
cụ biết đấy! kể cả Đại biểu QH nói, cũng có ai nghe đâu, nhưng nói ra cũng được rồi, nói ra cũng có ông tân đồng là sướng rồi. cũng nhẹ lòng!
Thay vì bức xúc cầm dao đi giải quyết, thì ngồi nói một lúc, có người thông cảm, khuyên nhủ, thế là xong