[Funland] (Lễ - Tết) Sống mãi với Thủ đô...!!!

minhmo

Xe cút kít

thangskyline

Xe hơi
cụ nào cho vài idea ăn chơi gì ở HN để cụ chủ update ở post 1 đi ạ

xukthal

Xe lăn

Yaris_2009

Xe tăng
Anh xukthal mà tổ chức được buổi này ngang Bigoff thì ghi dấu ấn nổi nhất Otofun luôn.
Ấy chết, cụ Gangnam lại không biết người anh xukthal của em rồi.

Xưa em là Quyền liêm đại tướng làm chức canh cổng thiên đình, có lần phạm tôi làm vỡ chén lưu ly thưởng rươu hội bàn đào, thế là bị đày xuống trần gian làm yêu tinh. May quá có người anh xukthal khi đó còn là hòa thượng ngự đệ của nhà vua, pháp danh Xữa Đậu Lành gọi tắt là Lành Tăng =)) trên đường đi thỉnh kinh ngang qua thu em làm đồ đệ. Sau khi vượt qua 9*9=81 kiếp nạn, chúng em được phong làm phật rồi chia hành lý mỗi người 1 nơi, vậy mà cũng đã qua 500 năm có dư.

Nói về sư phụ Lành tăng thì có skill giỏi nhất là phổ độ chúng sinh, thày mà lập đàn giảng phật pháp, phật lí thì các phật từ khắp nơi ùa về, đông ko kể xiết, đặc biệt là có nguyên 1 Tây Lương nữ quốc sẵn sàng theo thày nghe giảng : Nam mô a di đà phật.

Cho nên cái con số 10xx kia là còn khiêm tốn cụ Gangnam ợ, em dự là danh sách đăng ký ẩn danh nó còn gấp 3 lần là ít =))

Có đợt mấy thày trò đến Tây Lương lữ quốc, nữ vương ở đấy cứ lăn xả vào thày em, nhất định ko cấp thông quan =)) Cuối cùng bằng lòng tin sắt son nơi cửa phật, thày đã cảm hóa được nữ vương.

Chỉnh sửa cuối: