[Funland] Lễ duyệt binh tại quảng trường đỏ ngày 9/5/2015

60Hz

Xe buýt
thằng đấy nó cũng là dạng chí phèo, bọn mua vũ khí của nó đơn giản là dễ gửi giá và xử lý hoá đơn tốt thôi cụ ạ, thực tế giá cả cao nhưng tính hữu dụng khi chiến đấu thấp nhiều nước mua về chưa oánh nhau đã thấy lỗi rồi, nhiều nước lại bị thằng Mẽo thằng Âu nó cấm vận éo bán vũ khí cho dù biết giá rẻ hơn nên vẫn phải ngậm bồ hòn làm ngontj cụ nhể.
Em chưa bao giờ đc mua/ xem hợp đồng mua cụ thể thế nào nên về khoản gửi gắm hay gì gì đó em không dám có ý kiến là có hay không.
Giá cao: em thấy đồ Âu Mỹ cơ bản là cao hơn đấy chứ cụ.
Lỗi thì bọn nào chả lỗi ạ, f22, f35 em cũng thấy có lỗi mà.
Tính hữu dụng: theo em, cái này đồ Ngố vẫn hơn. Bởi vì hầu như vk của ngố phổ biến đối với lực lượng qs có tiềm lực kinh tế không cao. Như vậy chỉ ra rằng, có thể đồ ngố không tốt bằng đồ âu mỹ nhưng giá rẻ, yêu cầu về bảo quản bảo dưỡng thấp nên đc chấp nhận rộng rãi hơn, nghĩa là chỉ số hiệu năng/giá thành cao hơn. Cái này cũng như kiểu em rất khóai con macbook vì nó rất đẹp, rất mạnh, dùng rất sướng, rất oai nhưng lương em thấp, không kham nổi thì đành làm con dell, tuy rằng nhìn không bóng bẩy bằng, dùng không sướng bằng nhưng cũng đáp ứng đc nhu cầu.
Tóm lại, quay về vấn đề rỗng hay không, thì em vẫn cho rằng ngố thực sự chả rỗng tí nào, nó mà rỗng thì có lẽ giờ này mình có nhiều chuyện để bàn hơn nữa rồi.

1) Chắc tôi ko dựa vào tiêu chuẩn của Nga và của thiên đường, người ta có câu nhìn vào bạn bè của anh ta để đánh giá về con người đó. Bạn của Nga là nước nào?
2) Bạn đã giải thích rất chính xác ý nghĩa của từ bành trướng và ức hiếp các dân tộc nhỏ, ko cần bàn nữa.
3) Khôi phục một biểu tượng từ thời Xa hoàng để cổ vũ cho CN dân tộc Đại Nga (gần đây mới rầm rộ). Tiếc thay với các dân tộc khác đó ko phải là biểu tượng của chiến thắng của nhân loài, của hòa bình mà chỉ là sự phô trương, đe nạt các dân tộc khác
1/ Bác có thể cho em biết bác dựa vào tiêu chuẩn nào để em theo với đc ko ạ? Đừng nói là theo tiêu chuẩn thấy thằng nào ngứa mắt thì cấm vận, giả bằng chứng, xua quân đi để ban phát các giá trị về dân chủ nhé. Còn về bạn bè, thì em thấy Gaddafi trước cũng là bạn bè đấy, rồi taliban với is hình như còn thân thiết hơn-con đẻ. Bạn bè kiểu gì mà cài cắm nghe trộm, theo dõi lãnh đạo của bạn như đang ầm ĩ lên thế? Thằng nào cũng thế cả thôi bác ạ, theo nhau, có chung lợi ích với nhau thì cùng bè, lệch sóng nhau thì thân ai nấy lo là còn tốt, ko thì chém giết ko thương tiếc chứ chả hữu nghị với tình cảm cái quái gì đâu ạ.
2/-
3/ Làm khơi dậy lòng tự hào dân tộc, đoàn kết với nhau để xây dựng đất nước, vượt qua khó khăn có gì mà không tốt ạ? Đe nẹt các nc khác thì như em lại thấy vẫn chưa có của để so với một số anh hào nào đấy đâu ạ.

Chỉnh sửa cuối:

WaveANFA2001

Xe hơi
Thằng cha Hít le phát biểu kinh vãi lái, gần như là hét vào microphone.
Cụ Lầm hôm nào mở chuyên mục nghiên cứu về nhân vật này thì hay quá, em thấy thích hơn xem duyệt binh.
Đánh giá đúng tầm kẻ thù thì mới thấy được chiến thắng vĩ đại thế nào,

springsea

[Tịch thu bằng lái]
Em chưa bao giờ đc mua/ xem hợp đồng mua cụ thể thế nào nên về khoản gửi gắm hay gì gì đó em không dám có ý kiến là có hay không.
Giá cao: em thấy đồ Âu Mỹ cơ bản là cao hơn đấy chứ cụ.
Lỗi thì bọn nào chả lỗi ạ, f22, f35 em cũng thấy có lỗi mà.
Tính hữu dụng: theo em, cái này đồ Ngố vẫn hơn. Bởi vì hầu như vk của ngố phổ biến đối với lực lượng qs có tiềm lực kinh tế không cao. Như vậy chỉ ra rằng, có thể đồ ngố không tốt bằng đồ âu mỹ nhưng giá rẻ, yêu cầu về bảo quản bảo dưỡng thấp nên đc chấp nhận rộng rãi hơn, nghĩa là chỉ số hiệu năng/giá thành cao hơn. Cái này cũng như kiểu em rất khóai con macbook vì nó rất đẹp, rất mạnh, dùng rất sướng, rất oai nhưng lương em thấp, không kham nổi thì đành làm con dell, tuy rằng nhìn không bóng bẩy bằng, dùng không sướng bằng nhưng cũng đáp ứng đc nhu cầu.
Tóm lại, quay về vấn đề rỗng hay không, thì em vẫn cho rằng ng

1/ Bác có thể cho em biết bác dựa vào tiêu chuẩn nào để em theo với đc ko ạ? Đừng nói là theo tiêu chuẩn thấy thằng nào ngứa mắt thì cấm vận, giả bằng chứng, xua quân đi để ban phát các giá trị về dân chủ nhé. Còn về bạn bè, thì em thấy Gaddafi trước cũng là bạn bè đấy, rồi taliban với is hình như còn thân thiết hơn-con đẻ. Bạn bè kiểu gì mà cài cắm nghe trộm, theo dõi lãnh đạo của bạn như đang ầm ĩ lên thế? Thằng nào cũng thế cả thôi bác ạ, theo nhau, có chung lợi ích với nhau thì cùng bè, lệch sóng nhau thì thân ai nấy lo là còn tốt, ko thì chém giết ko thương tiếc chứ chả hữu nghị với tình cảm cái quái gì đâu ạ.
2/-
3/ Làm khơi dậy lòng tự hào dân tộc, đoàn kết với nhau để xây dựng đất nước, vượt qua khó khăn có gì mà không tốt ạ? Đe nẹt các nc khác thì như em lại thấy vẫn chưa có của để so với một số anh hào nào đấy đâu ạ.
1. Tiêu chuẩn Ukraina, Gruzia, Litva, Moldova, Ba lan, Phần Lan,...
3. Chưa có cửa nhưng cũng đủ để láng giềng chạy hết sang một số anh nào đấy

duongvuhn

Xe hơi
Em thích xem diễu binh , duyệt binh lắm , nhất là của các nước trên thế giới , mùng 9 / 5 Lễ diễu binh mừng Chiến thắng Phát xít tại Nga VTV phát lại vào giờ nào cụ Lầm ơi , em đang hóng .
Em mọi năm xem qua kênh 1 của Nga trên truyền hình cáp. Tầm 12 h đến 1 giờ trưa 9/5 là bắt đầu

Dao tuan Vu

Xe buýt
Xem duyệt binh trên TH cap VTV

Mẹ em rất thích xem duyệt binh của Nga trên quảng trường đỏ, năm nào em cũng mở kênh Nga cho cụ xem, năm nay ngày 9/5 đúng là ngày thứ bẩy, em đang muốn xem thì không tìm thấy trên VTV cap, không biết TH cap VTV có kênh này không nhỉ? Kính các cụ hỏi hộ em với./.

tranvanlong

Xe điện
Em vào hóng , em cũng mê xem diễu binh , duyệt binh của CCCP thấy bẩu 9/5 diễu binh ở Quảng trường đỏ mà em đang không biết xem kênh nào ? Hóng , hóng , hóng .

Chỉnh sửa cuối:

xuantien108

Xe tải
Cụ có biết lúc mấy giờ ko để e ngóng ah

Xe bọ xít

Xe container
Em cũng thích xem cái này :)) Ko biết phát trên kênh nào và vào giờ nào ạ!

Luxgen suv

[Tịch thu bằng lái]
e đặt gạch hóng các cụ vậy .

DODuySon

Xe tăng
Cũng phải nắn gân mấy anh trọc phú bán đất chứ lị...

glory4us

[Tịch thu bằng lái]
Chiến thắng phát xít là công của đồng minh chứ nhỉ, anh gấu cứ làm như của mình anh ý :D
Đánh phát xít anh ấy đổ nhiều máu nhất, từ đầu chí cuối, trên đất Nga thì ko có quân đồng minh. Chiến thắng này anh ấy xứng đáng nhất

Ngỗng Ngu

[Tịch thu bằng lái]
Hóng theo cụ mà không mời được rượu cụ. Thôi cụ cứ cho em hóng nhé!

soledad

Xe đạp
Lễ duyệt binh tại quảng trường đỏ ngày mai 9/5/2015

Cụ nào có link xem trực tiếp mai share cho em với nhé. Em ngồi xem cho đỡ buồn:P

soledad

Xe đạp
10h Nga ngày 9/5/2014. Giờ hn là 14h ạ.
Năm ngoái các cụ share link mà năm nay chưa thấy cụ nào để ý đến.