Chi hội lều VIOS- E & G hội họp, ọp ẹp và trao đổi

pqt

Xe hơi
Thú thực là iem cũng ứ thích vios lắm vì ngồi trong xe cứ chật chật thế nào ý các cụ ạh
ước mơ là một iem chưn dài cơ ạh, dưng cơ mà dành dụm mãi cũng chỉ mon men được em Vios G 2003 dinh về làm vợ.
Nhà iem thuộc diện hộ nghèo vuợt khó chắc ước mơ chưn dài cũng phải thực hiện dài dài chưa bít đến bao giờ.
Hôm nay tình cờ gặp được nhà Vios iem cũng mong tham gia nhập hội không biết vợ còi của iem có được không ợ :D

Heo Ù

Xe đạp
Dạo gần đây em thấy nhu cầu Mua Vios đang giảm lại không biết tại sao luôn:-BChứ mình thấy em nó đi đừong tiết kiệm xăng vô địch và độ bền thì khỏi chê rồi

aec

Xe máy
em trong 1 lng nh lm giy v tranh ng h,ch gip ci
Website
aecvietnam.com
he.hôm nay em vừa làm một cuốc đi Xuân mai , đây là lần đầu tiên em lái một mình đi xa vậy ...thật ra là e mới lấy xe và cũng mới tập lái được vài buổi ở khu Nam trung Yên . Em thì không mời các thầy kèm , nhưng được cái cũng biết chút căn bản ,mới lại "chăm" học bài của OF nên cứ tự mầy mò luyện tập thôi , như lời các pác trên diễn đàn dạy .
Mấy hôm trước nhìn cái đường Phạm Hùng nó đông nghịt mà ngại ra, với lại sợ ra đường lớ ngớ phạm lỗi mà gặp xxx thì khổ . Hôm nay em đánh liều phi ra đại lộ Thăng Long , chạy một hồi để xem đi đường "lớn" nó cảm giác thế nào . Đúng là x...ướng thật .:D. Em vẫn cầm chân ở 80 đúng như giới hạn cho phép ...vậy có "nhát" không các pác ..em thấy nó cũng hơi chậm so với con đường "lớn" zậy , nhưng được cái là an toàn trên hết . Ấy vậy mà cũng giật mình một phát ngay đầu hà nội , có 1 pác đi Hun 7 chỗ ,không hiều thế nào lại chở cái "đệm lò xo" lên hướng Xuân mai . Chắc là định sử dụng khi "cắm trại". Đang đi sau pác ý thì cái đệm bay khỏi nóc ...liệng xuống mép làn đường gần phân cách giữa , cũng may là lúc đó em đi cũng cách khoảng 200m , tốc độ khoảng 70km...phanh giảm tốc độ 2 phát và lách qua . E bắt đầu cẩn thận từ lúc đó về các Pác kồng kềnh xung quanh....dúng là không thể không dự phòng khi đi đường . Lên đến xuân mai , em thở phào nhẹ nhõm , vào làm chén trà với bánh sữa BV..nghỉ một lúc rồi vòng về đường Hà đông . Đường này đông , xấu & hẹp hơn nhưng nó đúng là cái em cần phải qua ,e quyết định và chạy một cách nắn nót hơn , mọi việc diễn ra Ok. Thật là ngoài sức tưởng tượng . E đã vượt qua được thử thách đầu tiên này . E muốn chia vui cùng các Pác ...chúc cả nhà lái xe an toàn nhé.

aec

Xe máy
em trong 1 lng nh lm giy v tranh ng h,ch gip ci
Website
aecvietnam.com
Em vẫn còn ngại chưa dám đi vào trong phố cổ vì đường hẹp và không có chỗ đỗ xe..thoải mái . Cái vụ đỗ xe em chưa "nét" lám ạ. Em cũg tập đỗ song song nhưng vẫn chưa tốt lắm , các Pác có kinh nghiệm gì thì chỉ giáo cho em với

giangcoi28

Xe tải
Vậy hả bác , e cũng chưa kiểm tra vợ 2 em có không được lọc không nữa..đúng là không đáng bao tiền mà làm thiếu hẳn 1 chức năng quan trọng
làm đếc gì có hả bác. Tự ra chợ zời làm 1 em về lắp vào thôi bác

dka roza

Xe hơi
Buồn nhỉ dạo này không thầy có gì mới hả các cụ? cụ crazy pig, cụ giangcoi28, cụ garangmuoi... vợ 2 các cụ không được sắm sửa hay tút nhan sắc thêm gì sao? hay là sang tay rồi chuyển qua bà 3 rồi?

vnd0110

Xe đạp
các cụ cho e nhập hội trước được không :D.
E đặt con G roài cơ mà tình hình lũ lụt ở Thái có thể ảnh hưởng đến tiến độ nhận xe, đang chưa biết thía nào các cụ ạ ?

beamnhi

Xe buýt
Cho em nhập hội với nhé!
Xe em là VIOS G 2011. Mong được chia sẽ ;))

Transport03

Xe tải
Cho em xin 1 xuất Vios E 2011 .Số ID của em là 29A 422.47 .Kính chào các anh chị em,dạ mong được sự giúp đỡ ạ

vnd0110

Xe đạp
chắc hội này chuyển hết roài hay sao mà chẳng thấy thanh viên cũ trả lời các thành viên mới nhỉ

anhai216

Xe hơi
em có 1 chiếc đuôi gió vios 2008 cần thanh lý, bác nào có nhã hứng thì aloo em nhé
em mới mua nhưng ko dùng vì ko thích khoan vào cốp xe, của em là loại đuôi gió nhỏ ko có đèn
01.2426.56789, giá 450k