[Funland] Lấy vợ là cô đồng

Mori

Xe buýt
Bác cứ phải lấy sức khoẻ để chuận bị hầu cô hơn chục giá :)

húp sùm sụp

[Tịch thu bằng lái]
Miễn nó đừng vác tiền của cụ đi hầu là ok, còn nó đi hầu lại mang dc tiền về nữa thì tuyệt
À, mà hỏi thêm nó có kiêng chịch xoạc không! Cứ kiêng ngày tam nương với 5, 14, 23 vv... Thì cũng cản trở phết :)

Pumzen

Xe ba gác
Cô đồng hay đi lễ xa và đi vài ngày là bình thường,cụ chủ phải chấp nhận điều này.

sparta.leonidas

Xe cút kít

Cô đồng mà xinh dư lày thì ....;))

cocsku

Xe cút kít
Nếu cụ muốn bày tỏ ước nguyện gì thì gặp các cô. Còn chuyện tình yêu, tình báo thì nên tránh....

Gianthienly

Xe container
Ôi dồi

Chẳng sao cả. Vẫn ngoan, vẫn kiếm tiền, vẫn nghĩa vụ đầy đủ.:))

T91

Xe container
Gần nhà em có một cô đồng U5x. Thường xuyên đi vs một thầy cúng, kiểu cặp bài trùng trong nghề. Đùng cái sóng gió ập đến ông ck tóm được cô đồng u5x này và thầy cúng u4x kia cặp kè vs nhau bao năm rồi. Được cái hơi bị giàu nhé, trc cô đồng nghèo, ở nhà đi bán hàng rong mà giờ cô đi yaris, thầy đi cx5
Cũng gần nhà em có một cô đồng sn 9x, xinh gái, cách đây 5-6 năm tự nhiên cô nổi lên là cô đồng có tiếng, em cũng quen, nó cũng thích em..... em có xxx được vài lần. cũng có cái hay riêng, máu nửa lắm. Cách đây 2 năm thì ế k có khách hầu cô lấy ck và giờ sắp đứa thứ 2 rồi

hitle888

Xe điện
Em thì có ông anh, vợ có nghề (ông ấy nói nhé) cúng bái và đồng bóng. Vui thì ông ấy đỡ đần tí ti, không vui lão ấy lôi ra giã giò, hỏi là có khác gì không, ông ấy bảo con nhà thánh nhưng vợ tao. Láo tao táng bỏ mịa.
Được cái bà chị cơm dẻo canh ngọt, nhà của sạch sẽ lắm

XPQ

Xe cút kít
Chào các cụ mợ, em xin phép được vào thẳng vấn đề luôn.
Các cụ mợ có kinh nghiệm hay hiểu biết về vấn đề này xin cho em xin chút ý kiến

Lấy vợ là cô đồng thì có khó khăn và trở ngại gì không ạ?
Cần lưu tâm những gì nếu vợ là cô đồng ạ?

P/s 1: gấu em nói là cô ấy có căn ông Hoàng Mười
P/s 2: Em muốn vợ em có thời gian chăm sóc gia đình, con cái, kinh doanh tự do nhưng nếu vợ là cô đồng thì liệu có thể hoặc có thời gian để làm những công việc đó ko ạ

Không vấn đề gì đâu ạ.
Bọn buôn thần bán thánh hay tiếp thị bằng cách chỉ mặt ai đó bảo người ấy có căn vị này vị kia, tức là một năm đâu cũng mấy vấn hầu thì phải đầu tư áo mũ rồi bánh trái hương vàng lễ nghi để thực hiện mấy tiệc nhảy đồng. Hầu xong về lại mần vợ mần chồng bình thường cân đường hộp sữa. Nếu bác gái mà kinh doanh tự do thì thả mái, mỗi khi bận đi hầu mỗi năm vài bữa thì triệu tập mẹ vợ mẹ chồng cùng lắm thuê giúp việc là ổn.

Phí tổn cho việc dự những lễ nghi kia thì cũng tùy nhưng cái này bọn thầy bà kia nó cũng oánh giá trước rồi, loại vợ chồng cù đinh thiên pháo móc đuýt hửi thì nó không mời mọc chi tốn công. Em dự bác kinh tế cũng xông xênh.

Nguy cơ là gặp phải thằng ma cô nó chăn dắt, cái này người bạn của em cũng từng dính. Tổ shi gặp phải thằng cô đồng nó nghiện, cứ hết tiền là nó lại làm trò bày vẽ đi nọ đi kia lễ này lễ khác rồi dọa rồi giục. Sau thằng chồng phải hẹn thằng cô đồng M kia ra cà phê túm cổ tát cho hai phát mới thôi. Lại cũng có thể tụ bạ rồi bị mấy đứa cung văn nó quyến rủ về đường tình ái, tình huống này lích ử văn học ghi nhận cũng nhiều. Tùy ở như mỗi thời những thời bây giờ mấy đứa cũng văn với thằng thầy lắm khi cũng toàn bọn ngoe nguẩy, không ngại lắm.

Đấy là các cái nguy cơ lớn nhất thôi, còn đâu thì chị em mà nó được đi hầu kể cũng như môn thể dục trí tuệ xả sít trét mà hăng say kiếm cắn. Lại cũng rất có lộc nữa. Đi hầu về mặt mũi sáng láng đầu óc thông thoáng làm ăn dễ dàng. Và về mục sinh hoạt thì thả mái không có cản trở gì.