[Funland] Lấy vợ là cô đồng

29S2929

Xe tăng
Cô đông kiếm tiền bằng cách nào.
1 gia đình hay 1 nhóm đi lễ cầu gì đó thì mời đi để cúng hộ phải ko ạ.mục đích hầu đồng là gì.mình trả họ theo giờ hay theo ca ạ

Phucyenxanh

Xe điện
Hội đồng cô bóng cậu nài xoạc tập thể cực nhều, cụ cứ thâm nhập sẽ rõ

hưvô

Xe lăn
Cụ chủ nên tìm hiểu và phân biệt căn đồng khác cô đồng

Kurumasuki

Xe container
Nhiều cụ com men ầm ầm mà ứ biết j về vấn đề mình com men ạ.
Đa số là ứ hiểu gì ạ.
Thx.
Đúng rồi. Mấy ai được học về tâm lý học hoặc tâm thần học mà hiểu.
Cụ chủ mà yêu rồi thì phải chấp nhận tất những tâm sinh lý đó.
Cô đồng thì thường phải lấy những người cửa dưới mình, chứ trên phân là tan ngay.

Chào các cụ mợ, em xin phép được vào thẳng vấn đề luôn.
Các cụ mợ có kinh nghiệm hay hiểu biết về vấn đề này xin cho em xin chút ý kiến

Lấy vợ là cô đồng thì có khó khăn và trở ngại gì không ạ?
Cần lưu tâm những gì nếu vợ là cô đồng ạ?

P/s 1: gấu em nói là cô ấy có căn ông Hoàng Mười
P/s 2: Em muốn vợ em có thời gian chăm sóc gia đình, con cái, kinh doanh tự do nhưng nếu vợ là cô đồng thì liệu có thể hoặc có thời gian để làm những công việc đó ko ạ
Có lúc thấy vui
Có lúc thấy nhiều xiền
Có lúc thấy tiền sao chẳng có
....
Em chứng kiến 02 bác có vợ là cô đồng, sau đều thành.... đệ tử :D

duytrong

Xe lăn
Chào các cụ mợ, em xin phép được vào thẳng vấn đề luôn.
Các cụ mợ có kinh nghiệm hay hiểu biết về vấn đề này xin cho em xin chút ý kiến

Lấy vợ là cô đồng thì có khó khăn và trở ngại gì không ạ?
Cần lưu tâm những gì nếu vợ là cô đồng ạ?

P/s 1: gấu em nói là cô ấy có căn ông Hoàng Mười
P/s 2: Em muốn vợ em có thời gian chăm sóc gia đình, con cái, kinh doanh tự do nhưng nếu vợ là cô đồng thì liệu có thể hoặc có thời gian để làm những công việc đó ko ạ
Cụ lấy rồi,hay là sắp lấy cô đồng đây.

Ford Raptor

Xe máy
E cũng thích hầu đồng nên vk là cô đồng E cũng ok

duytrong

Xe lăn
Em không nói tất cả các cô đồng,nhưng em thấy nhiều cô họ đi đây đi đó,nhiều khi hàng tuàn mới về,ăn ở cũng sô bồ lắm,trước em có cô cũng quý mến bảo anh không phải chạy khách làm gì ( em chạy xe spinton mec) cứ đỗ xe chơi,lúc nào em gọi thì đi,tiền em trả như anh chạy em trả theo tháng,kể cả đi suốt hay không phải đi đâu,em về bảo gấu,gấu nhà em cấm tiệt...

ubisapro

Xe trâu
Với người ko tin như e thì tất nhiên là ko cưới ợ :D

Thiên Chúa giáo có Tu sĩ và Sơ đó cụ.
Cái này là đặc trưng của Đạo Mẫu mà cụ
Có đó cụ, hoài linh là người thiên chúa giáo nhưng hầu đồng tưng bừng luôn và mở phủ riêng to đùng đó cụ
Thiên Chúa giáo có Tu sĩ và Sơ đó cụ.
Cám ơn các cụ rượu cháu đã rốt đầy đủ rồi ạ

duytrong

Xe lăn
Chuẩn lão nhỉ...ai lại bảo tất cả mọi nghề,tiền có phải là tất cả đâu.:))
Đàn ông muốn hư hỏng thì phải có tiền,đàn bà muốn có tiền thì phải hư bỏng,nếu nó mang nhiều tiền về mà hư hỏng thì hỏng hết phỏng cụ.

duytrong

Xe lăn
Gần nhà em có một cô đồng U5x. Thường xuyên đi vs một thầy cúng, kiểu cặp bài trùng trong nghề. Đùng cái sóng gió ập đến ông ck tóm được cô đồng u5x này và thầy cúng u4x kia cặp kè vs nhau bao năm rồi. Được cái hơi bị giàu nhé, trc cô đồng nghèo, ở nhà đi bán hàng rong mà giờ cô đi yaris, thầy đi cx5
Cũng gần nhà em có một cô đồng sn 9x, xinh gái, cách đây 5-6 năm tự nhiên cô nổi lên là cô đồng có tiếng, em cũng quen, nó cũng thích em..... em có xxx được vài lần. cũng có cái hay riêng, máu nửa lắm. Cách đây 2 năm thì ế k có khách hầu cô lấy ck và giờ sắp đứa thứ 2 rồi
Em cũng thích tìm và chịch cô đồng xem nó có khác gì cô không đồng không mà khó quá.

F35B

Xe tải
Cứ xinh là E nhích chứ cô đồng E k quan tâm

duytrong

Xe lăn
Trong đời thường, gặp người ăn mặc lòe loẹt thì người ta hay nói: "Nhìn đồng bóng thế !", gặp người tính khí thất thường thì: "Tính nó đồng bóng bỏ mịa !"Nếu ở với chân đồng thì chiều được họ mệt lắm ! Thêm nữa, đời thực có rất nhiều chuyện giữa cô đồng với cung văn.
Cung văn thì ai hầu bóng là cũng phải chiều nó,Nhẩy có hay có thăng không đều do cung văn cả,nó hát nó đàn nịnh nọt suốt ngày,suốt tối như thế,không dính mới lạ...

duytrong

Xe lăn
Ăn mặc xanh đỏ, múa hát xập xình, khăn đỏ trùm đầu lắc la lắc lư, hút thuốc uống rượu...khi nào bị nhập thì phán lăng nhăng vài câu, con nhang đệ tử xì xụp cúng bái. Tiền thì cũng tuỳ, người ít người nhiều...lúc trẻ thường thì trông cũng ngon, trung tuổi trở đi thì vàng răng, vàng móng, hôi hôi hám hám do trà thuốc, thích mặc mấy bộ xập xám lụa, phi bóng nhãy, cổ tàu, móng tay dài sơn đỏ
Trước cái món hầu đồng còn bị cấm,bọn em bơi qua sông sang đền Tam gần nhà,các cô đang nhẩy nhót,bọn em nhẩy vào hô công an đây bắt hết bọn này lại,gớm cô đồng,cung văn,đệ tử...chạy như ma đuổi ,bỏ hết cả lễ lạt,sau có cụ từ ở đấy nhận ra bọn em ,ra bảo họ tổ chức tốn kém,hẹn hò bao ngày rồi để cho họ hầu,tý nữa ông bảo họ phát lộc cho,bọn em vào ngồi hàng bên cạnh,cô đồng biết ý phát toàn tiền to,lộc xịn cho bọn em,thế méo nào thằng bạn em lại phải lòng tán được một cô đồng người Bắc ninh,xinh ghê...

duytrong

Xe lăn
em thấy bảo lúc tán lộc toàn tung polyme cho người nhà còn 5k 2k 1k thì tán cho người lạ :D ko biết có đúng ko ? :))
Chuẩn cụ,bọn em ngày xưa chuyên đi doạ phá đội nhẩy đồng,nên toàn được các cô đồng phát lộc cho tiền to.còn đội ngồi hóng hớt râu ria chỉ có ăn tiền lẻ...