[Funland] Lấy vợ có sướng không các cụ !!!!

LãoHac88

Xe buýt
Không có gì quý hơn độc lập, tự do, và hạnh phúc.
3 cái này thì độc lập, và tự do nó đặt lên trên hạnh phúc, từ đó em có thể khẳng định là lấy vợ đại đa số là không sướng. ông nào được độc lập và tự do thì nó lại dễ nẩy sinh vấn đề cá nhân, dẫn đến hệ lụy nhàm chán. Thế nên e nghĩ là đội khi cuộc sống vợ chồng có cãi nhau tranh luận chút xíu thì tốt hơn, sẽ làm cho hạnh phúc lâu dài hơn.
Vâng cụ. Mấy anh em cơ quan có vk bảo em lấy vk làm gì cho khổ. Ăn chơi đã. Nhưng giờ thấy tuổi cao . Mình không lấy sau này con nhỏ cũng khổ. Em cũng phân vân

Dân Tổ

Xe container
Lấy vợ xong thương vợ lắm cụ à, nhiều lúc chỉ muốn lấy thêm vợ nữa để chia sẻ bớt khó khăn cho cô ấy ;))

Ô tô điên

Xe tăng
Vâng cụ. Mấy anh em cơ quan có vk bảo em lấy vk làm gì cho khổ. Ăn chơi đã. Nhưng giờ thấy tuổi cao . Mình không lấy sau này con nhỏ cũng khổ. Em cũng phân vân
cụ cảm thấy cần lấy vợ, kinh tế ổn, tìm được đối tác hợp với hoàn cảnh thì kết hôn thôi cụ, vì sinh em bé cụ còn có sức khỏe mà dậy nó. ví dụ 50 tuổi cụ sinh bé, nó bảo ba ơi ra đá bóng với con, hoặc ra đạp xe với con, thì lúc đó không thể chơi cùng với nó được nữa rồi.
lấy vợ thì không nghe ông nào tư vấn cả cụ ạ, tự mình quyết và tự mình chịu.

BMW530d

Xe tăng
Em cửng nhiệt tình cụ ạ. Em tiền nonge xủng xỉnh ko lo. Rất nhiều người giới thiệu nhưng em nói chuyện đi chơi đi ăn 1 time họ ít nt với em. Hay em tử tế quá không làm gì họ nên họ ko thích ah
Cụ thuộc diện quý hiếm cần bảo tồn, nên chị em họ giữ lại rồi. Cửng tốt, tiền kg phải lo, lại còn có người giới thiệu.
Chơi ván cuối, cụ kết cô nào, mời một chuyến xa xa vài ngày kiểu như Phú Quốc hoặc Madivel, rồi để thằng em nó làm theo bản năng, lúc đấy sẽ có người yêu cầu cụ cưới. Mọi việc cứ để thằng em nó duyệt. Cụ ký bill thôi. Cưới thì mời ae offer câu. Chắc 10 bàn. Tư vấn thêm cho cụ những việc quan trọng hơn sau cưới.

nikel.

Xe hơi
Quá sướng ấy chứ.

thienthanmudo

Xe tăng
Website
kynangbongda.com
Em cửng nhiệt tình cụ ạ. Em tiền nonge xủng xỉnh ko lo. Rất nhiều người giới thiệu nhưng em nói chuyện đi chơi đi ăn 1 time họ ít nt với em. Hay em tử tế quá không làm gì họ nên họ ko thích ah
Lần 2 cụ rủ đi cafe thì chọn cái ghế nào mà dành cho 2 người ý, cụ cứ ngồi sát vào, choàng tay qua eo mà ôm nhẹ. Em nó ko phản ứng gì thì cứ thế lấn tới, cầm tay, ôm hôn... rồi sau đó rủ đi chỗ khác. Còn nó phản ứng kiểu cho có thì cụ cứ kệ, nó phản ứng gay gắt quá thì dừng. Cái này cụ phải có kinh nghiệm thì mới biết đc là em nó thích hay ko thích. Cụ đừng có dại mà hỏi mấy câu kiểu em yêu a nhá. Cứ tay chân hoạt động hết công suất vào. Thế nó mới nhanh đc. Em đoán cụ cũng bằng tuổi em. Em cũng chưa vợ, nhưng em mà quyết tâm tán em nào thì ko thoát đc với em.

Myherond

Xe đạp
em là gái 93 đang ế, thầy u giục lấy ck quá mà ko có a nào tán đây =)) xung quanh cũng chả thấy có zai nào độc thân để tán cả. khổ quá khổ

Duc Sang

Xe container
Sướng trước khổ sau :D

VCHDHN

Xe container
Em hơn 30t đang chịu áp lực từ gia đình chưa lấy vợ. Vì khả năng tán gái của em kém (chỉ biết nhắn tin chúc ngày mới. Em ăn chưa. Chúc ngủ ngon. Gọi điện chẳng biết nói gì cho hay) Các cụ cho em kinh nghiệm từ tán.. cưới...ở chung ạ.
Biết chúc mấy cái đấy là kinh rồi, còn hỏi kinh nghiệm chi nữa. Các cụ trên này đếch lãng mạn thế được, chỉ vào chung kết luôn thôi:))

Bình minh biển

[Tịch thu bằng lái]
Cụ chủ thớt muốn được tư vấn tử tế, ngoài tuổi ra, nên đưa thêm một số thông tin:
Chiều cao, Cân nặng
Ưu, nhược điểm
Trình độ, môi trường làm việc
Thu nhập...

Rồi cả giới tính ưa thích nữa :(

minhhai985

Xe lăn
Giờ cho e làm lại e thề là e vẫn lấy vợ :)) nhưng sớm hơn

matizvan2009

Xe ba gác
Đúng rồi cụ. Em cũng đang tán e 93 cao xinh. Mà ế như em. Mới hẹn cf lần 1 hôm thứ 2 vừa rồi. Cụ cho em kịch bản lần 2 được không ạ
Thế thì cụ phải hỏi em 93 đấy chứ, cứ mạnh dạn hỏi anh cưới em thì sướng khổ thế nào cho chắc gạch.

LãoHac88

Xe buýt
Cụ quá kém, gái nó "muốn đổ lắm rồi" nhưng cụ cứ nhạt như nước ốc thế này thì nó lem gì "có cớ để đổ".
Để em chìa cho cụ mấy chiêu hồi em tán gái, lấy vào đồi thì rõ là dại thân, mất tự do, lo thêm tiền, phải chăm con... NHưng mà việc đành phải lấy:
1. Hàng sáng căn giờ chính xác trước giờ đi làm của nàng 15 phút, cụ bấm chuông mang bát cháo, miến, phở, bánh mỳ, xôi ... đến bấm chuông đưa cho nàng, nói ngắn gọn "ăn sáng đi em, bữa sáng quan trọng nhất trong các bữa đấy"
2. Chiều hết giờ làm,.. nhắn tin, em đi làm có mệt không? anh gọi shipper cho em cốc sinh tố rồi đấy nhé, nhớ nghe điện thoại shipper gọi. Lưu ý: Cụ trả tiền trước cho shipper.
3. Cuối tuần rủ đi cafe, cụ chẳng cần phải nói nhiều, im lặng mắt nhìn thẳng, nếu gái bàn bên xinh hơn thì liếc trộm phải khéo vào, đừng liếc lộ liễu quá.
4. Rủ đi ăn vặt, gái là thích nhất cái kiểu ăn ốc, ăn miến... vớ vớ vẩn vẩn.
5. Đi xem phim...
6. Ra mắt bạn bè, học hàng, bố mẹ
... Rủ đi xem môn thể thao Vật tự do
Em Theo cụ ah

LãoHac88

Xe buýt
Lần 2 cụ rủ đi cafe thì chọn cái ghế nào mà dành cho 2 người ý, cụ cứ ngồi sát vào, choàng tay qua eo mà ôm nhẹ. Em nó ko phản ứng gì thì cứ thế lấn tới, cầm tay, ôm hôn... rồi sau đó rủ đi chỗ khác. Còn nó phản ứng kiểu cho có thì cụ cứ kệ, nó phản ứng gay gắt quá thì dừng. Cái này cụ phải có kinh nghiệm thì mới biết đc là em nó thích hay ko thích. Cụ đừng có dại mà hỏi mấy câu kiểu em yêu a nhá. Cứ tay chân hoạt động hết công suất vào. Thế nó mới nhanh đc. Em đoán cụ cũng bằng tuổi em. Em cũng chưa vợ, nhưng em mà quyết tâm tán em nào thì ko thoát đc với em.
Cụ chưa vk nên em không học kinh nghiệm của cụ đâu. Em chỉ học Theo các cụ đã có vk thoy