[Funland] Lấy vợ có sướng không các cụ !!!!

LãoHac88

Xe buýt
Khuyên cụ, thật ra nhiều người đến tuổi lấy vợ sẽ tự hỏi như cụ. Và nhận được nhiều câu đùa là khổ lắm. Có cụ thì kêu sướng.
Nhưng bản thân em thì cảm thấy quan trọng nhất là bản thân tự trả lời thôi.
Nếu cụ là 1 người thích vui vẻ bạn bè, gái gú tự do thì lấy vợ là địa ngục đó
Còn ngược lại bản thân cụ là người của gia đình muốn có 1 người bạn đời chia sẻ buồn vui thì nên tìm 1 cô ngoan, yêu cụ thì đúng thiên đường đó.
Em nghĩ đến thiên đường nhiều hơn cụ ạ

LãoHac88

Xe buýt
Thực ra, cái gì cũng có 2 mặt của 1 vấn đề. Nhưng thuận theo tự nhiên thì Bé->Lớn-> Lấy Vợ/Chồng-> .... còn không thì... cũng khó đấy. Nhưng rõ ràng là khi lấy vợ rồi, mọi thứ phải chững chạc hẳn lên. (Đi nhà Bố vợ này, phải lo bao việc đôi bên này.....)
Nhưng Cụ phải xác định là khi đã...thì đương nhiên tự do bị hạn chế/
Em hiểu ạ. Bỏ đi sự tự do để mình lấy hạnh phúc riêng ạ

nguyencanhtrung

Xe hơi
Sao lại vậy hả cụ. Cụ cho em biết sâu thêm đc ko
Là nếu cụ kỹ năng nhắn tin kém thì hãy nên tìm em nào gần mình thôi - Cùng khu mình ờ, cùng chỗ làm ... Thay vì nhắn tin thì rủ đi ăn xem phim, dua đi làm, về nhà ... Nhất cự ly nhì khoảng cách ...

Như thế Ở chung >> Tán >> Đến :))

tranmanhha

Xe điện
Đang yên đang lành sao phải lấy vợ ? Trừ khi có biến cố gì đặc biệt, cần phải thay đổi để tốt hơn.

vuaxucxich

Xe tải
Website
leonking.com.vn
Em hơn 30t đang chịu áp lực từ gia đình chưa lấy vợ. Vì khả năng tán gái của em kém (chỉ biết nhắn tin chúc ngày mới. Em ăn chưa. Chúc ngủ ngon. Gọi điện chẳng biết nói gì cho hay) Các cụ cho em kinh nghiệm từ tán.. cưới...ở chung ạ.
Cụ đi mua quyển Bí Kíp tán Gái về đọc đi. Đảm bảo có hiêun quả luôn và ngay ạ 😍😍😍

vuaxucxich

Xe tải
Website
leonking.com.vn

vuaxucxich

Xe tải
Website
leonking.com.vn

vdtours

Xe lăn
Website
www.youtube.com
Cá nhân em thấy 1 ng ck đầy đủ trách nhiệm thì k có lý do gì vk đi bồ ạ 😃
Đấy là cụ thấy vậy thôi.
Còn cuộc sống thực tế có nhiều lí do để vợ đi với bồ lắm ;))

SáttThátt

Xe đạp
Em nghĩ lấy vk thì cụ phải xác định rõ:
1 - Lấy về và muốn có em bé luôn thì phải chuẩn bị kinh tế ổn, cv của cả vk cả chồng có thể gánh được nhau vì sẽ phát sinh nhiều thứ lắm.
2 - Lấy về và có kế hoạch sinh em bé thì 2 vk ck cố gắng hưởng thụ trước rồi sinh em bé.
Vì nhiều đôi lấy về chưa có sự chuẩn bị và khi cưới về rồi có em bé luôn nên phát sinh nhiều thứ dẫn đến chia tay lắm.Khi yêu với khi cưới rồi nó khác nhau nhiều lắm. Cưới rồi thì trách nhiệm sẽ nhiều hơn, nhiều thứ lo hơn.

vuaxucxich

Xe tải
Website
leonking.com.vn

Spencie

Xe tăng
Phải biết lượng sức mình ( tự định giá bản thân ), rồi lập kế hoạch chinh phục các đối tượng phù hợp ... kết quả đến rất nhanh.
Một số người định giá bản thân sai, dẫn đến chọn đôus tượng để tán tỉnh sai ( đoi tượng thấp hơn hoặc cao hơn ) nên bị "vênh" không khớp lệnh được...

p/s: xưa cụ Chí Phèo tán Thị Nở phát được ngay, khớp lệnh ngay....nhưng nếu cụ Chí Phèo tán con gái Bá Kiến thì khó khớp lệnh được. :))

vdtours

Xe lăn
Website
www.youtube.com
Phải biết lượng sức mình ( tự định giá bản thân ), rồi lập kế hoạch chinh phục các đối tượng phù hợp ... kết quả đến rất nhanh.
Một số người định giá bản thân sai, dẫn đến chọn đôus tượng để tán tỉnh sai ( đoi tượng thấp hơn hoặc cao hơn ) nên bị "vênh" không khớp lệnh được...

p/s: xưa cụ Chí Phèo tán Thị Nở phát được ngay, khớp lệnh ngay....nhưng nếu cụ Chí Phèo tán con gái Bá Kiến thì khó khớp lệnh được. :))
Cụ sai rồi.
Đến vợ Bá Kiến còn tán được thì con gái bá Kiến cũng chỉ muỗi.
À mà quên, nghe đồn Chí Phèo là con riêng của Bá Kiến, thế nên không tán được con gái Bá Kiến là đúng rồi.

Maus

Xe điện
Em hơn 30t đang chịu áp lực từ gia đình chưa lấy vợ. Vì khả năng tán gái của em kém (chỉ biết nhắn tin chúc ngày mới. Em ăn chưa. Chúc ngủ ngon. Gọi điện chẳng biết nói gì cho hay) Các cụ cho em kinh nghiệm từ tán.. cưới...ở chung ạ.
Sướng c.ặc!

Lưu ý: Cụ muốn hiểu câu trên là câu khẳng định hay câu phủ định hay câu cảm thán thì đều đúng cả.

Em xin phép mod!