[Funland] Lấy vợ có sướng không các cụ !!!!

vanhai493

Xe điện
Em hơn 30t đang chịu áp lực từ gia đình chưa lấy vợ. Vì khả năng tán gái của em kém (chỉ biết nhắn tin chúc ngày mới. Em ăn chưa. Chúc ngủ ngon. Gọi điện chẳng biết nói gì cho hay) Các cụ cho em kinh nghiệm từ tán.. cưới...ở chung ạ.
khổ lắm cụ ạ. lấy chồng thì sướng hơn :D
em có ông anh 82 ế, cần thì e giới thiệu nhé haha

Bemagauvn

Xe điện
Vệ sinh xong nhớ giật nước bồn cầu nhé em.:))
Oánh răng thì một đứa bóp đầu, một đứa bóp đít, bừa bãi lụm cả mấy bàn chải oánh toè của đứa kia.
Đứa trước tắm xong dây đầy xà phòng đứa sau vào trượt chân ngã dập mặt...
Nhiều chuyện nhỏ, mệt óc phết. Vụ nhắc ở trên của cụ cũng liên tục🤣🤣🤣. Tới lúc sống chung ôi thôi đủ trò phải chịu đựng nhau!

Chỉnh sửa cuối:

Arabia

Xe tăng
Mỗi người 1 con đường, có nhiều mẫu đàn ông và phụ nữ, họ lại thích những mẫu người khác nhau. Tớ cũng chẳng biết tán ai, nhưng vẫn có vợ. Và cũng chẳng bao giờ nghĩ đến học tán, ko phải mẫu người đấy có tán thì cũng kệch cỡm, chả đi đến đâu cả. Vì băn khoăn của thớt tớ đã từng trải qua nên chia sẻ đôi điều.

Thứ nhất, luôn có 1 nửa của mình ngoài kia, đi tìm nhiều vào. Khéo ăn nói cũng là 1 cái tài, nhưng còn nhiều thứ khác trên đời này. Nói chuyện thì cứ nói những vấn đề bạn thích, bạn quan tâm, bạn thấy sướng. Nếu bạn gặp khó khăn trong việc tìm cách thỏa mãn người khác thì bạn cứ tự sướng trước. Gặp đúng đối tượng thì người đó sẽ góp vui với bạn. Như cá nhân tớ thích suy nghĩ vẩn vơ, thích làm sao để biến những cái rối rắm trở thành đơn giản, thì tớ nói những thứ đấy thôi. Đa phần các cô gái là ko hiểu, nhưng thực sự có người thích nghe, thích tính tình của mình. Giống như bạn bán hàng vậy, bạn làm sao cho sản phẩm bạn bán tử tế và bạn nói sâu về thứ bạn bán là đủ. Nếu người ta đang cần con dao mà bạn chỉ có cái kéo, tốt nhất hãy đi tìm người cần kéo chứ đừng mất công nghĩ làm sao để kéo giống dao. Tìm đúng người trước đã.

Thứ 2, khi đã đúng người, họ đã thích mình thì mọi thứ sẽ diễn ra rất tự nhiên, rất dễ. Nói thật là khi tớ cưới vợ, vợ tớ mới là người bỏ nhiều công vào đám cưới chứ tớ gà cắt bánh cưới còn chẳng biết.

Túm cái váy lại là cứ đi gặp nhiều người, nói chuyện thì như nói với bạn bè thôi, mà ở mức sâu hơn tí, mình muốn gì thích gì có cái gì thì cứ tự thỏa mãn nói cho sướng mồm mình đã. Tớ gặp vợ tớ nói chuyện cướp biển bị tóm, nhà vua bảo bọn nó là mỗi hôm chọn ngẫu nhiên 1 thằng vào 1 căn phòng, trong đấy chỉ có ngọn đèn, bao giờ 1 thằng đứng lên tuyên bố tất cả bọn nó đã từng vào phòng và nếu đúng thế tất cả sẽ được tự do, ko thì xử tử hết. Nhà vua cho 1 ngày cho bọn nó họp để bàn chiến thuật. Nhiệm vụ của bạn là nghĩ chiến thuật cho bọn nó. Nói chung đa số mọi người sẽ nghĩ tớ dở hơi mà tán gái kiểu đấy, nhưng tớ biết tớ đang làm cái gì. Vẫn có vợ như thường, và tớ đánh giá tốt hơn mặt bằng chung xã hội.

Imex

Xe tải
Em hơn 30t đang chịu áp lực từ gia đình chưa lấy vợ. Vì khả năng tán gái của em kém (chỉ biết nhắn tin chúc ngày mới. Em ăn chưa. Chúc ngủ ngon. Gọi điện chẳng biết nói gì cho hay) Các cụ cho em kinh nghiệm từ tán.. cưới...ở chung ạ.
Cụ hành động nhanh chứ đến 40 thì còn không buồn nhắn câu nào nữa cơ ạ! ;))

comiki

Xe ba gác
Người OF

kamikaze1281

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}

Argo

[Tịch thu bằng lái]
Đấy là lý do ngày xưa các cụ lấy nhất nhiều vợ.

ubisapro

Xe trâu
Lấy vợ ko sướng đâu :((

cuonglhvt

Xe tăng
Có!
Sướng thằng bé đầu tiên :).
Chữ "sướng" trong tiếng Việt là chữ dùng vô tội vạ nhất.
Nó có thể chỉ một trong những trạng thái sau đây:
- Nhàn nhã.
- Phấn khích.
- Thỏa mãn.
.V.v.. và .V.v.. Tôi chưa kịp nghĩ và liệt kê ra hết.. Anh LãoHac88 có thể vui lòng cho biết ý anh là thế nào không?

LãoHac88

Xe buýt
Chữ "sướng" trong tiếng Việt là chữ dùng vô tội vạ nhất.
Nó có thể chỉ một trong những trạng thái sau đây:
- Nhàn nhã.
- Phấn khích.
- Thỏa mãn.
.V.v.. và .V.v.. Tôi chưa kịp nghĩ và liệt kê ra hết.. Anh LãoHac88 có thể vui lòng cho biết ý anh là thế nào không?
Ý cháu là Nhàn nhã ah

LãoHac88

Xe buýt
Thế em hỏi cụ, cụ cần thử lòng để làm gì ạ. Người ta đã có câu: dò sông dò biển dễ dò, nào ai lấy thước mà đo lòng người.
Cụ yêu ai, thì cụ chỉ cần qua thái độ, hành động và lời nói cũng như trực quan của cụ là cụ sẽ thấu hiểu đc họ có thật lòng với cụ hay ko.
Cu nhờ thằng khác nó tán thử lòng bạn gái cụ, nhỡ đâu bạn gái cụ lại thấy hợp, thấy thích thằng đó thì cụ tính sao :D lúc đó thì cụ toang hẳn nhé.
Chuẩn rồi cụ đưa cho thằng khác là nó bem mất. Không dại