[Funland] Lấy vợ có sướng không các cụ !!!!

LãoHac88

Xe buýt
Cháu có đứa em sn 91 đang làm hải quan, chưa chồng mà lại xinh. Nghe giọng cụ thớt có vẻ hiền hiền, cụ có muốn inbox em để em kết nối ko?
Cụ giúp em được càng tốt. Em đc nhiều người giới thiệu nhiều em cũng xinh. Học vấn. Nhưng có sđt về nt đc 1, 2 hôm là em không biết nói gì nữa

LãoHac88

Xe buýt
Một thằng bé 10 tuổi, bị mù từ nhỏ, một hôm đề nghị bố mẹ cho lấy vợ
Bố mẹ thằng bé ngạc nhiên, hỏi:
- Tại sao con nảy ra ý định kỳ quặc này?
Thằng bé điềm tĩnh trả lời:
- Con nghe thấy vợ chồng bác Tính, hàng xóm, nói với nhau:
- Cứ để thằng Toán nhà mình lấy vợ đi, cho nó sáng mắt ra
:)) Em thấy các cụ trên thớt toàn khuyên em ko lấy vk :))))

chẳng có tên

Xe tăng
Đúng rồi cụ. Em cũng đang tán e 93 cao xinh. Mà ế như em. Mới hẹn cf lần 1 hôm thứ 2 vừa rồi. Cụ cho em kịch bản lần 2 được không ạ
Lần 2 cụ lại mời đi cf tiếp! Chọn chỗ nào lãng mạn dành cho cặp đôi ý ( trên tây Hồ Tây đầy). Thấy ok thì tiếp theo là rủ đi xem phim kiểu phòng đôi ý( cái này ở HN đầy). Phim gì cũng có. Thích thì cụ làm diễn viên chính luôn

TÀU NGẦM NỔI

Xe container
Em hơn 30t đang chịu áp lực từ gia đình chưa lấy vợ. Vì khả năng tán gái của em kém (chỉ biết nhắn tin chúc ngày mới. Em ăn chưa. Chúc ngủ ngon. Gọi điện chẳng biết nói gì cho hay) Các cụ cho em kinh nghiệm từ tán.. cưới...ở chung ạ.
Muốn cưới thì chẳng cần nói nhiều. Hành động thôi cũng được. Tìm em nào tầm 26-29. Bảo là năm nay anh phải cưới vợ. Rủ đi chơi, đi ăn. Đi chơi với bạn của mình. Rủ đi về nhà mình... Nếu 3 lần rủ đi mà đều đồng ý nghĩa là đã mở đường. Lúc này tỏ tình cũng được mà chỉ hành động cũng được. Nhẹ nhàng và gà mờ thì cầm tay, hôn môi. Mạnh bạo thì rủ đi chơi cuối tuần Ba Vì, Tam Đảo gì đấy rồi đóng gạch. Sau đó thấy hợp thì xin cưới.
Còn 5 lần từ chối bất kể lí do gì thì quit game cho nhanh.
Gái chỉ sợ trai nhát và yếu sinh lý. Chứ chưa khi nào gái sợ trai vồ vập hay đòi xxx.

Xe cỏ cũ

Xe điện
Lấy vợ sướng hay không do cụ thôi :)

LãoHac88

Xe buýt
Muốn cưới thì chẳng cần nói nhiều. Hành động thôi cũng được. Tìm em nào tầm 26-29. Bảo là năm nay anh phải cưới vợ. Rủ đi chơi, đi ăn. Đi chơi với bạn của mình. Rủ đi về nhà mình... Nếu 3 lần rủ đi mà đều đồng ý nghĩa là đã mở đường. Lúc này tỏ tình cũng được mà chỉ hành động cũng được. Nhẹ nhàng và gà mờ thì cầm tay, hôn môi. Mạnh bạo thì rủ đi chơi cuối tuần Ba Vì, Tam Đảo gì đấy rồi đóng gạch. Sau đó thấy hợp thì xin cưới.
Gái chỉ sợ trai nhát và yếu sinh lý. Chứ chưa khi nào gái sợ trai vồ vập hay đòi xxx.
Em cảm ơn cụ. Em sẽ mạnh tay như cụ chỉ giáo ạ

LãoHac88

Xe buýt
Lần 2 cụ lại mời đi cf tiếp! Chọn chỗ nào lãng mạn dành cho cặp đôi ý ( trên tây Hồ Tây đầy). Thấy ok thì tiếp theo là rủ đi xem phim kiểu phòng đôi ý( cái này ở HN đầy). Phim gì cũng có. Thích thì cụ làm diễn viên chính luôn
Vâng cụ em cảm ơn cụ

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Bí kíp là đây chứ đâu, em quote lại để học .))