Lấy gió trong

chamcham

Đi bộ
Tình hình là escaps điều hòa số 1 lấy gió ngoài rất khó chịu.Bác nào có tài liệu đấu dây lấy gió trong cho mình xin.Thankssssss

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Vụ này đã tranh cãi nhiều rồi đây.

Trên này, có xe thì số 1 (nhỏ nhất) lấy gió trong, ngược lại có xe lại lấy gió ngoài :D Xe em thì nấc nhỏ nhất lấy gió ngoài. Nhưng giờ em đã chỉnh lại cho nó lấy gió trong toàn thời gian rồi.

Giờ muốn lấy gió ngoài chỉ còn cách hạ kính xuống thôi :D

gia doi

Xe điện
Lấy gió ngoài tổ hít bụi e đi toàn lấy gió trong cho nó lành

Mắt Kính

Xe điện
Tam Hoa city: Hoa Phượng, Hoa Hậu và...Hoa Cải
Vụ này đã tranh cãi nhiều rồi đây.

Trên này, có xe thì số 1 (nhỏ nhất) lấy gió trong, ngược lại có xe lại lấy gió ngoài :D Xe em thì nấc nhỏ nhất lấy gió ngoài. Nhưng giờ em đã chỉnh lại cho nó lấy gió trong toàn thời gian rồi.

Giờ muốn lấy gió ngoài chỉ còn cách hạ kính xuống thôi :D
Sao lại thế được nhỉ, xe em thì nấc ở giữa là lấy gió trong sẵn rồi. Nhưng em nhớ trong thớt số 1 của gara Escape (trôi đâu mất rồi ấy, giờ vẫn tiếc) có cụ đã chỉnh được nấc nhỏ nhất là lấy gió trong rồi mà, và vặn sang phải vẫn lấy được gió ngoài chứ không phải xuống kính:)).
Hình như là đổi đầu 2 cái ống gì đó sau hộc để đồ bên phụ.

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Sao lại thế được nhỉ, xe em thì nấc ở giữa là lấy gió trong sẵn rồi. Nhưng em nhớ trong thớt số 1 của gara Escape (trôi đâu mất rồi ấy, giờ vẫn tiếc) có cụ đã chỉnh được nấc nhỏ nhất là lấy gió trong rồi mà, và vặn sang phải vẫn lấy được gió ngoài chứ không phải xuống kính:)).
Hình như là đổi đầu 2 cái ống gì đó sau hộc để đồ bên phụ.
Cái loạt bài đó ở thớt Gara 1 ấy cụ. Em cũng có đọc rồi nhưng chắc chắn là chưa cụ nào làm được thế cả.

Xe cụ thì em ko biết, xe cụ Ngọc Phan em cũng thấy khẳng định nấc nhỏ nhất là gió trong. Còn nữa, đa số em thấy nấc nhỏ nhất là gió ngoài cụ ạ. Vì thế giờ em cho thành gió trong toàn thời gian rồi. Vặn núm sang phải hay trái đều gió trong cả :D

VIGLACERALAND

Xe hơi
Em thấy núm điều hòa Ếch 2011 vặn sang phải là gió ngoài ,vặn sang trái là gió trong nhưng em thấy nhiều lúc vặn số nhỏ sang gió trong nó vẫn lấy gió ngoài thì phải (thấy có mùi khói xăng bên ngoài ).Có thể nó coi như nấc ở giữa ,Có cách nào cho chỉ lấy gió trong không các cụ chỉ giúp chứ vặn to thì quạt gió Ếch hơi ồn

thangns

Xe đạp
em hỏi ké tý, với ff 2.0 thì lấy gió trong thế nào ạ, vì đi đường nhiều luc bị hương đồng gió nội, mệt lắm các cụ các Bác ạ...:))

gabeo79

Xe máy
em hỏi ké tý, với ff 2.0 thì lấy gió trong thế nào ạ, vì đi đường nhiều luc bị hương đồng gió nội, mệt lắm các cụ các Bác ạ...:))
Ô em tưởng là FF có nút bấm chuyển đổi giữa gió trong và gió ngoài chứ ạ, bấm đèn sáng thì là gió trong, bấm phát nữa thì là gió ngoài.
FE em không biết nên không dám có ý kiến.

em ạ bác. có khi mai bác hỏi tiếp mở kính ở đâu!!!!!!
các bác cho em hỏi chút: khi lấy gió trong thì 100% là gió trong hay có cả một phần gió ngoài? vì nếu 100% gió trong thì đi 1 giờ là n trong xe chết ngạt hết ạ?